ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ความพยายามที่ทำคนเดียวไม่ได้
  • ผมเป็นคนนึงที่เลี้ยง Pit bullในหมู่บ้านจัดสรรหลายบ้านที่ไม่รู้จักหมาพันนี้เขาก็จะกลัวกัน ผมพยายามที่จะทำความเข้าใจกับคนในหมู่บ้านว่าหมาพันนี้นิสัยเขาเป็นอย่างไรมีข้อดีและข้อเสียอย่างไรเพื่อทุกคนในหมู่บ้าน จะได้กลัวและเห็นว่าหมาพันนี้เป็นหมาสายพันนรกอย่างที่คนที่ไม่รู้เข้าใจ
  • แสดงว่าคุณต้องการเลี้ยงสุนัขของคุณให้เป็นสุนัขพันธ์นรกว่างั้นเหาะ โอ้พระเจ้าจอช นรกชัดๆ
  • เหอๆๆๆ พิมพ์ใจเย็นๆ อ่านแล้วก็ ยัง งงๆ..:017::017:
  • นั่นดิ...พิมพ์ผิดนิด พลาดหน่อย เป็นโดนยำ..
    ก่อนที่จะกด แสดงความคิดเห็น ก็ตรวจทาน ซักรอบก่อนก็ดีนะครับ...:062: