ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แดงพิดโลกคับ
  • 1.5 เดือน
    ไฟล์แนบ
    จอย 1ย่อ.jpg 111K
  • พิดโลดคับ
    ไฟล์แนบ
    จอย ย่อ.jpg 106K
  • มีอีก
    ไฟล์แนบ
    จูงย่อ.jpg 109K
  • ติชมได้นะคับ
    ไฟล์แนบ
    โดดย่อ.jpg 106K
  • อีกรูป
    ไฟล์แนบ
    เดิน.jpg 110K
  • สุดท้ายแล้วคับ
    ไฟล์แนบ
    ลุย ย่อ.jpg 112K
  • แถมๆ มันมือ
    ไฟล์แนบ
    จอยนั่งย่อ.jpg 107K
  • สุดท้ายครับ ขอบคุณครับ ติมาเยอะ ๆ นะครับ จะเอาไปปรับปรุง
    ไฟล์แนบ
    1210.jpg 102K
  • ลงผิด 1.5 ปี ไม่ใช่เดือน ขอโทษคับ
  • น่ารักคับ ทั้งคนทั้งหมาเลย
  • สวยคับหมาใครๆก็รัก
  • หมาสวย แต่คนกลบรัศมีหมาไปเยอะ
  • ไม่ได้ดูหมาเลยอ่ะ ดูแต่คน น่ารักเจงๆๆ น่าอิจฉา
  • สวยคับ...สวย เอ่ย!!! โทดทีดูแต่คนจุง..อิอิ
    ขอย้อนขึ้นไปดูหมาอีกทีครับ หุหุ

อ๋อ..หมาก็สวยคนก็สวยครับ
  • ดูแต่คนจูงเหมือนกันคับ 5555+
  • ร๊อกหล่อมากครับ ตัวนี้เลยครับ ผมเห็นพิทตัวนี้ที่พิดโลก ทำให้ผมสนใจพิทขึ้นมาเลย จนได้เลี้ยงมาจนทุกวันนี้
    ไฟล์แนบ
    06102009(002).jpg 66K
  • สวยทั้งคนและหมาครับสวยๆอย่างนี้ขอเชิญงานมิดติ้งตะพานหิน25ตคนี้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00039_resize.JPG 78K
  • สวยดีครับ..คุณ Rock.อยากทราบว่าตัดหูที่ไหนอยากได้หูทรงนี้จังครับ
    แนะนำด้วยครับ...พอดีหมา2เดือนกว่าแล้ว..Leo..นครครสวรรค์
    ไฟล์แนบ
    Picture 019.jpg 23K
  • ขอโทษลืมบอกรายละเอียดเริ้มงานเวลาบ่าย3โมงเย็นที่สนามเทศบาล1ครับมาไม่ถูก
    โทรถาม0816744333ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00038_resize.JPG 73K
  • น่ารักคับ
  • สวยมากครับ
  • รับผสมไหมซี๊ด
  • ขอบคุณครับ ลงเพิ่มอีก
    ไฟล์แนบ
    1115.jpg 108K
  • สวยๆๆๆๆครับ

เเน่นดีครับ

สวยๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดีพี่น้องท้องเดียวกัน หายไปนานน่ะครับของผมชื่อลักกี้อยู่เชียงใหม่เจ้า
    ไฟล์แนบ
    153.jpg 74K
    87.jpg 74K
  • ไอ้ ร็อคขาว... เอ้ยเเดงได้ใจเรยค้าบบบบบบบบบ พี่น้องค้าบบบบบบบบบบบบ:m110:
  • ไปซิ่งกับตาจิ๊ป 2 วันติดเลย เสียดายคุณพลาด

ไม่รู้จะติไงดี ท่านลงรูปเจ้าร็อกกับจอยที่ไรคนชมแต่เมียท่านวะ 555+

น้องล่าคับพี่บอกน้องหรือปล่าวว่าพี่เลิกเลี้ยงหมา น้องไปเอามาจากไหนเอ่ย เเล้วก็เอาไปพูดกับคนอื่นเขา ไม่ดีนะคับพี่จำได้พี่ไม่เคยพูดกับน้องเลยเราคุยกันน้อยมาก ถ้าอยากรู้อะไรโทรมาคุยดีกว่าอย่าฟังคนอื่นพูดแล้วเอามาพูดต่อมันไม่ดีนะคับ มีคนรู้จักพี่เขาบอกว่าเราพูดแย่จริงๆๆ ฝากบอกคนที่บอกน้องด้วยนะคับว่าถ้าไม่ทราบความจริงก็อยากเอาไปพูดมันไม่ดี พูดไปคนพูดจะเสียปล่าวๆๆ:m109:
    ไฟล์แนบ
    DSC06779.jpgkl.jpg 56K
  • คงจะไม่ว่ากันนะ ถ้าผมจะบอกว่า ไม่ได้สนใจหมาเลย
  • คุณกอล์ฟ ลูกป่วยยังไปเที่ยวอีก... ได้ อะไรดีดีบ้างป่าว แบ่งบ้างนะตอนนี้ออกได้แต่ตอนกลางวัน เบื่อมาก
  • :021: ขาว จัง

เฮ้ย ผิด ๆ แดง ๆ จัง :020:
  • งงครับพี่กอล์ฟ........
    เเต่ถ้าผมพูดอะไรไปไม่ดี ผมต้องขอโทษด้วยครับ
    ผมคุยกับทุกคนด้วยความบริสุทธิ์ใจนะครับพี่
    ต่อไปผมจะระวังคำพูดมากกว่านี้ละกันครับ.............:o030:
  • สวยครับ
    ไฟล์แนบ
    P9130016.JPG 90K
  • พี่กอล์ฟลูกพี่รึป่าวนั่น น่ารักจัง ไว้เด๋วเจอกันทันแน่ ๆ คงไม่ต้องบอก ชาย หรือหญิง
    ไฟล์แนบ
    290920092158_resize.jpg 89K
  • ลงเพิ่ม ๆ มะกี้ ตาจิ๊ปเพิ่งพาเด็กมาอวดเอง อิอิ
    ไฟล์แนบ
    ร๊อค.jpg 121K
  • สวยมากๆน้องจอยนะ เฮ้ยยยยยยย........ขอโทษคับเจ้าร็อคนะสวยดี:m102:
    ไฟล์แนบ
    42.JPG 55K
  • ว่างๆพามาโชว์ตัวที่เชียงใหม่มั่งนะครับ...
    ไฟล์แนบ
    Burgh.JPG 111K
  • สวยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC068742.jpg 76K
  • ข้างบน ขอรูปปัจจุบันดิพี่ หล่อกว่านี้เยอะ