ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงคุณ เอ๋ หรือ warrior สุราษ ค่าหมา
  • ผมอยากทราบว่าเมือ่ไหร่คุณจะโอนเงินค่าหมาที่เหลือให้ผมสักทีครับเพราะคุณเองก็ได้หมาไปแล้วตั้งแต่วันที่3/10/2009แล้วที่ผมต้องมาโพสเพราะโทรไปคุณทำเบอร์ผมเป็น blacklistแล้วเอาเบอร์อื่นโทรไปก็บอกไม่อยู่ให้คนอื่นรับ ที่ผมส่งหมาให้ก่อนโดยไม่เรียกเก็บเงินทั้งหมดก็เพราะคุณเป็นที่รู้จักของคนมากมายในวงการพิทบลูผมเลยให้เคดิดคุณมากกว่าใครๆผมไม่อยากใช้วิธีนี้เลยครับ
    สุดท้ายนี้ผมขอเงินที่เหลือด้วยครับ หรือไม่ก็ส่งหมามาคืนผม ขอบคุณครับ
  • อ้าวไหมทำงั้นล่ท่านเอ๋
  • ใครจากล้าซื้อหมาท่านละเนี่ย
  • กี่บาท
  • เงินไม่เยอะครับแค่ 3260 บาทครับ ที่มากกว่านั้นคือเจ็บใจครับบอกว่าจะโอนวันนี้ครับแต่โทรไปไม่รับเลยครับ
  • นี่แหละ ลายเริ่มออกแล้ว อ้ายพวก ชอบโปรโมทชื่อ ขายหมา ผลสุดท้ายก็แบบนี้ทุกราย
    คำว่า warrior คนลุ่นเก่าที่เล่นกัดเค้าใช้ชื่อนี้เค้าทำกันดีมาตลอด / พอมาเจอ warrior ลุ่นใหม่ ทำระยำเลย
  • เอาอีกแล้วคุณพี่เอ๋นี้งานเข้าตลอดเลย คนเราทำอะไรต้องรักษาสัจจะ
    พูดไรไว้ต้องทำให้ได้ นัดเป็นนัด สัญญาต้องเป็นสัญญา แต่ทุกวันนี้
    คนเราไม่มีแม้กระทั้ง ความจริงใจ หวังว่าคงมีข้อแก้ตัวที่ดีนะค่ะ
  • ไงละท่าน ทำไมทำงั้น พอใครมาถามเรื่องสายกัด
    ผมเห็นท่านเเรดออกมาตอบคนเเรก..แต่ไหง พอมีคนทวงหนี้
    ท่านเงียบละคร๊าบบบบ.....
    เสียชื่อ วงการสายกัดหมด ทำไรนึกถึงเพื่อนคนอื่นบ้างนะ...
  • โทรไปปิดเครื่องเลยครับตอนนี้ติดต่อไม่ได้ ตั้งใจโกงกันใช่มั้ยครับเนี่ย
  • เอ๋ อยู่สุราษฏร์ใช่ป่าวละ ช่วยกันเพื่อความยุติธรรมนะ มีไรก็ช่วยกันบอกดีแล้วเผื่อจะไม่ต้องตกเป็นเหยื่อ บอกชื่อนามสกุลจริงไปเลยจะได้รู้และระวังตัวกัน
  • "เงินทองไม่ใช่เพื่อนกัน แต่ความสัมพันธ์ยังคงอยู่"นี่แหละคำนี้ยังใช้ได้เสมอ
  • เป็นไงหล่ะ ไอ่คนที่ชอบบอกว่าพวกกูมีปัญหาอะไรกับมันหรือป่าวถึงได้จองล้างจองผลาญมัน ถึงวันนี้รู้แล้วใช่ไม๊ว่าไอ่เหี้ยนี่มันเป็นยังไง ของแบบนี้แม่งดูกันง่ายๆอ้าปากก็เห็นลิ้นไก่แล้ว

