ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การกัดสปริงโพล ของ Hunter
  • เรื่องมีอยู่ว่า ผมทำเสาเหล็กทำสปริง ให้หมากัด ตอนแรกก็เอาไว้สูงให้หมากัด บางทีก็กระโดดงับผิดบ้าง ตกลงมาหลังฟาดบ้าง พอกัดได้ก็ห้อยอยู่อย่างนั้น คนเดินผ่านไปมา มองๆดูแล้ว เฮ้ย เองเอาหมาไปแขวนไว้ทำไม ผมก็หัวเราะ แล้วบอกว่ามันกัดของมันเอง
    ยังมีถามต่ออีก ฟันมันติดลงไม่ได้หรือเปล่า พอกัดได้แล้วมันไม่ค่อยยอมดิ้นครับ ชอบอยู่นิ่งๆให้คนถามเล่นงั้นแหละ
    ดูๆแล้วกัดแบบนี้ กล้ามขาด้านหลังไม่ได้ใช้แรงเลย กล้ามไม่ใหญ่ว่างั้น ผมก็เลยเปลี่ยน ลดลงมาให้ต่ำ ประมาณ พองับแล้ว ขาหน้าจะติดพื้นบ้างไม่ติดบ้าง เออได้ผล มันงับแล้วลากถอยพร้อมสบัด ได้ใช้แรงขายัน ดูได้จากเสาเหล็กตอนนี้สั่นๆๆๆๆ
    ในขณะกำลังชมผลงานของตัวเองอยู่นั้น เสียงดัง ตุ๊บ แล้วตาผมก็มองไม่เห็นหน้ามืด นั่งลงมือท้าวพื้น น้ำตาไหล ในใจคิดโดนอะไรวะ
    ค่อยๆลืมตา ภาพที่เห็น Hunter วิ่งมาอยู่ตรงหน้าผม แล้วท่าทาง มองซ้าย มองขวา เหมือนอยากจะถามว่า นี่เจ้านายเป็นอะไร ใครทำเจ้านาย ทำท่าคุ้มกันเต็มที่ พอมองดูที่ปากมัน ถึงบางอ้อเลยครับ ตอนนี้มันไม่ได้งับ สปริงแล้ว คิดดูแล้วกัน ว่ามันดึงยืดออกไป แล้วผมยืนตรงข้ามกันกับมันแล้วมันปล่อย เหมือนโดนหนังสติ๊กอันใหญ่ ดีดเต็มหน้าเลย แล้วผมก็หัวเราะทั้งน้ำตา ที่มันทำผมแบบมันก็ไม่รู้ตัว

ใครอยากให้สุนัขมีกล้ามขาด้านหลังก็ลองเอาไปทำดู ได้ผลครับ แต่ต้องระวังอย่ายืนตรงข้ามกับที่มันลากไป อยากบอกว่าเจ็บจริงๆ
  • Hunter ครับ
    ไฟล์แนบ
    Hunter24.jpg 44K
  • 5555+ เห็นภาพเลยครับ น่าจะถ่ายคลิปเอาไว้
  • ถ่ายได่ไง ละท่านเอ๊ย ยืนยังไม่อยู่ 55
  • ขำๆดีคับผมก็พอนึกภาพออกคับ
    โชคดีที่ไม่เป็นอะไรมากนะคับพี่
  • 5555 อธิบายได้เห็นภาพเลยค่ะ ขำขำ
  • คุณ tutie กลับ ถึงบ้านไวจังครับ * * เสียดายวันนี้ไม่ได้ เอาไปเล่นกะเค้ามั่ง รถ นั่งไม่พอ * *
  • อยากเห็นตอนดีดจัง คิคิ
  • ลองไปทำดู แล้วกลับมาบอกเพื่อนๆดูนะครับ ว่าขาหลังดีขึ้นมั๊ย
    สุนัขบางตัว น้ำหนักเยอะกระโดดไม่ไหว (แนวเตี้ยล่ำ)
  • ท่าจะเจ็บนะครับนั่น 55+
  • ถ่ายรูปมาดูบ้างครับ วันนี้น้ามาเห็นไอ้ตัวเล็ก จะขอซื้อ ผมบอกว่าเดี่ยวค่อยดูตัวอื่นให้
    ไฟล์แนบ
    m25.jpg 19K
  • :057::057::057::057::057::063::063:สวยครับ
  • ผมฝึกมันแบบนี้เหมือนกันได้ผลเหมือนกันเลยครับ 2 ทีแล้วคอนแทคเลนหลุด2ทีเลย ขาหลังแตะพื้นจะช่วยเพิ่มกล้ามขาหลังดีครับ
  • เดี๋ยวจะหาว่าโม้ 52 วัน นะเนี่ย เกือบ 7กก.
