ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

2 เดือนนิด ๆ อยากถามว่า ....
  • อายุได้ 2 เดือน 7 วัน หนัก 4 โลกว่า นี่ตัวเล็กไปป่าว ครับ

แต่ มันแข็งแรง มาก

และ ตัดหูได้เลย ป่าว หรือต้องรออีกหน่อย
    ไฟล์แนบ
    IMGP1249.jpg 96K
  • หัวอกเดียวกัน 2เดือนนิดๆ ชั่งเมื่อเช้าได้6.3kg กะว่ากลางเดือนจะไปตัดหู
    ไฟล์แนบ
    67.jpg 86K
    714.jpg 90K
  • ของพี่ tyson สายอาราย หรอครับ

ของผมได้ มายังไม่ รู้ เลยสายไร
  • ทั้งสองตัวผมว่ากำลังดีแล้วครับ ถ้าเลี้ยงอ้วนมากขาจะแบะ
    ตัดหูผมจะตัดประมาณสามเดือนครับหูเริ่มแข็งๆหน่อย
    ถ้าตัดเร็วไปหูจะงอ ถ้าตัดช้าหมากจะเจ็บมากขึ้น ต้องเลือกเอาครับ
  • ตัดได้เเล้วครับ 2-4 เดือนคับ ผม
  • ผมตัดตั้งแต่ 2 เดือนเลย -*-

ตอนนี้ 2 เดือนกว่า ๆ ครับ น้ำหนัก 8 โล
  • แรกเห็นรูปพ่อของมันก็ประทับใจในแววตาที่มันมอง...สีก็โดน หุ่นก็งั้นๆ ตั้งใจไว้ว่าพอมันโตอยากทำให้เป็นแบบนี้
    ไม่ค่อยสนใจว่าเป็นสายไหน ลูกของใคร ตัวนี้ซื้อมา3000
    ไฟล์แนบ
    omegaring[1].jpg 49K
  • 3000สวยขนาดนี้เลยเหรอคับ
    สวยมากๆยังกะตัวหมื่น
  • สวยดีแล้วครับ ไม่ได้เป็นโรคอ้วน(เหมือนคน) หนักละว่าสวย ไม่มีกล้าม
  • 52 ครับ เกือบ 7 กก.
    ไฟล์แนบ
    52 days2.JPG 17K
  • ของผมเจ้า Snoop คับ มาอยุ่ได้4วันแข็งเเรงมากๆ มันเล่นกะผมมันคงหมันเคี้ยวมั้งโดนไป2แผลแล้วว เพิ่งถ่ายพยาธิคับ 5.2 กก. คับ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0148A.jpg 92K