DogMan เหี้ยอะไรกัดหมาแม่งบอกไม่ต้องทำสัญญา แค่นี้แม่งก็รู้้แล้วว่าแม่งไม่ใช่มืออาชีพ แล้วเสือกคุยว่าเลี้ยงมาสิบกว่าปี กูว่าแม่งเก็บขี้หมาให้พวก DogMan มาสิบกว่าปีมากกว่า

ปล. ยังมีไอ่สัตว์นรกเฒ่าอีกคนมันหนีไปอยู่บอร์ดหมาติ๊งต๊อง ไอ่เหี้ยนี่แม่งหนังเหนียว แถมยังกร่างอีกต่างหาก อีกไม่นานคงจบชีวิตหมาๆเช่นเดียวกับไอ่เหี้ยเอ๋...5555555
  • :m034:084.0594778 - 084.1831335 เบอร์ เอ๋ warrior หรื่อโทรไม่ติดก็ไปโพสตามหาในเวบไอพิทบูลด็อกเลยครับ ผมเคยเจอเหตุการแบบคุณมาแล้วครับ ยังได้ไม่ครบเลยครับ ทําใจแล้วครับ ขอให้ได้เงินให้ครบนะครับ:m105:083-3001699 เบอร์ผมครับอยากทราบรายละเอียดโทรมาคุยกันครับจะได้ช่วยกัน อย่าให้คนแบบนี้อยู่ในสังคมครับ:m025:
  • คุณ HuaHinBullyครับแจ้งความกันดีไหมครับ ข้อหาฉ้อโกงครับต้องมีหลายๆคนครับจาได้หนักๆ หากเค้าคืนผมก็จาแก้ข่าวให้ครับ
  • ส่งให้ทางไหนครับ
  • ทางเครื่องบิน ครับ ตอนนี้ยังมีเอกสารอยู่เลย กะว่าจะแจ้งความภายในสองสามวัน
  • ถ่ายแล้วเอามาโพสในเวบเลยครับเพื่อนๆพี่จะได้รู้ครับ
  • ออนเอ็มอยู่หรือเปล่าครับ
  • ไอ่เหี้ยเอ๋...มึงติดคุกแน่ กูว่ามึงออกมามอบตัวดีกว่า อย่าเป็นนักรบในรูเลย...55555555555555
  • เบอร์ใหม่..084.188 7166

084.183 1335

มันลงไว้ที่http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=4084
  • รีบแจ้งความเลยครับ แล้วเอาใบแจ้งความโพสโชว์ให้มันดูเลย ไอ้เอ๋สายกัดสุราด.. นี่มันโจรตัวจริงอยู่แล้ว

ทวงหนี้มันถ้าหน้าบาง ...อดชัวร์ มันต้องสุดๆกับมันจึงจะได้ครบ แบงค์ย่อย เหรียญก็ต้องเอา ไอ้นี่มันมุขเยอะ
    ให้อีอ้อ เมียโง่+เลวพอกันรับบ้าง ไปเล่นตะกร้อบ้าง อ้างไปเรื่อยๆ ปิดโทรศัพท์หนีบ้าง
    จวนตัวก็นัดดิบดี ถึงวันนัดมันก็หนีต่อ บอกให้ 2000 มันก็จ่าย 500
    ล่อเอาเถิด ......โดยไอ้ชั่วเอ๋ค้างเงิน โอกาสได้ครบเป็นศูนย์
    หากมีพรรคพวกให้ไปตามที่บ้านมันเลย
    หาไม่ยาก 40/9 ถ. ดอนนก [เส้นเดียวกับศาลากลาง] ซอย 5 เข้าซอยไป 20 ม. ขวามือ มีร้านกาแฟ+เขียนป้าย ชื่่อ จังเกิ้ลแต่งด้วยไม้โหลๆห่วยๆ
    ติดทางแยกลาดขึ้นเล็กน้อย ไปเอาที่นั่น ถ้าไม่ได้ก็ยึดเอาที่ยึดได้และกัน แต่อย่าเอาอีอ้อเมียมัน มาล่ะ ...
