ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มันมาแล้วครับ
  • ของผม 6 เดือนพาเดินเล่นมีหมา เก๋า

ประจำซอย กับ สมุน 2 ตัว

ทำถ้าว่าจะวิ่งมาใส่ ผมก็วัดใจ มันดู

มันเสือกกระโดด ใส่หมา 3 ตัว

จนตัวลอย

ดีที่ ว่า มีสายจูงไปด้วย

ไม่ งั้น ต้องเสียตังอีกแล้ว

(เพิ่งจะ 6 เดือนมันเริ่มแล้วครับ)
  • :006::006::006:
  • มันจาไปเล่นหรือป่าวววววว :014:

ของผมก็เปนนนนน :013:
  • ของผมก็จะเล่น เเต่ท่ามา ท่าทาง แปลกๆ จะอีกอาการนึง จะ 6เดือนเหมือนกันครับ
  • มันไม่ใช่เล่นครับ

ขนหลัง ฟูเป็นเส้นตรง

อ้าปากพร้อมเลยครับ
  • ดูแล้วเหมือนมันจะเอาใจเจ้าของเปล่าเพราะเจ้าของอยากให้มันดุ

จริงๆแล้วยังไม่มาหลอกมั้ง