ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติขายพิทค่ะ
  • ต้องการขายสุนัขพิทบลู(โรนิน)ค่ะใครสนใจ 0832626737คร้า
    ไฟล์แนบ
    ronin.jpg 94K
  • อายุเท่าไรคับ....เปิดเท่าไรคับ
  • ขายทำไมล่ะครับเพิ่งซื้อมาเอง
  • เปิดเท่าไรคับ
  • เห็นตอนนั้นซื้อมา6000บาท แต่ตอนนี้ไม่รู้ขายเท่าไร
  • อ้าวโรนินหาบ้านใหม่อีกแล้ว
  • เข้าเว็ปช้าไปหน่อยไม่รู้ขายไปยังครับ
  • ใช่แล้วคะที่ซื้อมา 6000 แถม BOX นั้นแหละ

ตอนนี้เบื่อแล้วเลยขายคะ
  • เบื่อเเล้วหรือหาเเดกกับมันได้

เวรกรรมของหมาที่มีเจ้าของเวรๆ
  • โทดนะคะจะขายหมาแล้วทำไมปัญหามันเยอะเหลือเกิน
    ที่ขายเพราะเอาลูกมาเลี้ยงไม่มีเวลาดูมันจะหาแดกหรือไม่หาแดกกับหมา
    ก้อไม่ได้ไปขอค่าอาหารใครมาให้หมากินนิคะ...
  • หมา อายุเท่าไร ครับ

สนใจครับ
  • ติดต่อได้ตามเบอร์ที่ให้เลยค่ะ
  • หมามีปัญหาอะไรอ่ะเปล่า
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=7643&page=1#Item_0

ตอนที่ได้มันมาใหม่เมื่อสองเดือนก่อน กับตอนนี้เปลี่ยนไปได้ขนาดนี้เลย หลายคนอุตส่าชื่นชม นึกว่าจะมีความรับผิดชอบพอ อาภัพจริงๆไอหมาตัวนี้
  • ต้องแพงมากแน่ๆๆเลย ถ้าให้ทายต้อง 1x.xxx แน่ๆๆมั่นใจมาก
  • ไอตัวนี้ไม่ใช่หรอครับที่มีปัญหากานบ่อยๆเคยโดนด่าเรื่องจ่ายลูกเปนข้อสะโพกนิครับโดนหลอกขายมา 6000 แถม box นี้เอามาหรอกขายอีกหรอครับโหแย่จริงๆ
  • โธ่อีควายพอเค้าพูดเรื่องจริงทำโมโห แอ๊บไม่อยู่เลยนะแทงใจละซี
    ตอแหลกันดีนัก ขาดอีโม...อีกตัว ไม่ออกตัวชมเชยหน่อยหรอ
    อีสัวต์.....
  • หนูโมคร้าบ เงียบไปเลยคร้าบ อิอิ โดนซะเต็มๆ
  • เอาแล้วไง กระทู้นี้ท่าทางจะยาวว แรงงงงง
  • :003:จะทะเลาะกันทำไมล่ะคะแค่เรื่องหมาๆๆของคนที่ปากหมาๆๆเท่านั้นหมาเราสวยก็จะไปแคร์ทำไม
  • CommentAuthortunny CommentTimeJul 15th 2009 [มีการแก้ไข]
    ขอบคุณคร้าเค้าคือส่วนหนึ่งที่เราต้องดูแลให้ดีที่สุดค่ะ
    รักและใส่ใจให้เยอะๆ..หวังว่าสักวันโรนินจะไว้ใจ..และ
    ให้ความรักที่มันมีกับเราแบบไม่มีเงื่อนไขใดๆจะรักให้ดีที่สุดค่ะ
    เชื่ออย่างนึงว่าขนาดแม๊ดด๊อกที่เอามาตอนโตยังรักเราจนหมดใจ
    แล้วโรนินก้อต้องรักเราหมดใจได้เหมือนกัน...จิงมั๊ยค่ะ
  • โอ๊ยเห็นแล้วปวดหัวแทน
    ไฟล์แนบ
    04uma.jpg 36K
  • ปิดการขายคร้า
    อย่าด่าพาดพิงถึงใครเลยยยยย
    เวปหมานะไม่ใช่ตลาด
  • :o013:ทำไมต้องขายด้วยอ่ะคะพี่

มันน่ารักดีออก
  • จริงๆ แล้วหมาแดงสายไทเกอร์เนี่ยเป็นสายที่ดีมากนะครับ เพียงแต่นักบรีดหรือผสมพันธุ์เรายังไม่เข้าใจเรื่องการไลน์บรีดกันเท่าที่ควร ลูกหมาส่วนใหญ่จึงเกิดมาจากวงศาคนาญาติเดียวกันทั้งนั้น การอินบรีดมากจึงส่งผลให้ลูกหมามีความพิกลพิการ ทางกายภาพ หนักเข้าก็อาจส่งผลได้กับทางสมองอย่าหลังนี้อันตรายมากๆครับ ดังนั้นถ้าให้ดีบรีดเดอร์ควรข้ามกับสายอื่นบ้าง เพื่อที่จะไม่ให้เกิดปัญหาดั่งกล่าวที่เคยเป็นมา จึงเรียนมาเพื่อให้บรีดเดอร์พิจราณาถึงเรื่องการบรีดหมาหรือสร้างสายพันธุ์ขึ้นเป็นสายของตนเองครับ ขอบคุณ
  • เยี่ยมมากครับน้าผี

อ่านกันบ้างนะพวกมึง

ผีชมผี
  • ผีหน้าตัวเมีย ด่าผู้ ญ ควาย

แม่ง อ่านแล้วรับไม่ค่อยได้

บอร์ดก็ห่วยแสนห่วย ผีหน้าตัวเมียแม่งก็เยอะขึ้นทุกวัน
  • ผมว่า ผู้หญิง หลายๆคนเขาเจ๋งกว่า ผู้ชายอกสามศอกบางคนเสียอีก
    หมาตัวเมียบางตัวก็ความสามารถ และใจถึงกว่าหมาตัวผู้ ดังนั้น เพศหญิงจึงไม่จำเป็นที่จะต้องด้อยกว่าเพศชาย

การด่า หน้าตัวเมียจึงไม่เป็นการสมควร ควรจะด่าไอ้หน้าผีอีแอบดีกว่า ฮา................ :030::030::030:

บอร์ดนี้ห่วย คุณก็ไม่ต้องเข้ามา เดี๋ยวมันจะห่วยหนักกว่าเดิม เพราะคุณก็เป็นผีเช่นกัน ฮา................... อีกที :064::064::064:
  • สมควรแล้วพี่มาร์ค ที่ออกมาตอบโต้มันบ้าง อย่าว่าแต่ในบอร์ดเลยแผ่นดินแม่...ผินดินไทยที่ว่ากว้างใหญ่มากๆ แต่ถ้าสำหรับคนเลวๆอาศัยหมามาหาแดกนี่แล้ว ผมว่าก็ไม่สมควรที่จะมีให้มันหรืออีแค่เขย่งยืน...นี่ขนาดมีลูกแล้วนะนี่...เลวทั้งผัว-เมียเลย
  • ไอ้หมาตัวนี้เดิมชื่อ โคล่า เป็นหมาน่ารักนิสัยดี

เเต่ตอนนี้อยู่กับเจ้าของ"จัญไร"หาเเดกกับหมา

กูไม่ได้ด่าอีตัวเมียนะ กูด่าไอ้ตัวผัว

เดียวหาว่ากูหน้าตัวเมีย