    เดี๋ยวมันดีใจรีบจุดพลุฉลอง.....
  • โทรทุกเบอร์ที่มีแล้วครับปิดเครื่องทั้งหมดเลยครับแล้วที่สำคัญคือผมรู้ว่าเค้าเอาเบอร์ผมทำ backlist ด้วยครับเลยโทรไม่ได้เลยก็คิดว่า 2-3วันนี้ถ้าไม่ได้เงินจะแจ้งความครับจะได้ไม่มีใครกล้าทำแบบนี้ครับ
  • กองเชียร์ไอ้เอ๋ไปมุดหัวอยู่ไหนหมดวะ ออกมาใช้หนี้แทนลูกพี่พวกมึงหน่อย
    หลายครั้งแล้วพวกมึงโง่ช่วยมันนัก เตือนก็ไม่หยุด
  • น้าผีตัวทีสองขึ้นไปนี่ฮาว่ะ....
  • เค้าไม่เปิดเครื่องเค้าก็ขายหมาเค้าไม่ได้เหมือนกันครับเพราะผมจะโทรทั้งวันกี่เบอร์ก็ปิดเครื่องหมดที่อยู่ก็มีที่คุณผีบอกแจ้งความได้สบายๆครับชื่อนามสกุลก็มีเอกสารด้านการส่งหมาก็มีครบครับ
    ขอบคุณทุกๆๆท่าน และผมฝากบอกคนรู้จักเค้าด้วยครับว่าผมเอาจริงไม่ได้แค่ขู่มีทนายประจำบ้านครับเรื่องข้อกฎหมายไม่มีปัญหา
  • เอาขี้หมาไปละเลงหน้าร้านมันเลย
    ชั่วโมงนี้มันมุดหัวลงรู หนีอย่างเดียว ขนาดเห่ายังไม่กล้าเลย
    สันหลังหวะมานาน..แต่แผลมันอักเสบติดเชี้อเป็นหนอนแล้ว
    คนหมาๆ ไม่ต้องเกรงใจมัน
    ตอนนี้มันก็นั่งอ่านอยู่แน่ๆแต่ไม่กล้าตอบ..แลไม่ยอมจ่ายโดยดีแน่ๆๆๆๆ
  • ไงละท่าน ทำไมทำงั้น พอใครมาถามเรื่องสายกัด
    ผมเห็นท่านเเรดออกมาตอบคนเเรก..แต่ไหง พอมีคนทวงหนี้
    ท่านเงียบละคร๊าบบบบ.....
    เสียชื่อ วงการสายกัดหมด ทำไรนึกถึงเพื่อนคนอื่นบ้างนะ.
    เออ..ผีตัวนี้พูดโดนใจโคตรๆ เงียบอยู่ทำมัย ออกมาจากรู เร็วๆ..
  • คนอย่างไอ้เหี้ยเอ๋นี้อย่าให้ผมเจอนะ ถ้าเจอแมร่งจะเหยียบให้จมดินเลย
    เกลียดจรึงๆ ไอ้พวกเป็นหนี้คนเเล้วเบี้ยวหนิ คนอย่างมันไม่สมควรที่จะเป็น Dogman
    ควรจะเป็น mandog มากกว่า
  • ลองกลับไปดูผลงานเก่าๆของไอ้เอ๋กันลืม.....ว่ามันขี้โม้ยังไง...แล้วจบอย่างไร

หัวข้อพูดคุยถึงพี่ ท่าน warrior เรื่องมี๊ตติ้งสายกัด #7018 หมวด ทั่วไป เริ่มโดย PupPyMaFia ความเห็น 26 ล่าสุดโดย warrior เมื่อ Jun 25th 2009
    หัวข้อพูดคุยขอเบอร์พี่baba และพี่warrior หน่อยนะครับ #7067 หมวด ทั่วไป เริ่มโดย mote ความเห็น 13 ล่าสุดโดย warrior เมื่อ Jun 25th 2009
