ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงคุณ เอ๋ หรือ warrior สุราษ ค่าหมา
  • Kai_Sriracha สมาชิก
    ชื่อจริง
    e-mail n/a
    สร้างเมื่อ Oct 2nd 2009
    เมื่อ11 ชั่วโมงก่อน
    จำนวนครั้งเข้าชม 7
    เริ่มหัวข้อพูดคุย 0
    แสดงความเห็น 8

อ่อนจริงๆๆ
  • ไอ้เหี้ยเอ้ยพวกมิงเข้าใจอะไรยากจังวะ กูก็เเค่บอกให้ใจเย้นๆมึงกัดเค้าไม่ได้ก็มาตั้งเป้าที่กูไงถึงกูจะออ่นเเต่กูก้ลูกผู้ชายพอกล้าเปิดเผยไม่เหมือนพวกอีเเอบหรอก เบอร์กู 084-4231708
  • หาเรื่องกูจังเลยนะ
  • เปิดเผยควยอะไรของมึง ไอ้ไก่ดอนสัก หน้าตามึงแม่งโคตรอ่อนโลกเลย เลือกลงรูปให้กูเห็นขอบใจ กูจะได้เล่นไม่ผิดตัว อย่าเอิกให้มาก
  • เสียดายที่สุราษไม่ไช้บ้านกูมึงจะได้รู้จักหลาน ส.ท อย่างกูบ้าง ไอ้เหี้ยคนอย่างมึงอะนะถ้ากูกัวก็ไม่ขออยุ่เป้นคนเเล้วไอ้พวกหัวหดเอ้ยสวะชัดๆเรื่องนี้ไม่ได้เกี่ยวกับการตามทวงเงินหาหมาของพี่ๆนะเเต่เป้นเรื่องผมกับไอ้อีเเอบมันโจทตีผมจะยิงกูน่ะอย่ารอถึงวันงานเลยโทรมาหากูเลยดีกว่า
  • หลาน สท ที่แปลว่า เสือกไปทั่วหรือไอ้ไก่อ่อนนนนน 5555555555ไอ้หน้าอ่อนนนนนน555555555
  • กูรอสายอยุ่นะเบอร์กูให้ไปแล้ว
  • สท.นี่คือไรครับ สิบโทป่ะ .......อยากรู้
  • กลัวจังเลย กลัวจะเหมือน สท. สระบุรีว่ะ
  • เฮ้อ กูว่าพวกมึงน่าจะเอา พ่อ แม่ พวกมึงมากัดกันเอง จะได้รู้ว่ามันเป็นยังไง เผื่อพ่อ แม่ พวกมึงจะได้พูดว่า ลูกพอเถอะ พ่อ กับ แม่ เจ็บและ ทรมาน เหลือเกิน นี้สำหรับพวกชอบกัดหมา ไอ้พวกหาความสุข กับการ ทรมาน กับหมา ใจพวกมึงยังได้ไม่ครึ่งนึงของ หมาพวกมึงเลย
  • โดย : สุราษ.พิทบูล - 180.183.176.* โพสต์เมื่อวันที่ 10 ตุลาคม 2009 เวลา 15:42:35 น.

สวัสดี ไหม เสี่ยจอย ไอ้เพี้ยนและทีมงานทุกท่าน...บายดีไม 1/11/09

มาเที่ยวสุราษแล้วกัน ( ถ้าว่าง นะ ) เริ่มบ่ายโมง ครับ.มีสมาชิกใหม่หลายคน.

ไก่ชลบุรี อ็อปกรุงเทพ ทีมงานไชยาลูกปัดโปราณ.. .สมุยอีกหลายท่านครับ...

กรุงเทพพี่ต็อกเมืองการณ์นำทีมครับ10คน..สังสรรค์เรียนเชิญคุณก๊อตล่วงหน้าเลยแล้วกันครับ..... .

