ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อัพเดทลูกสาว
  • ตอนนี้น่าจะ9 เดือนแล้วมั้ง ถ้าจำไม่ผิดนะครับ

ตอนนี้มีปัญหาด้านผิวหนัง เพราะมันโดดลงไปเล่น

บ่อน้ำขังน้ำเสียมา ผมเลยเอาแชมพูใส่เต็มที่เลย

ไม่รู้แพ้แชมพูหรือน้ำขัง กันแน่ แต่อาการเริ่มดีแล้วครับ

เป็นช่วงด้านหลัง ผดผื่นที่ขึ้นมาตอนนี้ แห้งหมดแล้ว

แต่ขนหลุดไปเยอะเลยครับ ไม่ทราบมีอะไรช่วยให้ให้สมบูรณ์

ขนขึ้นเงาเหมือนเดิมเร็วๆ มั่งครับขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    money04.jpg 53K
    money03.jpg 68K
    money02.jpg 64K
    money01.jpg 71K
    money.jpg 75K
  • สวยมากมายครับ:m001: ลูกใครเอ่ย:m001::m001::m001::m001:
  • M0NEY สวยขึ้นมาก หนายังกะตัวผู้ ถ้าเลี้ยงไม่ไหวส่งมาอยู่กับผมได้นะครับ พี่น้องจะได้อยู่ด้วยกัน........

ของผมพี่น้องคอกเดียวกัน FAROH
    ไฟล์แนบ
    Faroh.jpg 48K
  • แชมพูแน่เลยป๊อบ ไป ซื้อ แชมพูยี่ห้อ malaseb ที่ แม่ปิงปศุ มาใช้

แล้วก็ กินวิตามินบำรุงขน
  • มันนี่ตอนนี้ กินไม่ค่อยดีเท่าไหร่ กิมมั่งไม่กิมมั่งแหะๆ

แต่ออกกำลังกาย นี่บ่อยครับเดินวิ่งอื่นๆ มากมาย

เอารูปตอนเด็กมาให้ชมด้วยครับ

ขอชมพี่น้องร่วมคอกด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    Money990013.jpg 36K
    Money990012.jpg 32K
    money12.jpg 85K
    money11.jpg 96K
    DSC05851.jpg 53K
  • FAROH ใหญ่ดีจริงๆ ครับ
  • สวยดีนะครับเนี่ย หนาดี
  • มันก็บึกดีนี้หว่าป๊อบให้กินอะไรอยู่ตอนนี้
    งานลากมาเที่ยวป่าว
  • ผมจองลูก MONEY ไว้เลยสักตัว
    ได้ไหมคับ เนี่ย
    หุ่นดีจิงๆ:006:
  • ...เราก็อยากได้...
    ..เห็นแต่ละตัว สวย ๆ ทั้งนั้นเลย...
    ...อยากหาแฟนให้ลูกชายมั่ง...
    ...ตอนนี้อายุได้ 8 เดือนแล้ว...
    ...พอจะมีเบอร์ติดต่อเจ้าของหมาหรือป่าวค่ะ...
    ...ลบกวนหน่อยนะค่ะ...
    ...ขอบคุณคะ...
    ไฟล์แนบ
    ภาพ02792.jpg 86K
  • เลี้ยงพิทบูลต้องอดทนครับ
    "ลูกเป็ดขี้เหล่
    วันนึงมันก็จะกลายเป็นหงส์"
    ไฟล์แนบ
    Julong9month3day (5)4.jpg 103K
  • ไว้รอมันพร้อมมะไหร่ จัดไอ่คองให้ ละกันนะป๊อบ ระวังหลังมันนี่จะหักระกัน