    หัวข้อพูดคุยรบกวนคุณ WARRIOR หน่อยครับ #7228 หมวด ทั่วไป เริ่มโดย X_TREAM ความเห็น 13 ล่าสุดโดย warrior เมื่อ Jun 30th 2009
    หัวข้อพูดคุยถึงพี่ warrior #7458 หมวด ทั่วไป เริ่มโดย niropast ความเห็น 13 ล่าสุดโดย warrior เมื่อ Jul 10th 2009
    หัวข้อพูดคุยwarrior สุดยอด ผู้ มีความ รู้ #7636 หมวด ทั่วไป เริ่มโดย warrior_fc ความเห็น 54 ล่าสุดโดย Ghost เมื่อ Jul 18th 2009
    หัวข้อพูดคุยWARRIOR WEST SURATTHANI #8015 หมวด ทั่วไป เริ่มโดย warrior ความเห็น 27 ล่าสุดโดย warrior เมื่อ Jul 31st 2009
    หัวข้อพูดคุยWARRIOR #8315 หมวด ทั่วไป เริ่มโดย warrior ความเห็น 44 ล่าสุดโดย warrior เมื่อ Sep 11th 2009
    หัวข้อพูดคุยWarrior West surat AE #8595 หมวด ทั่วไป เริ่มโดย warrior ความเห็น 85 ล่าสุดโดย warrior เมื่อ Sep 11th 2009
  • ดีนะไม่หลงกลตอนจะซื้อลูกหมาแรกๆผมก็ลงว่าจะเอาสายกัดตาเ....ก็โพสลงรูปและเบอร์ติดต่อโทรไปบอกว่าอยู่สุ.....อยากได้ให้โอนเงินไปดีนะไม่กล้ากลัวโดนเชิดเงิน แม่งเห็นใครขายสนใจไปทั้ว แจ้งจับไปเลยอย่าให้มันไปทำกับคนอื่นมันเริ่มได้ใจแล้ว
  • เงียบไม่ใช่ทางออกหรอกครับ ติดเค้าก็ใช้คืนเค้าซะ สังคมยังให้อภัยครับ
    ไม่ใช้ชาตินี้ ก็ต้องไปใช้ชาติหน้า
    การเป็นหนี้ไม่ใช่เรื่องน่าละอาย การหนีหนี้ต่างหากที่น่าละอาย
    คนเราเกิดมาก็มีหนี้ติดตัวกันทุกคนแหละครับ
    อย่างน้อยๆ ก็หนี้บุญคุณเเผ่นดินและหนี้บุญคุณบิดา มารดา
    หนี้ทั้งสองสิ่งนี้ ทุกคนที่เป็นมนุษย์ พึงต้องใช้เเละทดเเทนครับ
  • ใครมีรูปมีที่อยู่เอามาลงเลยจะได้รู้ว่าหน้าตายังไงเห็นโม้ว่ามีสวนยางฯลฯ
  • อ่าว เอาแล้วไง
    เห็นจองไว้อีกหลายคอกนะนี่
    ระวังไว้เหอะ
    คนแบบนี้ ม่ายไหวว่ะ
  • ผมชี้ๆ ปากแบนๆ ดั้งไม่ค่อยมี หน้าตี๋ ผิวขาว-เหลือง
    สูงประมาณ 170 ซม.อายุประมาณ 40 ปี
    มีเมีย ชื่อ อีอ้อ + ลูกสาวประมาณ 12 ขวบ

ชอบพูดคุณ....อย่างนั้นอย่างนี้ ขี้โม้ปนกวนตีนนน
    ชอบโม้มากหลอกมือใหม่ๆ อวดอ้างเรื่องประสบการณ์
    เรื่องรถที่ตัวเองไม่มีวาสนา......จาได้ครอง...
