ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีทติ้งนนท์(ถึงพี่จุ๊ป)
  • mr_jubพี่จุ๊บเอารูปมีทติ้งเมื่อวานมาดูบ้างนะคะ:o027:
    เมื่อวานพาตุ่งตุ๊งไปหาหมอมา โดนปรอทจิ้มตูด:o012:ปรากฏว่าอาการปกติ ไม่มีไข้เลย:o015:
    กลับถึงบ้านตุ่งตุ๊งหลับสนิทไม่กวนเลย สงสัยจะเล่นกับแฮมเมอร์เหนื่อย อิอิ.....
    ไฟล์แนบ
    27092009747.jpg 50K
  • ซนมากเลยครับ น่ารักดี เจ้ารูนนี่ กลับมาเมื่อวาน กินเสร็จ ก้อหลับยาวเหมือนกันครับ อิอิ
  • รอชมรูปครับพี่จุ๊บ
  • ตุ่งตุ้ง เป็นเพื่อนกับกระต่าย - - มันเล่นกันแรงไหมครับ
  • รอนิดนึง บ่ายเย็นๆ เดี๋ยวลงให้ครับ
    ขอทำงานก่อน
  • ตุ๊งเล่นกับกระต่ายไม่แรงหรอกค่ะ ต้องคอยดุมัน
    มันออกแนววิ่งไล่กันมากกว่า แต่กระต่ายมันก็ไม่กลัว
    เล่นกันบ้านรกเลยอิอิ....
  • เสียดายไม่ได้ไปแจม คราวหน้าๆไม่พลาด meeting นน
  • เจอกันแล้ว เป็นไงบ้าง
    เสียดายฝนดันตก ห่าใหญ่ ทำเอาหลายคนต๊กใจ ไม่กล้ามาเลย
    แต่แล้ว ฟ้าฝนก้เป็นใจ มาเพียงแค่แว๊บเดียว แล้วก็พัดผ่านไป

สถานที่ ก็ โอนะ แต่เสียวๆ ตลอดเลย
    แถมชอบมีไอ้ตัวแล็กตัวน้อย เดินเฉียดกรายมาล่อเป้า ให้พวกพิทบลูขนตั้ง หางตรง
    วันนี้โชค คงเป็นของเรา วันหน้าผมไม่ปล่อยนัง CoCo ออกจากสายจูงอีกแล้วละครับ (คุณจิ้งปล่อยนะ พี่ไม่ได้ปล่อย)
    กัดหมาอื่นตอนที่เราล่ามไว้ ยังพอเอาตัวรอดจากความผิด

สงสารtutungจังเลย ไม่สบายยังมาวิ่งเล่นให้พี่ น้อง ลุง ป้า ฟัดเล่นอีก
    ฉีดวัคซีนเข็มสอง และรอฟื้นตัวสัก สองอาทิตย์ ค่อยเอาออกมาลุยข้างนอกดีกว่า นะ น้องนก
    แหล่งแบบนี้ โรคเยะมาก ไม่อยากให้เสียน้ำตา.......

มาดูรูปกันดีกว่า มัวแต่คุยกันเพลิน ถ่ายไม่ค่อยเยอะครับ
  • ลืมย่อรูปอีก.....รอก่อน
  • อากาศ กำลังดีหลังฝนตก
    ไฟล์แนบ
    S5001012_resize_resize.JPG 105K
    S5001010_resize_resize.JPG 118K
    S5001009_resize_resize.JPG 117K
  • นั่งคุยกันเพลินๆ ว่าจะหาอะไร ซ่าๆ จิบเล่น
    ดันมีป้าย ห้ามดื่ม ห้ามดูด ของกระทรวงติดอยู่
    อนาคิน บอก อดถอนเลยตู
    ไฟล์แนบ
    S5001013_resize_resize.JPG 115K
  • สองตัวนี้มาไกล จากอยุธยา
    ไฟล์แนบ
    S5001017_resize_resize_resize.JPG 123K
    S5001014_resize_resize_resize.JPG 113K
  • เสียหายหมดเลย
    พิทบลูโดนบลูเทอร์เรีย ซอยยิกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    S5001025_resize_resize.JPG 84K
    S5001024_resize_resize.JPG 87K
  • คนก็มาคุยกัน