ตอนนี้ 45 + ละ
  • สวยมากครับ เป็นตัวเมียที่หัวไหล่สวยจริงๆ(โครงเหมือนพ่อมันเลย) ครับคุณ money นี่เป็นลูก อาก้า กับ โตเกียว คอกก่อน ที่เห็นเด็กชุดนี้มาหนาทุกตัว Faroh ก็ บึก จริงๆ ผมเห็นอีกตัวคือ โชกุน ที่ meeting chiangmai หนาไม่แพ้กัน อ้ออีกตัว เห็น ของคุณ taxi ลากยางในกระทู้ก่อนก็ล่ำไม่แพ้กัน จริงอย่างที่พี่ปลัดพูดครับ ลูกเป็ดเป็นหงส์จริงๆ ลูก ของ อาก้า กับ โตเกียว ตอนนี้มีคอกใหม่ ตอนนี้ 4 เดือน ผมเห็นคอกนี้มาตั้งแต่เกิด(บ้านผมใกล้กัน) ไปดูทุกเดือนตอนเด็กดูตัวเล็กมาก ล่าสุดไปดู ตัวหนาโคตรๆ อย่างเตี้ยเลย ของผมเป็นลูก อาก้าเหมือนกัน แต่คนละแม่ ตอนนี้ 5 เดือน ตอนนี้ล่ำขึ้นมาก แต่ออกทรงสูงกว่า money ครับ ตอน 4 เดือน
    http://i917.photobucket.com/albums/ad12/balbao/SDC10268_resize.jpg
  • มีอนาคตแม่พันธุ์อย่างนี้เจ้าเบิกก็ได้แต่นอนฝันหวานว่าเมื่อใหร่จะครบสองขวบซะที

สวยครับ อีกปีกว่าๆมีพ่อพันธุ์ให้เลือกหลายตัวแน่เลย เจ้าคองกับจูล่งมันจะบึกไปถึงใหนครับเนีย...???

ถ้าว่างเจอกันเสาร์นี้ที่ประตูท่าแพนะครับทุกท่าน...
    ไฟล์แนบ
    DSC03428.JPG 45K
  • ขอบคุณพี่ๆ มากๆ ครับสำหรับคำติชม

พี่แชมป์เดี๋ยวรอซักฮีท3 มันนี่เป็นเมียไอ่คองแน่

เดี๋ยวหา เหล็กมาดามหลังมันนี่ก่อน5555

มีรูปลูกเขยมาฝากด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    gfd.jpg 42K
    211.jpg 45K
  • ภาพมันนี่ จริงๆ เป็นแค่มุมกล้องครับ 5555 ตัวจริง ผอมไปหน่อย กินมั่งไม่กินมั่งเอาใจยากครับ ตอนเด็กตามใจเยอะไปหน่อย สอนยากจริงๆ

ตอนนี้ก็ ok ละครับ ดูดีแต่ด้านหน้าครับ กล้ามเนื้อเยอะหน่อยเพราะ ออกกำลังกายเป็นประจำ ด้านข้างนี ถ้าช่วงไม่กินนี่ซี่โครงออกเลยครับ555
  • ตอนเล็กๆ Money ยังไม่เท่าไหร่ พอโตมาสุดๆ ถ้าย้อนเวลาได้คงเอา Money ลงมาภูเก็ตคู่กับ Faroh แน่ๆ

เก็บดีๆนะครับ Money น่าจะเป็นแม่พันธ์ที่ดี อีกหนึ่งตัว หายากแม่พันธ์หนาๆแบบนี้

ต้องยกเครดิตให้เจ้า อาก้า พ่อของพี่น้องหมาคอกนี้ จ่ายลูกออกมาหนาๆ ทั้งนั้น
    ไฟล์แนบ
    พี่น้อง.jpg 63K
  • อยากเห็นตัวจริงจังหว่ะป๊อปคงจะงามน่าดู
    หญิงเข้ม มันนี่ มันน่าตีก้นจริงๆ
    เมื่อไหร่จะได้มีโอกาส ได้เจอกันสักทีนะ
    จะได้ ดื่มๆๆๆๆๆๆๆ กันสักหน่อย
    โน๊ต .. FDP ..
  • นี่อาก้าครับ พ่อของเด็กพวกนี้
    http://i917.photobucket.com/albums/ad12/balbao/PIC_0123_resize.jpg
  • เพิ่มๆ
    ไฟล์แนบ
    money07.jpg 58K
    money06.jpg 67K