ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อยากขอถาม เวลาหมาเกิดอารมอยากเข้ากระทำกับหมาตัวอื่นอยากพุ่งออกไปกัด scrach(เขียนถุกป่าวไม่รู้) หางหมาของพวกท่านมันป่องกลางๆ โคนหางกันมั่งมะครับเรื่องของเรื่องก็คืออยากรู้ ไม่เคยเห็นหมาพิทบูลตัวอื่นเลยตั้งแต่เกิดมา ซื้อหามาก็เลี้ยงและศึกษาเอาเองทั้งนั้น ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    รูปย่อแล้ว15.JPG 85K
  • 'งง ครับ ผมอ่านเเล้วงง ครับ - -
  • หมาผมก็เป็น อาการแบบนั้น

เวลาเห็นหมาอื่น ขนที่หลังกับหางมันจะพอง

แต่ยังไม่เคยกัดนะ ล่ามตลอด ไม่รู้ถ้าหลุดไปจะกล้ากัดจิงป่าว เหอๆ
    ไฟล์แนบ
    PIC_0116llllllll.jpg 58K
  • ป่องเป็นปล้องๆเลยครับของผมขนหลังนี่ซุปเปอร์ไซย่าเลยตั้งเชียว :013::013:
  • เหมือนกันครับ น่ากลัวด้วย ต้องลากออกจากที่เกิดเหตุ ด่วน:m060:
  • ขอบคุณที่ช่วยแสดงความคิดเห็น แสดงว่าหมาผมไม่มีอะไรผิดปกติ
    ไฟล์แนบ
    รูปย่อแล้ว26.JPG 21K