ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เขี้ยวหัก จะขึ้นมั้ยครับ
  • รบกวนด้วยคับ
    คือ เจ้าตัวที่บ้าน อายุ 3 เดือนครับ วันนี้เล่นกับเค้า เลยลองอ้าปากเค้าดู เขี้ยวบนหัก ไม่ทราบว่ามันจะขึ้นมาใหม่มั้ยครับ
    สงสารมัน กลัวโตเป็นหนุ่มขึ้นมา จะหาแฟนไม่ได้(เพราะฟันหลอ) :m102::m102:
  • ขึ้นครับฟันน้ำนมอยู่ครับ ของผมขึ้นซ้อนกันขึ้นมาแทนเลยขนาดของเดิมยังไม่หักออก :012:
  • งอกครับ เพราะ 3 เดือน เขี้ยวที่หักคือเขี้ยวฟันน้ำนม เดี๋ยวเขียวฟันแท้ก็งอกครับ

หมอ พิทบูล
  • :013:....แปลกจัง...ที่พี่ไม่รู้..อิอิ แกล้งอำกันแน่ๆเลย...
  • ขอบคุณมากมายครับ:m110: