ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชมด้วยครับ ลูกเป็ดขี้เหล่
  • ตอนเด็กๆๆผอมกระดูกก็เล็ก อย่างกับชิวาวา พอเริ่มโตมาหน่อยค่อยเป็นพิทขึ้นมาบ้าง รูปตอนนี้ล่าสุดครับ 3เดือนครึ่ง ลูกสาวคนสวยชื่อ paris และเงาตะคุ้มๆๆ ข้างหลัง พี่ชายเขาครับ ชื่อ riki

ไครมีคอกนี้โชว์กันหน่อยจ้า ไม่รู้ไปอยู่ไหนกันบ้าง
    ไฟล์แนบ
    15.jpg 51K
    2.JPG 47K
  • :013:น่ารักอ่าค่ะ

ลูกเป็ดที่ไหน

ดูไงก้อพิต อ่า:013:
  • ลูกใครครับ สวย ดี
  • ดูยังไงก็พิทบูลครับ ไม่เห็นเหมือนเป็ดเลย แล้วก็ไม่ขี้เหล่ด้วยซิบอกให่
  • คุณ PHULUCKY ผมว่าคุณอย่าไปโพสบอร์ดโน้นเลยครับ อายเค้าผมเห็นหมาบอร์ดโน้นเค้า เด็จๆทั้งนั้นแต่หมาคุณไม่มีใครมาคอมเม้นสักคน ทีหลังอย่าทำแบบนี้น่ะครับ......

http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=4031&page=1
  • เออผมเห็นบอร์ดโน้น คุณคุยอยู่คนเดียวชมหมาตัวเองคนเดียวดูแล้วผมก็อดขำไม่ได้ เพื่อนๆลองเข้าไปชมซิครับ
  • พี่พูขอดูพัฒนาการเจ้า riki มั่งจิพี่
  • น่ารักอ่า
  • ผีปัญญาอ่อน
  • กระดูกดีจังนิ ขอมาใส่ให้ข้าวเหนียวหน่อยดิพี่
  • เห็นด้วย เจ้าลูกเป็ดตัวนี้มันไม่เหมือนพี่น้อง ขี้เหร่จริงๆ
    เป็นเป็ดดันหน้าตามาคล้ายหมาพิทบูล ฮ่าๆๆ
  • หมาของผม ผมจะลง แล้วเวบไซร์ ใช่ของ.....รึเปล่า ครับ คุณผี ผมลงเผื่อให้คนที่เขาอยากดูการเจริญเติบโตของหมาผม และผียุ่งอะไร หมาของผม สวยสู้คนอื่นไม่ได้ แล้วจะทำไม สำหรับผม มันสวยที่สุดสำหรับผม อะ มีปัญหารึเปล่า อ่ะ 5555555
    ไฟล์แนบ
    IMAGE_298.jpg 68K
  • ถูกต้องครับหมาเรา เรารักของเราแล้วใครจะทำไม
    หมาคนอื่นสวยก็ต้องยอมรับความจริงไปเราไม่สามารถ
    นำหมาคนอื่นมาเป็นของเราได้ทุกตัวหรอก
    สุดท้ายตัวที่เราเลือกจะเลี้ยงนั่นแหละสวยที่สุดในใจเราแล้วครับ.....:m104:
  • หมาเรา เราคือคนตัดสินว่ามันเป็นอย่างไร

หากมั่นใจก็อย่าสนคำวิจารณ์ครับ
  • ใช่ๆ ดูยังไงก็พิทค่ะ ไม่เห็นจะขี้เหร่เลย น่ารัก