ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ไอ้ลูกรักของขึ้นครับ
  • ปี กับห้าเดือน เดี๋ยวนี้จูงไปนอกบ้านไม่ได้ครับ เจอหมาที่ไหนจะไปฟัดกับเค้าท่าเดียว เมื่อวานก็ไปกัดกะเค้ามาแค่หมาจรจัดเดินผ่านคว้าคอมันเลยครับ กว่าจะแยกได้เหนื่อย หลุดออกจากบ้านทีก็วิ่งไปหาตัวที่เคยเห่ามัน โคตรจำแม่นเลยครับ
  • ก็ pitbull หนิครับ มันคือเครื่องหมายการค้าของสายพันธุ์นี้
  • เรื่องความจำไม่ต้องห่วงครับพวกนี้มันฝังใจรักก็ฝังใจเกลียดก็ฝังใจ
  • โอ้วเหมือนตัวที่บ้านเลยครับ หลุดไป แตกตื่นทั้งซอยครับ
    ไม่ใช่หมานะครับ คน คนทั้งซอยร้องหวิดหวาย ใหญ่เลย
    ผมละเซง หมายังไม่ทันกัดกันเลย คนก็ร้อง รีบพาลูกเด็กเล็กแดงเข้าบ้านหมดเลย
    แต่พูดไปถ้าผมไม่ใช่เจ้าของผมก็กลัวนะ
    ไฟล์แนบ
    822.jpg 86K
  • เหมือนกันเลยครับ จูงออกนอกบ้านเหนื่อยทุกที
    เจอหมา เจอแมว ไม่ได้เลย พุ่งใส่ตลอด
    ไฟล์แนบ
    DSC06874.jpg 76K