    ชอบท้าทุกเรื่อง.......ยกเว้นเรื่องจ่ายเงินค่าหนี้
  • คุณเอ๋ครับ มาถึงขนาดนี้แล้ว ผมว่าคุณออกมาชี้แจงดีกว่าครับ
    การหนีไม่ช่วยอะไรขึ้นมาหรอกครับ มีอะไรก็พูดกันตรงๆดีกว่า
  • ผมว่าเค้าเข้ามาที่ Web นี้นะและอ่านข้อความหมดแล้ว แต่ไม่รู้จะไปยังไงต่อ คงตั้งหลัก
  • พฤติกรรมหนี้ เบี้ยวหนี้ ของ เอ๋ สายกัด สุราษฎร์ฯ เป็นมานานมากแล้ว มากกว่า 5 ปี ไม่ใช่เพิ่งเป็น
    แต่เมื่อก่อนช่องทางมันน้อย และข่าวไม่ไวเหมือนเดี๋ยวนี้ ต้องขอบคุณเทคโนโลยีสมัยนี้และเวปดีๆอย่า PITBULL ZONE
    ส่วนคนโดนมันโกงเยอะ แสดงตัวบ้าง ไม่แสดงบ้าง ส่วนใหญ่โกรธ ก็เลยอด ยอมทิ้งเงิน
    เพราะมันหนี ไม่รับโทรศัพท์ ตัดสายทิ้ง เปลี่ยนเบอร์บ่อยๆ มันจะทำเป็นไม่รู้เรื่องว่าเคยค้าง ทวงก็ไม่มี มีก็ไม่ให้
    และยังแสดงตัว ไม่ยี่หระ โอ้อวดสรรพคุณเหมือนไม่ม่อะไรเกิดขึ้น
    ไม่เคยยอมรับนอกจากจำนนด้วยหลักฐาน + พยาน
    ใครขายหมาให้มันควรรับเงินให้ครบก่อนส่งหมา ถ้ามันค้างแล้ว ขอบอก ยากมากแม้หลักฐานคุณจะแน่นหนา
    ยิ่งคนต่างถิ่นเอ๋ชอบมาก เพราะถึงโกรธก็ทำแอะไรมันไม่ได้ อย่างมากก็แค่ด่ามันแบบนี้
    มันไม่เคยกังวลเรื่องชื่อเสียงจะดีหรือเสีย มันมีภูมิหน้าด้านมากพอ ขอโกงไว้ก่อนโครตพ่อโครตแม่มันสอนไว้
    แต่ยุคกรรมติดจรวด ขอให้มันรับไกรรมที่สาสมแล้วกัน

และขออย่ามีใครพลาดท่าให้มันอีก.....โชคดีทุกคน
  • เมื่อก่อนอ่านข้อความของพี่เค้า ก็นึกว่าเป็นคนใจนักเลง ที่ไหนได้ไม่ได้เรื่องแบบนี้หรือเนี่ย ยังไม่สายหลอกครับ ใช้หนี้เค้าไปเถอะ อะไรๆมันจะได้ดีขึ้น ปล่อยไปแบบนี้ไม่เป็นผลดีกับตัวเอง
  • ผมว่าใจเย็นๆก่อนดีกว่าครับเพื่อนผมทำลาบาดออยู่ส่งไปต่างจังหัวดผ่านไป 5-6วันไม่โอนเงินมาให้เลยไปกันถึงที่ผลออกมาคือพี่เขาถูกรถชนอาการสาหัสลองคิดดูดีๆก่อนนะครับใจเย็นๆ
  • ไอ่เอ๋หน้าเม็ด มรึงเชิดหมาเค้าไปทำอะไร มีตังก็รีบมาจ่าย ไอ่หำเห็ด

พอมีกระทู้สายกัดทำเก๋า ไปโชว์ภูมิ ที่ไหนได้ก็ คารารวย ชักดาบเค้า
  • เวรกรรมของไอ้พวกทรมานหมา กัดหมา มาถึงแล้วครับพี่น้อง!!

