ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาคุณ ชอบซ่อนของกินมั้ย
  • หมาผม เนี่ย ชอบเอาของกินไปซ่อนมากๆ

โดยเฉพาะ กล้วยแขก 555+

เกิดมาเพิ่งเคยเจอหมาชอบกินกล้วยแขก

(เห็นกระทู้เงียบเหงา เรยตั้งมางั้นแหละ) :001::001::001:
  • ลืมรูป
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0201.jpg 110K
  • หมานู๋ ชอบกิน ปลาท่องโก๋ ค่ะ อิอิ :006::006:
  • ไม่ซ่อนเลยครับเข้าปากกลืนไม่เคี้ยวด้วย ของผมกล้วยไข่ครับ กล้วน้ำว้ากินบ้างแต่ไม่่อยยกเว้นเวลาหิวกินเรียบ:005:
  • หมาผมก็ชอบเอากระดูกปลอมไปซ้อนครับ
    ไฟล์แนบ
    226.jpg 48K
  • เจ้าเบิกก็ชอบครับ ซ่อนแล้วเอาหญ้าแห้งกลบด้วยอีกต่างหาก
    แล้วก็มานอนนิ่งๆ ทําเป็นไม่รู้ไม่ชี้...
    ไฟล์แนบ
    DSC03429.JPG 47K
  • แต่หมานู่ชอบกินผ้าขี้ริ้ว ง้า.............

ทำไงดีคะ ได้ผ้าก็เอาไปแทะๆๆๆๆ แล้วกินอ่ะ - -"
  • ของเพื่อนผม มันอม ไว้ในปาก วางไว้หันมาหาย มองตาล่ะห้อย
    ว่างให้อีก หันมาหายอีกล่ะ ไก่เป็นชิ้น มันอมได้ 3 ชิ้น แก้มตุ่ยเลย
    โดนโบกไปที คายมา 3 ชิ้น
    กรรม
  • ครับซ่อนไว้ในกระเพราะอะครับเข้าปากปุ๊บกลืนเลย อิอิ :m027:
  • น่าจะเก็บไว้กินตอน หิวตามสัญชาตญานครับ 55 หรือรอบดึก
  • ของผม มันซ่อน ดันไว้ใต้โต๊ะทีวี แล้วเอาออกมาเองไม่ได้ครับ เพราะโต๊ะทีวี มันเตี้ย มันเข้าไม่ได้ นึกถึงท่าเขี่ย แล้วขำทุกที
  • ไม่ซ่อนค่ะ โยนเล่นแปบนึงแล้วกินเลยค่า :005::067:
  • ชอบๆเอากระดูกไปขุดหลุมฝั่งไว้ในดิน
  • ของผมชอบมะม่วงเอาไปคลุกกับกะปิ..ตอนแรกกะทาไว้เพื่อไม่ให้มันยุ่งแต่มันดันชอบ:002::002::002:
    ไฟล์แนบ
    DSCF22302.jpg 63K
  • เฮอ...เนื่ยล่ะน้าคน
  • เจ้า โคลิก อ่า

ชอบ เอา ของ กิน ไป ซ่อน ตาม รอง เท้า...
    ไฟล์แนบ
    Picture 011.jpg 95K