ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พี่น้องสายกัดครับ
  • ผมก็เลี้ยงสายกัดนะครับ มารายงานตัว
    อยู่ภูเก็ตครับ

อยากหา พี่พี่ ที่เร่นสายกัดที่ อยู่ แถวภาคใตและภาคกลางครับ

อยาก ได้ขอ มูกเกกี่ยวกับ สายกัด และข่าวสารอ่าครับ
  • ใจเย็นๆค่อยๆพิม
  • อ่านมะรุเรื่อง
  • ข่นไต่นิ๊
  • ??????????????????????????? เต็ก
  • keng samui ครับ ยินดีให้คำปรึกษา
  • keng samui ที่ไอ้เอ๋ไปว่าลับหลังว่าอ่อนเลี้ยงหมาไม่เป็นโชคดีได้เมียมีตัง
    อย่าโกรธเรานิก็เราได้ยินมันพูดจริงๆนิ เออฝากบอกพี่บอยเจ้าของไอ้ดําด้วยนะว่าไอ้เอ๋ไปพูดว่าไอ้ดําเป็นหมาไม่100สายไม่ดีสู้ได้วิคของมันไม่ได้ชนะมา2ครั้งฟรุ๊ค ครั้งต่อไปไม่น่ารอด ปล.อิจฉาพวกคุณจังที่มีเพื่อนดีๆแบบนี้
    จากผีรู้จริง