ขอบคุณ

-------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    มันด้านจริงๆ.........เชื่อ....
  • วันนี้เค้าโอนเงินให้ผมแล้วครับแต่ แค่ สองพัน ผมถามว่าทำไมไม่ให้ให้หมดเพราะเงินมันก็ไม่ได้เยอะมากมายและผมก็มั่นใจว่าเค้าคงขายหมาผมไปแล้วด้วยเลยออกจา งง กันไม่เลิกว่าเอาเงินไปไรหมดเค้าว่าที่เหลืออีก 1260โอนภายในวันจันเงินอีกแค่นี้เองเค้าบอกว่าไม่มีเงินไม่รู้จาผ่อนฝันไปถึงเมื่อไหร่ดีนะครับที่ของผมแค่ 3260(จาไม่ลดแม้แต่บาทเดียวครับ)เลยรอไม่นานมาก (แต่จริงๆแล้วไม่ใช่เรื่องที่น่ารอครับหมดค่าโทรศัพท์ไปหลายบาท)ไม่นับของคนอื่นๆอีกที่เค้าโทรมาคุยกับผมไม่รู้นานเท่าไหร่แล้วยังได้ไม่ครบ ในที่นี้ต้องขอขอบคุณ คุณมาร์คและเว็บพิทบลูมากครับเพราะถ้าไม่มีเว็บนี้ผมคงไม่ได้เงินคืน(บางส่วน) รอดูวันจันอีกทีครับแล้วผมจะมาupdateให้ฟัง ขอบคุณทุกคนครับ
  • ขอบคุณน้าผี , คนที่โทรมาคุยด้วย และทุกๆคนที่ให้ข้อมูลดีๆ ครับ
  • เริ่มแง้มฝาโลงแล้วดู

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10071&page=1#Item_0
  • ขอบคุณล่วงหน้าครับคุณ satann
    ทุกคนจะได้เห็นหน้า ไอ้เหี้ย ตะโขง ไคมาน โคโมโด อัลลิเกเตอร์ เห้เข้ เอ๋ ซะที
    เรียกซะเหนื่อย
  • เจ๋งหว่ัะ...ซาตาน แล้วนี่มันหน้าไอ่เหี้ยเอ๋จริงๆหรือว๊ะ ขอแบบเห็นหน้ามันชัดๆได้ป่าว เอาแบบที่มันเป็นแฮนด์เลอร์หมาอยู่ยิ่งดีใหญ่เลย แล้วเอาคลิปส่งให้ทีวีไทย เอาให้แม่งจบชีวิตแบบหมาๆเลยถึงจะสะใจพี่น้อง...555

ปล. ไอ่เหี้ยเอ๋ คราวนี้มึงได้ดังสมใจอยากแล้ว ไอ่ห่ากูเคยบอกให้มึงดำเนินชีวิตแบบเศรษฐกิจพอเพียงแม่งเสือกไม่เชื่อกู...555
  • ใกล้จะ เกมโอเวอร์ แล้วคุณเอ๋ ชีวิตจริงเอาใหม่ได้ยากด้วยดิ
  • นั่นมันรูปในสังเวียนกัดหมา ใช่มั้ยครับเพ่ ปูพรมซะเรียบร้อย ขอแบบชัดๆเลยนะครับ พี่satannn
  • รอดูคลิปอ่ะ
  • ซวยเลยครับพี่น้องเข้าไปในเว็บบอทพิทบูลโซน
    ผมเข้าไปออกความเห้นเเค่ใจเย้นคนไทยเหมือนกันมันว่าผมเป้นนอมินีไปเเล้ว*พวกผีนี่มัน เล่นสะยับเลยมันกัดมะเลือกจริงๆครับพี่น้องเเลการเเข่งขันการตลาดจะสุงจังนะครับวงกา รพิทบูลผมเลี้ยงไก่ชนมานานไม่เคยเจอเเบบนี้เลยไปที่ไหนก้มีเเต่มิตรเเค่อยากให้เย้นเ เท้ๆนะนิ่ซวยอย่างเเรงครับพี่น้อง

โดย ไก่ ดอนสัก วันที่ 10 ต.ค. 2552 : 9:42:05 น. IP : 118.173.21.241
    มึงทำอะไรไว้อย่านึงว่าพวกกูไม่รู้ ไอ้ไก่อ่อน ไอ้เอ๋
  • ,MATHC. มิดติ้งสุราษ พิทบูล.
    วันอาทิตย์ที่ 1./พ.ย./09 มีมิดติ้งสายกัดที่สุราษฎร์ธานี เพื่อนๆพี่น้องสนใจ...
    มีค่าใช้จ่ายคนละ200.เพื่อนำไปเป็นค่าอาหาร..
    แจกสติ้กเกอร์สำหรับผู้ไปร่วมงานครับ..
    เริ่มบ่ายโมงเป็นต้นไป..
    ติดต่อที่..
    089.2880267 พี่บอย
    084.1831335
    18.5 M 10000. ( วินเซน์/ยอดรัก )
    เทสหลายคู่ครับ...
    พบประสงค์สรรคสำหรับคอสายกัดโดยเฉพาะ.

เดียวมึงก็รู้ว่าวันงานจะเป็นเช่นไร
    กัดหมาถูกกฎหมายตรงไหนวะ
  • เอ้าไหนว่าฟรีหมดไงวะ ขี้โอ่จังนะมึง โม้ว่าเหล้าเบียร์เพียบ สุดท้ายก็ปากใครปากมัน
    อย่าลืม เตรียมเงินประกันตัวด้วยล่ะ เดี๋ยวจัดให้
    รับรองถูกใจเจ้าหนี้ 55555555555555+555555555555555555555555
  • มีต่อที่นี่ครับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10104&page=1#Item_21
  • เสริมจาก ผีตัวที่ว่า เอาหมามากัดกัน ทั้งๆที่เราควบคุมได้ ผิด ไม่ผิด ไม่รู้ แต่"บาปกรรม"แน่นอน
    เหมือน เอ๋ ที่กำลังโดน"บาปกรรม"อยู่ ทำอะไรก้อเจริญยากหน่อย เท่านั่นเอง
    -------------------------------------------------------------------------------------------------------
    เอาหมามาตัดหู ทั้งๆที่เราก็ไม่เคยถามมันว่าอยากตัดไหม
    ตัดทำไม ตัดไปได้ไรได้ความเท่ของเจ้าของหรอ หมาได้ดูดีหรอ
    บาปไม่บาปก่อนว่าคนอื่นก็หัดลองมองดูตัวเองบ้างผมใช่ว่าผมจะดีเด่มาจากไหน
    ผมไม่ชอบเหมือนกันคนโกง และที่ยิ่งไม่ชอบใหญ่ก็ตรงที่พวกที่ ตัวเองก็ไม่ดีเสือกไปว่าเค้า

หมามันมีหู พวกเราก็ไปตัด มันต้องเจ็บแค่ไหน หู ของมันดีๆเสือกไปตัด หมามันกัดกันเราควบคุมได้แต่ไม่ทำเจตนาให้มันกัดกัน
    ไก่ก็ตีกัน วัวก็ชนกัน ปลาก็กัดกัน หมาก็กัดกัน แต่หมาสายกัด ขอถามหน่อยทำไมเค้าเรียกสายกัด คำว่า กัด มีเนื้อหาตายตัวอยู่ที่มันอยู่แล้ว กัด กับ โชว์แตกต่างกัน เอาหมาไปเจอกันแล้วหมากัดกัน กับเอาหมาที่หุดี แล้วเราเอาไปตัดผมก็เคยไปหมาของผมไปตัดหูเหมือนกันแต่ก็แค่ตัวเดียว เพราะมีคนบอกผมว่าเคยถามมันบ้างไหม ว่ามันอยากตัดหูไหม เคยถามมันไหมว่ามันชอบไหม ตัดไปไม่นานก็หาย แต่ใครจะรู้บ้างว่าตอนมันมันจะ ทรมานแค่ไหน ฝากให้คิด