: )
  • ทางที่ดีหนูว่าพี่ หยุดเถอะ หยุดให้ทุกอย่างหมาหากไม่มีเงินจ่ายให้เค้า
    ก็คืนเค้าไปจะได้ไม่เป็นเวรเป็นกรรมต่อไป ชี้แจงคงไม่กล้าเอางี้ โทรไปคุยกับต้นเรื่องทั้งหมด
    แล้วเล่าเหตุผลให้เค้าฟังหนีน่ะไม่ใช่ทางที่ดี มีคนเค้าบอกมาว่าอย่าอายแม้แต่จะพูดคำว่าขอโทษ
  • ตอบคุณ bent rednose ไอ้เอ๋มันไม่ได้เป็นอะไรหลอก มันยังสบายดี แต่ที่มันทำอยู่นี้คือสันดานแท้ๆของมัน และมันก็ทำมาหลายครั้งหลายหนแล้วด้วย
  • อย่างนี้ต้องให้ ตาแก่สุธีพงษ์เขาทวงให้นะ
  • แนะนำนะ ถ้าอยากได้เงินคืน มาที่บ้านมันเลยดีกว่า ซอยโรงเรียนเทศบาล 5 เข้าซอยประมาณ10เก้า ขวามือมีตึกแถวอยู่ห้องแรก ชื่อร้าน จังเกิ้ล มีไม้เก่าๆประดับอยู่ บ้านเลขที่ 90/4 ถ้ามาไม่ถูกถามจากกลุ่ม 41 South Way pits กลุ่มนี้รู้จักบ้านมันแทบทุกคน อย่าปล่อยให้ไอ้เอ๋มันลอยนวล ผมในฐานะคนสุราษฏร์รู้จักสันดานมันดี ออกมาช่วยเพราะไม่อยาก ให้คนเลี้ยงพิทดีๆในสุราษฎร์ต้องเสียชื่อเพราะมัน คนเดียว
  • ชอบเอาหมากัดกันไม่ว่าเพราะเเนวใครเเนวมัน:o010:
    ผมก็ชอบตีไก่กัดปลา
    แต่หนีหนี้........ผมว่ามันไม่ใช่แนวว่ะ
    ไม่มีเงินแล้วอยากได้ของเขาทำ..หอ .อำ ....อะไรเพ่:o059:
  • ยังเห็นเค้าไปเล่นเวปสายกัดอยู่เลย ลองตามไปดู ช่วยๆกันอย่าปล่อยให้คนขี้โกงลอยนวล
    http://www.meeboard.com/list.asp?user=pitbullhouse96&uid=457&groupid=1
  • ยังมีหน้าไปคุยเวปอื่นอีก ipitbulldog ก็โดนด่า pitbullzone ก็โดน เวปสายกัดเดี๋ยวก็โดน
  • เล่าความให้ฟังหน่อยสิ เป็นมายังงัย จะได้ระวังตัว
  • เค้ากำลังจัดมีตติ้งสายกัด วันที่1พ.ย.ใครไปมั้งครับเนี่ย ผมรบกวนฝาก..............สิ่งที่ท่านหลายๆคนคิดครับ เค้าเองก็ขายหมาได้ เมื่อไม่กี่วันมานี้แต่ดันบอกผมว่าไม่มีเงินซะงั้น แฟนผมมันไม่เหมือนผมครับ กัดไม่ปล่อย(สมแล้วที่มีลูกเป็นพิทบลูกามล็อคครับ 5555)เพื่อคุณเอ๋เข้ามาอ่านก็ผมแจ้งความวันจันทร์นะครับแล้วผมจะเอาใบแจ้งความมาลงให้ดูด้วยแฟนผมว่าอาจไปงานมีดติ้งสายกัดด้วย(ไปวันนั้นอาจมีคนใส่เสื้อสีกากีตามไปด้วย555)บอกแล้วว่าเอาจริง
    ใครที่เคยโดนเหมือนผมออกมาให้หมดครับ แสดงตัวกันหน่อย
  • ยังไงถ้าคุณเอ๋ได้อ่านนะครับช่วยโทรกลับมาด้วยหรือโทรไปก็รับด้วยผมอยากตกลงด้วยวิธีง่ายๆครับ สันติวิธีนะครับ