ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงพี่แป้ง คุณบอย อาร์ม ลูก Bulldog ครับ
  • ลูก Bulldog พ่อ Th.Ch.Winsan Tunjo man
    แม่ Winsan meet tang

พ่อเป็น หลาน Bis.Biss.Am.Th.Grand.Ch.Mytoy's Mighty Texas Legend
    แม่เป็น ลูก Hector (พ่อแม่เดียวกับ Troy) เหลน Bis.Biss.INT.Asian.Th.Grand.Ch.Fullmarks Eastern Promise

ในรูปลูกหมา 2 เดือนกว่า ทำวัคซีน 2 เข็มเรียบร้อย สุขภาพดี โครงสร้างสวย ราคาไม่แพงอย่างที่คิดครับสนใจลองโทรมาคุยแบ่งๆกันไปเลี้ยง 083-2958585 บีครับ

M1
    ไฟล์แนบ
    img1.jpg 31K
  • F1
    ไฟล์แนบ
    img1.1.jpg 23K
  • M2
    ไฟล์แนบ
    img2.1.jpg 27K
  • ตัวนี้ตัวแสบครับ
    ไฟล์แนบ
    img3.jpg 35K
  • โทรไปถามมาแล้วขายตัวละประมาณ 30,000 บาท เสียดายงบไม่ถึงแต่ลูกหมาสวยดีคะ
  • ของใครครับ..K'หมู เยี่ยมเลย ส่วนตัวของ..K'หมู มีโอกาศลุ้นกี่%แล้ว ของผมแม่..กาลาแม(พิบูล) หัวนมเริ่มบานชมพูแล้วลุ้นๆ อยู่ครับ
  • ลูกชุดนี้ของพรรคพวกกันครับ K.teer แต่เลี้ยงอยู่ที่บ้านผมเอง แวะเข้ามาชมได้ครับ

ส่วนของผมเองน่าจะมีข่าวดีเร็วๆนี้นะครับ 80% ไม่น่าพลาด ว่างๆของเข้าไปชมลูก BlueZeen อีกนะครับ

ท่าทางแต่ละตัวดูแล้วมีแววดีครับ

ปล.รูปนี้คือพ่อของเด็กชุดนี้พร้อมตำแหน่งครับ(คนไทยบรีดเอง) แต่ตอนนี้ไปอยู่สเปนได้ข่าวว่าจบแชมป์ที่โน้นเรียบร้อยแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    Show results.jpg 56K
  • อยากเลี้ยง แต่ใจไม่กล้า ครับ