ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หนึ่งในสายเลือดป๋า TIGER
  • ฝากพี่ mafia ให้คำแนะนำด้วยคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC03642.JPG 41K
  • อีก1รูปคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC036432.JPG 60K
  • งามแต้แต้:m001: อายุเท่าไหร่คับ:m077:
    ไฟล์แนบ
    หมู่5.jpg 77K
  • สวัสดีครับนึกว่าลูกใคร?ที่แท้พ่อเดียวกันกับเรานี่หว่า แต่คนละแม่ ใช่ลูกjojoหรือเปล่าครับ
    ไฟล์แนบ
    05102009335-0022.jpg 70K
  • รับผสมเปล่า อยู่แถวไหนขอเบอร์หน่อยดิ ทีรัก :o069::o069::o069:
  • ถูกต้องคับ เป็นลูก JOJO คับ อยู่สุราษฎร์ ตอนนี้ยังผสมไม่ได้ อายุ 10 เดือน ขอบคุณคับ
  • ดูเผินๆ นึกว่าไทเกอร์ ลูกเต้าเหล่าใครครับเนี่ย
  • หน้าเเมร่งเหี้ย ได้ใจจรึงๆ
  • กูว่ามึงเหี้ยได้ใจกว่าว่ะ ไอ้เพื่อนผี
  • หมาผมก็เป็นสายเลือดไทเกอร์ครับ
    อยากหน้าเหี้ยมครับ ไม่เอาเหี้ย เหอๆ
    ไฟล์แนบ
    Julong9month3day (5)2.jpg 103K
  • ไม่ใช่สายเลือดลุงไทเกอร์ แต่ขอเเจมด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_4407.7.jpg 106K
  • สวยอะ
  • ท่านปลัด ระวังขาเจ้าจูล่งหน่อยนะครับ
    น้ำหนักตัวมันมากจริงๆ

ผมว่าควรเปลี่ยนจากให้มันนั่งพ่วงข้าง มาลากรถแทนดีกว่า
    ได้ประโยชน์สองอย่าง คือ ประหยัดน้ำมัน ให้มันทำงานแลกอาหาร และได้ออกกำลังกายไปในตัว ฮ่าๆๆ
  • ได้ส่วนปลายๆของ Tiger มายังภูมิใจเจ้าลูกชายเลยคับ :006:
  • :m090:ซันนี่เป็นหลานไทเกอร์ ลูกเจด้า(ไทเกอร์xจอยรี่) xx ฮิปโป้ มาแจมให้แล้วน่ะครับ อิอิ
    ไฟล์แนบ
    tt22.jpg 79K
  • เห็นแล้วเกิดกิเลส อยากเอาลูกหมามาเลี้ยงอีกสักตัวจัง
  • :063:หมาแดงสวยๆๆก็มีเยอะนี้หน่า
    ชอบหน้าตาๆๆมันจัง

ตัวนี้ชื่ออาไรครับอายุเท่าไหร่:063:
  • โตขึ้นขอให้ผสมตัวเมียเก่งๆ เหมือนเจ้าของปัจจุบันนะ.......ฮาาาาาาาา...
  • หน้าตา เหมือนไทเกอร์ เปี๊ยบ อิอิ
  • ไม่ทราบลูกโจโจ้กับแม่ไหนครับสวยมากเลย
  • เนื้อตัวแน่นดีจังครับหนึ่ง สวยขนาดนี้เดี๋ยวสาวๆมาหาตรึม

เรดโนสสุราษฎร์ไม่แพ้ที่ใดในประเทศไทย เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    Redalert.jpg 43K
  • ชื่อ AMBEST เป็นลูกของ โจโจ้ +มอคค่า (ลูกป๋า ไทเกอร์) อายุ 10เดือน อยู่สุราษฎร์ หน้าคล้ายตามาก ม๊ากคับ พี่ MaFia ขอบคุณคับสำหรับทุกคำ comment ยินดีแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกับทุกๆท่านคับ....
  • :o001:เปิดตัวไม่เท่าไหร่ก็ก็มีคนชมละ เห็นไม่ผมบอกแล้วว่าเหมือนไทเกอร์ ของป๋ามาคร์