หมาก็มาดมกัน
    ไฟล์แนบ
    S5001022_resize_resize.JPG 114K
    S5001021_resize_resize.JPG 122K
  • ตกเย็น หมาตรึม
    ไฟล์แนบ
    S5001018_resize_resize.JPG 84K
  • จอร์ซ หิวข้าว แม่โมจัยร้ายให้กินแต่ต้นไม้

ดูต้นไม้ไว้นะ กิ่งนี้ มีแต่ รอยคมเขี้ยว บักจอร์ซ

พอมึดแล้ว มันก็บ้าพลัง หักออกมาทั้งต้น ทีนี้ก็ตัวใครตัวมัน งานเลิกไปอัตโนมัติ รปภ.กำลังเดินเข้ามา.................

ระหว่างกำลังขับรถออก ได้ยินเสียหมากัดหมู่ ไม่รู้ใครเป็นใคร ดีนะพิทบลู กลับบ้านกันหมดแล้ว

เอาไว้เจอกันอีก ครับ ใครอยากทำกิจกรรมไว้เจอที่ D-1
    ไฟล์แนบ
    S5001027_resize_resize.JPG 99K
    S5001026_resize_resize.JPG 89K
  • โอกาศ หน้าฟ้าฝนเป็นใจแล้วเจอกันใหม่ครับหนุกหนาน:o043:
  • :m001:สุดยอดพี่จ๊ปมะวานถ้าไม่มีงานรอไม่กลับจริง555
    สนุกครับคราวหน้าใครอยากมาอย่าพลาด
    ส่วน ตุ่งตุ้ง ไม่เป็นอะไรก็ดีแล้วครับขอให้หายไวไว
    เป็นตัวเด็กที่สุดแต่เล่นกับตัวโตๆสบายจากตัวขาวเป็นตัวดำเลย555
  • * * เห็นด้วยค้าฟ เสียดายไม่ได้เอา เจ้ามีตังค์ไปวิ่งเล่นด้วย ไม่เปงไรวันหน้ายังมี * *
  • แล้วอาทิต หน้าจะไปกันอีกป่าวครับ ....หนุกหนาน
  • :001:เห็นรูปไม่ค่อยชัด .... ไอ้คินไปด้วยเหรอพี่จุ๊บ

พอดีวันที่ไป ผมดันมีธุระไม่งั้นจะตามไปด้วยซะหน่อย โอกาสหน้าไม่พลาด แห่ะ ๆ:001:
    ไฟล์แนบ
    P3021656-00.jpg 85K
  • ลืมไปครับ
    ขอขอบคุณทุกท่าน ที่ใส่ซองร่วมทำบุญทอกกฐิน วัดพระบาทน้ำพุ จะไปกันเสาร์นี้แล้ว
    มีใครอยากไปร่วมด้วย บอกได้เลย ไปรถตู้พวกเรากันเองครับ

โก้โอ๊ค อนาคินพอดีมาเดินอยู่แถวนี้ เห็นเดินโซเซ ท่าทางเมาค้าง เลยหิ้วขึ้นรถมาด้วย.....555
  • :m083:สาธุ!!!!
  • ***แหมๆๆๆรูปเราเล็กนิดเดียวยังจำกันได้นะท่านพี่โอ๊คๆๆๆๆ
  • ไม่ค่อยได้ถ่ายเหมือนกันค่ะ มัวแต่เมาน้ำลายพี่คิน:m038::m038:

มีนิดหน่อยเอามาลงเน้อ..
    ไฟล์แนบ
    1+.JPG 98K
    IMG_1752++.jpg 74K
    IMG_1751+.JPG 83K
    IMG_1764++.JPG 64K
    PitZone+.jpg 85K
  • *** 5555.++ ว่างๆๆมาเม้าท์กานใหม่เน่อๆๆๆๆๆๆ

แต่ต้องเอาบักจอซไปไกลๆๆนะ เดียวมันเห็นแขนพี่คินเป็นกิ่งไม้นะ

ไว้ว่างๆๆจะเอาเบนวาไปออกงานมั้ง เจอกันงานลาก 18 นี้
    ไฟล์แนบ
    Picture 423.jpg 100K