ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สุราษฎร์ธานี ต้องการซื้อลูกพิทบลู
  • ต้องลูกพิทบลูอยูสุราด ขอพ่อ-แม่ดี
  • ไม่ขายให้กับคน..สุราษฎร์ กลัวโดนเหมือนอ้ายเอ๋
  • ถ้าชอบสายกัดช่วยไปอุดหนุนไอ้เหี้ยเอ๋ หน่อยแต่อย่ารีบจ่ายเงินก่อน
    มันจะได้เอาไปปลดหนี้
    เดี๋ยวเสร็จโจร....!!!!!!!!!!
  • พี่ท่านแรก:o053: ผมไม่รู้ว่าท่านเกลียดใคร และท่านเป็นใคร และผมก็ไม่เกี่ยวกะใครครับ
    แต่ว่ากันอย่างงี้มันโดนกันทั้งจังหวัดนี่..
    "ขอโทษ"ซะหน่อยดีกว่ามั้งครับ ขอดีๆน่ะครับในฐานะคน สุราษฎร์
    แยกเยอะผิดถูกหน่อย ให้เป็นคนๆไป ผมไม่ได้ซีเรียสมากน่ะครับ แต่อย่าเหมาๆ อิอิ
    ขอบคุณครับ:o032:
  • ในสุราษฎร์กลุ่มคนดีๆก้อมี...........อย่าเหมารวมซิคับท่าน.....เลวก็ส่วนเลว.....ดีก็ส่วนดี......เลือกซิคับท่าน.....คน..คนเดียวทำเค้าเสียชื่อทั้ง..จังหวัด...สำนึกบ้างนะ
  • เล่นเหมาอย่างนี้เลยเหรอพี่...เขียนงี้เอาหน้ามาให้เตะปากสัก2-3ทีสิครับ

ผมก็คนสุราษ...
  • เอางี้ งั้นคนสุราษฎร์ช่วยแยกๆออกมาทีซิว่าใครเป็นใคร ไหนน้ำดี ไหนน้ำเน่า เอารายคนเลย
    จะได้เล่นถูกคน ถ้ามั่วมาพีผีเหมาเข่งเอาจะโกรธกันอีก เอาชัดๆเนื้อๆ คนเมืองคนดีแยกถูกผิดเป็นรึเปล่า
    จะรออ่าน..........อย่าคิดนาน
  • ก้อที่คนไม่ดี...การกระทำของมันก้อฟ้องตัวมันเองอยู่...หวังว่าผีคงมี วิจารณญาณในการแยกแยะนะ....ขอบคุณคับ
  • ก้อมันมีคนเชียร์อยู่นี่ คนบ้านคุณเชียร์มันจริงไหม แยกออกมาเป็นรายคน

คุณไม่มีความสามารถหรือ.....บ้านคุณเองน่ะ คุณดูไม่ออกหรือ ขาว/ดำ
    จะได้ช่วยชี้ทางคนส่วนรวมบ้าง
    หรือคุณคือซี้ของมัน?????????????
  • คนไม่ดี..ก้อไอ้คุณ..เอ๋...ไงคับ คนไม่มีสัจจะ....ก็มัน...อีกนั่นแหละ คนขี้โกง..ก็...มัน..น..น เห็นสุราษฎร์มีอีกตั้งหลายคอก เช่น bbk,41southway pits เป็นต้น ถ้าต้องการจะได้ลูกหมา ก็ลองสอบถามดู ผมว่าสุราษฎร์คงไม่สิ้นคนดี หวังว่าคงชัดเจนนะ พี่ผีๆทั้งหลาย
  • ....เหมือนอย่างที่คิดไว้ ...5555+ ..ที่นี่มีแต่สายกัดไม่มีสายโชว์ ..สุราษฎรืพิทบูล..
  • มันอยู่ที่การกระทำครับ เเยกแยะหน่อยครับ เออ อยากรู้เหมือนกันแล้ว...ไ้....คุณผีเป็นคนยังไง
  • เอ้า!..เป็นงั้นไปครับ
    อยากรู้ ก็ต้องชิมเอง ผมว่าคุณไม่กินแกงบูดหรอก 55 :m026: ว่ามั้ยครับ
  • ไม่รู้ รู้แค่ว่าไม่โกงเงินคนอื่น
  • อื่มครับ ผมก็เข้าใจน่ะว่าคุณคงไม่ได้หมายความถึงทั้ง 922,696 คนในสุราษ
    แต่ถ้าเขียนออกมาในความหมายนั้นคง(ดังผีท่านแรก)ไม่ดีแน่ครับ..
  • ต้องโทษ ไอ้เฮี้ยเอ๋ คนที่ทำให้คนสุราษฎร์เสื่อมเสีย "ปลาเน่าตัวเดียวทำให้เหม็นทั้งทั้งตะข่อง"
  • โทษไอ้เอ๋คนเดียวเถอะ คนอื่นเขาทำมาหากินแบบไม่เบียนใคร หากใครแตกแถวคนเล่นเป็นตัวๆ
    ผมว่าแฟร์กว่า
    การกดดันทั้งจังหวัดมันไม่ได้ช่วยให้ดีขึ้นหรอก เพราะคนในสุราษฎร์เขาก็ฉลาดพอไม่เอามันไว้ทำหอกหรอก ปกติเขาก็แยกกลุ่มอยู่แล้ว

http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=2998&page=7
  • คนสุราษเองเค้ก้ไม่เอา มรึงวะเอ๋...สงสัยมรึงต้องย้ายออกไปอยู่ที่อื่นเเระมั้ง ไอ้เหี้ยยย คนเค้าเกลียดมึงหยั่งกะขี้
  • ไอ้เอ๋สุราษฎร์ ไอ้โรคจิต สมัครสมาชิกใหม่มาตั้งกระทู้เช็คเรตติ้งตัวเองนะมึง
    ชอบโดนด่านี่หว่ามึงน่ะ

หนึ่งสุราษฎร์ ระวังหลงกลเข้าทางมันนะ ไอ้ผีน่ะ ไอ้เอ๋ ดูสำนวนดีๆ ชัดเลย
  • :m104:ใคร ผิดว่าไปตาม ผิด ใคร ถูกว่าไปตาม ถูกครับ อย่าเหมารวมครับ มันคนละเรื่องกัน:m101:
    ไฟล์แนบ
    IMG03076.JPG 69K
    IMG030762.JPG 69K
  • ผมใม่ใช่คุนเอ๋ อะรัยของคุน
    - -*
    ใม่รู้เรื่องแล้วมั่วจังนะ
    - -*
    ทำรัยดูๆๆคนอื่นเค้าบ้าง
    - -*
    ใม่เข้จัย- -*
    กวนจังเลย
  • ทามใมต้องมามั่วด้วย-- -*
  • เอ๋ แมงไอควายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ชื้อหมา กลายเป็นคนที่กัดกัน 555+