ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครอยู่หัวหินบ้างคะ..
  • :o068:หัวหินขอเสียงหน่อย...ฮีวววว
    พอดีขับรถไปแถวๆหมู่บ้านช้างฯหันไปเห็นผู้ใดไม่ทราบ
    รูปร่างผอมสูง ผิดคล้ำหน่อยๆ
    กำลังจูงพิทบูลตัวสีขาวออกกำลังกายอยู่ ... (โครตสวยเลย)
    ว่าจะจอดทักทาย ทำความรู้จักหน่อย
    ดันมีรถตามหลังมาจอดไม่ทันซะงั้น
    มีใครรู้จักผู้นี้บ้างน้องหมาเค้าสวยจริงๆ:o027:
  • ไม่ได้อยู่หัวหินค่ะ แต่ว่าจะไปเที่ยวอยู่พอดี

บ้านคุณ nutcho อยู่ส่วนไหนของหัวหินคะ:030::030:
  • คุณนัทลูกชายเป็นไงบ้างครับลงรูปให้ดูหน่อยครับยังซนเหมือนเดิอยู่เปล่าครับ
  • แถวบ่อฝ้ายค่ะรู้จักป่าวคะ
    ช่วงนี้คนมาเที่ยวกันเยอะมากมาย
    โดยเฉพาะเพลินวาน...รถติดเลยยยย:019:
  • โตแล้วค่ะ
    วันนี้เพิ่งพามันไปฉีดวัคซีนอ่ะค่ะ
    ส่วนความซนไม่ลดลงเลย:o007:
    555

• เจ้า Tigger เมื่อไม่กี่วัน
  • อยู่หน้าค่ายพระรามหกขอแจม
  • :m030:ฮีวๆๆๆๆๆๆๆว่างๆพาหมามาทําความรู้จักกันนะครับ:m027:
    ไฟล์แนบ
    DSC006042222.jpg 89K
  • ผมก็อยู่หัวหินครับ กำลังหาหมาเลี้ยงครับ

ว่างคุณ นัท ก็แวะมาคุยกันได้ครับ grison_1986@hotmail.com
  • อยู่ปราณครับขอแจมด้วย...มีมิตติ้งเมื่อไหร่ขอแจมด้วย
  • :066::066:สวัสดีค่ะ น้องแซมซั่น เทศบาลเมืองหัวหิน มาแย้ว
    ไฟล์แนบ
    DSC03365_resize.JPG 41K
    DSC03363_resize.JPG 45K
  • :065:ปัจจุบันของแซมซั่น
    ไฟล์แนบ
    DSC05202.jpg 82K