    ไฟล์แนบ
    52 days.JPG 17K
  • เอาบูลลี่เล่นสปริงโพลมาให้ดู ผมเองก็เพิ่งจะเห็นนี่แหละ (คนอืนเขาเอามาลงที่กระทู้ก่อนหน้านี้)
    ตัวที่บ้านกระโดดได้สูงคืบเดียว
    ไฟล์แนบ
    20090531005758_don4.jpg 88K
    20090531005719_don3.jpg 108K
  • หมาสวย กล้ามเนื้อดี โครงสร้างเด่น ครับ หุ่นกำลังงามไม่เตี้ยจนเกินไป
  • ชุดนี้จองหมดแล้วครับ ต้องรอชุดหน้า อีก 6- 7วัน น่าจะคลอดใครอยากดูก่อนใครเพื่อน เมล์มาที่ coke3241@live.com จะส่งรูปให้ดู แต่ยังไม่เปิดให้จองนะครับ
    บางตัวซื้อไปแล้วมีคนเสนอราคาให้สูงกว่าที่ซื้อไปซะอีก ตอนซื้อกะเรา ต่อกันสุดๆ 5555 ขำขำ เดี๋ยวจะมาบอกวิธีออกกำลังกายสุนัขอีกแบบนะครับ ขอไปถ่ายรูปมาประกอบคำอธิบายก่อนครับ
  • เเหม ....อธิบายซะมึนแทนเรยยยยยย
    สงสัยจะมึนจริงไม่ใช้ตัวช่วย คริคริ.........:m117:
  • คิดดูถ้าเป้นแขนตู แมร่งเสียววว แต่ตูชอบบบ กล้ามเป็นมัดๆๆเลยย
  • เออ นี่ไม่เห็นพี่มาร์คมาตอบกระทู้หลายวันแล้วนะ ว่ามั๊ย
  • :013::013: 7 กิโลนั่นของผมนะค๊าบ...อิอิ
  • ตอนได้ Hunter มาใหม่ๆไม่เท่านี้นะครับ 2 เดือน ประมาณ 5-6 กิโลเอง
    เด็กๆชุดนี้ใหญ่ครับ 52 วัน 7 กก. ที่เหลืออีกซักปี ใครเลี้ยงหนักไม่ถึง 40 กก.แพ้ ยึดหมาคืนครับ อิอิ
  • พี่cokeหมาพี่ผมดูกี่ทีกี่ครั้งลูกหมาพี่มันสวยจริงๆคับ
    ทั้งหน้าตาและรูปร่างมันสวยจริงๆคับ
  • ขอบคุณครับ คุณ Tutie คอกนี้มีอยู่ตัวนึง สวยมาก ตัวแรกที่เขาเอาไป อยู่ในอุดรนี่แหละครับ หัวใหญ่จริงๆ
    เค้ามาเอาที่บ้านเลย ตอนแค่1 เดือน ผมบอกมันยังเด็ก ยังเอาไปไม่ได้ เค้าจ่ายตังค์ ขึ้นรถไปเลย บอกจะซื้อนมให้กินเอง เฮ้อ ไม่รู้ตอนนี้เป็นไง 31 นี้คงได้เห็นครับ
  • ท่านโค๊ก ผมไปดำน้ำเพิ่งกลับมาครับ
  • กลับมาก็งานเข้าเลยนะครับ พี่มาร์ค 2-3 วันนี้เบื่อข่าว แบบนี้จริงๆ ทุกคนต่างก็ช่วยกันให้ข้อมูลบอกเล่า เพื่อไม่ให้เกิดเหตุการณ์อย่างนี้ขึ้น แต่ก็มีคนเลี้ยงแบบไม่มีความรับผิดชอบ และเกิดขึ้นจนได้
    ปลาตัวเดียวมันจะเน่ากันหมดนะอย่างนี้ อะ