ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พิทบูทถูกคนสร้างแล้วยังงันพิทบูท ที่ถูกการผสมโดยการนำสายพันธ์ เรดโนด เรดเรดโนด บูลลี้ มาผสมกันก็คงไม่ผิดและ อยากรู้ว่า
    มีคลอกไหนบ้างที่บรีดออกมา

ขอทราบด้วยครับ

ไม่ต้องด่ากันนะครับคุยกันดี
  • มีหลายท่านผสมโดยพ่อเรสโน๊ส เเม่บูลลี่ครับ
    เเต่ส่วนใหญ่จะเป็นผสมกันเอง ตามบ้านมากกว่า
    ตามคอก ไม่นิยมทำ เพราะจะทำให้ลูกหมามันออกมา เเล้ว ทรงตลกๆๆครับ
  • ถ้าจะผสมก็คือ พ่อพันธุ์ต้องสวย เเม่พันธุ์ต้องสวย โครงสร้างใหญ่ อ่ะครับ
    เพราะถ้าไม่สวย ลูกออกมา มันจะไม่สวย ดูหน้าตาตลกมากก
    เเละสุดท้ายก็จะกลายเป็นปัญหา เพราะไม่มีใครอยากได้ครับ

ก้อลองพิจารณาดูให้ดีก่อนน๊ะครับ

เพราะเจ้าพิทบูลผมนี่ก้อผสมครับ พ่อเป็นเรสโน๊ส เเม่เป็นบูลลี่
    ลูกที่ออกมา ก้อสวยอยู่ครับ เเต่สวยเเค่ตัวเดียว 555 นอกนั้น หน้าตาเเปลกๆๆครับ
  • ผมรับมาเลื้ยง แล้ว

สวย ไม่สวยก็บอกกัน

แต่ผมรู้แค่ว่าพ่อ แม่ รักมันมากกว่าผมอีก

และว่าจะเอาไปผสมบูลลี้เลยขอคำแนะนำ
  • เอารูปลงไม่ได้
  • อันทีจริงมันก็น่าจะมีตั่งแต่ก่อนมันจะเข้ามาในเมืองไทยแล้วล่ะ
  • :012: >>> พิทบูล

:012: >>> บูลลี่

ใจเย็น ๆ ไม่ต้องรีบพิม :032: