ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาย เรดโนส 42 วัน 5 กก.
  • ไม่ต้องบรรยายครับ 42 วัน 5กก.ดูพ่อ ดูแม่เค้าก็แล้วกันครับ
    084-6775197 มีบริการส่งครับ 6500- เนท
    ไฟล์แนบ
    m2.jpg 19K
  • พ่อ
    ไฟล์แนบ
    Hunter2.jpg 44K
  • แม่
    ไฟล์แนบ
    yuri.jpg 49K
  • มุกดาหาร ส่งมั้ยครับ^^
  • ลูกหมาสวยดีครับพ่อก็หล่อแม่ก็สวยขอให้ขายได้ไวไวนะพี่:m001:
    ไฟล์แนบ
    taigo32.jpg 73K
  • ราคานี้ อย่าคิดนานครับ

เดี๋ยวอดเด้ออออ
  • ไม่เห็นบอกเลยว่าผู้หรือเมียครับ
  • มองเห็นไหมว่ามันมีจู๋อ่ะ
  • เห็นครับแต่มันไม่ชัดครับคุณeukeik ต้องการถามให้ชัดเจนครับ พอดีมันไปซ้อนกันกับเท้าหลังสองข้างครับ ต้องการความชัวร์ครับ วันหลังจะลงขายของสงสัยต้องบอกว่าดูจากภาพไม่ต้องถามมั๊ง อีกอย่างผมถามคนขายครับไม่ได้ถามคุณeukeikครับ ไอ้พวกชอบตำหนิคนอื่นมันมีเยาะจริงๆ
  • เค้าว่าคุณเสือกนะครับ
  • คนแรกไม่ได้ว่าเสือกแต่อยากจะว่าไอ้ผีที่มาเสือกเสี้ยมคนอื่น
  • พ่อสวยคับ...
  • อ้าว ตอนนี้เป็นเพราะตูไม่ลง ผู้หรือเมียหรือนี่ ตัวผู้ครับ ก็แค่เรื่องหยดน้ำผึ้ง
    เจ้า Taigo นี่เป็นหมาตัวนึงในประเทศไทยที่ผมชอบ และน่าจับตาที่สุดครับ ยิงดู ยิงสวย พัฒนาการของร่างกาย เป็นแนวที่ผมชอบสุดครับ
    อายุก็ยังน้อย สบายดีนะครับคุณ AEKTAIGO
  • ขอบคุณครับพี่มาร์ค เดี๋ยวนี้รู้สึกลูกหมาตัวเมียจะไปเร็วกว่าตัวผู้นะครับ แสดงว่าอีก ไม่กี่ปีข้างหน้านี่ (พี่คิดอย่างผมคิดรึเปล่า 55)
    เดียวนี้ต่างประเทศ อย่างจีนต้องสั่งหมาแดงจากไทยแล้วนะครับ แสดงว่า บ้านเราเรื่องพิทบูล พัฒนากว่าเมืองจีนแล้วนะครับ(มีคนสนใจคู่นี้ไปต่างประเทศครับ) คง Say no ครับ

มุกดาหารส่งไงใครรู้บ้างช่วยหน่อย
  • บ้านเราให้ความสำคัญกับตัวผู้ จนลืมไปว่า ตัวเมียคือส่วนที่สำคัญที่สุด

หากหมาตัวเมียไม่สวย ผมแนะนำว่าอย่าผสมเลยครับ
    การผสมพันธ์โดยหวังพึ่งพ่อพันธ์เพียงอย่างเดียวเป็นเรื่องที่เสี่ยงมากๆ โอกาสได้ลูกหมาสวยมีไม่กึง 30%

แต่ถ้าแม่หมาสวย โอกาสได้ลูกเจ๋งๆ เกินกว่า 50% ครับ
  • ส่งทางเครื่องใส่กรงฟ้า มาลงที่อุบล แล้วให้ทางนี้ไปรับที่หนามบินอุบลเท่านั้นล่ะครับ ก็บวกค่าส่งอีกประมาณพันนึงรวมกรงฟ้าขนาดเล็กแล้วครับ แต่ยังไม่รวมค่าแท้กซี่ไปหสุวรรณภูมินะ
  • :006:หมาพี่เค้าสวยขนาดนี้จะคิดมากทำไมเล่า
  • พี่ coke พูดเป็นผู้ใหญ่ดีครับ ตัวสุดท้ายแล้วใช่ป่าวพี่
  • Thanapat คุณนี่เป็นตุ๊ดป่าว เขียนอย่างนั้นใครก็รู้ว่าคุณว่าเขาน่ะ

ผมก็อธิบายให้ชัดเจนเท่านั้น ไม่ต้องหลอกด่า ให้คลุมเครือ

ไอ้เหี้.......
  • ขอบคุณครับ แหมก็แค่เรื่องเล็ก ๆยังไม่เลิกทะเลาะกันอีก
    ที่ผ่านมา ผมทำธุรกิจ เปิดร้านอาการ คาราโอเกะ และสนุ๊กเกอร์คลับ อยู่หลายร้าน ซึงธุรกิจก็ไปได้ดี
    เพราะไปใส่ใจเรื่องเล็กๆ ทำให้ผมต้องเสียเงิน เสียทอง เสียเวลา และก็หลายๆอย่าง
    ร้านแรก แขกอวก ในร้าน วันนั้นพอดีผมนั่งอยู่ที่ร้าน ปรกติจะมีคนเฝ้าอยู่แล้ว ผมก็เลยไปบอกเพื่อนของเขาให้พาไปห้องน้ำ หรือ ข้างนอก เพราะข้างในเรามีแขก และสกปรกร้าน ก็เลยเกิดเรื่องกัน เป็นลูกชายของตำรวจ แล้วผมก็....มีเรื่องกันดีแล้วที่ไม่ยิงแขกในร้านแต่ก็หนักพอควร ปิดร้านแรก
    สาขา 2 แขกไม่จ่ายตังค์ แล้วก็โวยวาย อาการสาหัส โรงพยาบาล ในอำเภอไม่รับ ต้องส่งฉุกเฉินจังหวัด เพราะเงินไม่ถึงพันบาท
    ทำให้ผมต้องเสียเงิน หลายแสนบาท
    หวังว่าเรื่องราว ของผมที่เกิดกับผม คงเป็นอุธาหรณ์ ให้คนที่ใจร้อน ขอให้มีสติ อย่าไปใส่ใจแค่เรื่องเล็ก ๆ ให้อภัยได้ก็ ให้อภัยกันนะครับ

ขอบคุณครับ
  • ตอนนี้สุนัขขายไปยังครับ แล้วอยู่ที่ไหนครับ
  • อยู่ที่อุดรครับ มีคนจองปากเปล่าเยอะทีเดียวครับ มีค่าเท่ากับไม่ได้จองครับ เพราะคนที่โอนเงินก่อนคือคนจองที่แท้จริงครับ 555
  • ใหญ่ๆ แบบนี้หายากนะ

ปล. ใครได้ตัวเมียครอกนี้ไป
    มาอัพเดตลงบ่อยๆนะ
    ไฟล์แนบ
    Julong9month3day (20).jpg 100K
  • จูล่งนี่มันใหญ่จริงๆ ครับ ตอนนี้อายุเท่าไหรแล้วครับ เนี่ย ชอบไซค์อย่างนี้ครับ
    ชุดนี้ผมว่าจะเก็บตัวผู้สักตัว เลยไม่ได้เก็บ ไม่รู้จะเอาตัวไหนไว้ดี คิดนานไปหน่อย คนเค้าจองไปหมดแล้ว
    ถ้ามีคน บรีด แบบนี้ของคอกอื่นบอกกันบ้างนะครับ อยากได้ไซค์จูล่ง หัว ฮันเตอร์ กล้าม Taigo คงไม่เลวอิอิ ฝันไป
  • ช่ายๆๆๆ ชอบจูล่งมากๆๆเรยครับ
    ติดตามมานาน 555 ชอบๆๆๆๆ
    สูง ใหญ่ ล่ำ หล่อ = จูล่ง

ชอบครับ
  • ตอนนี้ จูล่ง 9 เดือนกว่าครับ (เกิด 3 ม.ค. 52)
    กำลังพยายามติดต่อ เจ้าของพิทตัวเมียไซส์ใหญ่ๆไว้ครับ (หายากจริง)
    เผื่อเขาจะสนใจ บรีดหมา ไซส์ใหญ่ขึ้นๆ
    รับรองต่อไป บ้านเราคงมีพิทบูลไซส์ เกิน 55 กิโลอีกเพียบครับ
    ไฟล์แนบ
    Julong9month3day (5)3.jpg 103K
  • อยู่แถวไหนของอุดรคับพี่ ผมก้ออุดรเหมียนกานค๊าบบบ
  • อยู่แถวบ้านเชียงครับ อย่าลืมชวนเพื่อนไปมิตติ้งนะครับ เสาร์ที่31 นี้ครับ จะได้เจอ 084-6775197
    จูล่ง
    เดี๋ยวจะหาตัวเมียไซค์ใหญ่ๆ ให้ ตอนนี้ 9 เดือน ก็อีกนานพอสมควร มีเวลาครับ รู้สึกผมจะซุ่ม หมารุ่น ๆไว้ 2-3 ตัวครับ
    ดูฟอร์มก่อน แล้วค่อยคุยกันครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 023.jpg 23K
  • โคราชส่งไหวไหมครับพี่
  • ชัยภูมิ โคราชน่าจะสุวรรรภูมินะครับ