ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนถามผู้รู้
  • ผมอยากทราบว่าในเมืองไทยมี Old Family red rednose อยู่กี่ตัวและชื่ออะไรกันบ้าง
    ...ขอบคุณค้าบ
  • หมาแดงที่นำเข้ามามีไม่กี่ตัว
    เท่าที่พอทราบ Old Fam แท้ๆนำเข้ามาก็คือ(ไทเกอร์ของพี่มาร์ค)
    และก็มี PR.Jam Jam ที่นำเข้ามาแต่ไม่แน่ใจว่าเป็น Old Fam หรือเปล่านะครับ
    และหมาค่ายรามา3ตัวในบ้างที่เป็น Old Fam ของค่ายรามา3 ต้องลองถามเฮียเขาดู
    นอกจากนี้แล้วไม่น่าจะมีอีกครับ
  • ลืมไปตัวนึงครับที่เอาเข้ามาคือของคุณนล แต่ไม่รู้ว่าอยู่ไหนแล้ว
    แต่ไม่น่าจะใช้ Old Fam