ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากดูรูปสายเก่าๆครับ
  • พอดี ที่บ้านเคยเลี้ยงสายของbrowny ครับ ใครพอมีรูปๆของทายาทเจ้าตัวนี้ช่วยลงภาพให้ดูหน่อยครับ อยากเห็นจังเลย รบกวนหน่อยนะครับ หรือจะเป็นลูกเจ้าharley ก็ได้นะครับ
    ไฟล์แนบ
    โม.jpg 50K
  • ผมขอด้วยครับ

ชอบพิท สายเก่าๆๆ
  • อีกภาพ
    ไฟล์แนบ
    โม1.jpg 55K
  • ต่อ
    ไฟล์แนบ
    โม2.jpg 50K
  • อีกมุม
    ไฟล์แนบ
    มา.jpg 118K
  • ต่อ
    ไฟล์แนบ
    ใท.jpg 77K
  • มั่นใจและแน่ใจนะครับ ว่าตัวที่โพสต์รูปนี้น่ะคือสายเก่าจริงๆ มั่นใจนะครับ ยังไงๆขอผู้ที่มีความรู้จริงๆช่วยออกมาเสริมความรู้ ดีกว่าไม๊!!!!
  • เอาอะไรมาวัดว่าสายไหนเก่าสายไหนไม่เก่า หมานำเข้ามีมาตลอดพวกที่นำเข้าแรกๆเก่าพอมั๊ยแล้วพวกสายแรกๆของวิลลี่เก่าพอรึยัง
  • อะไรคือสายเก่าอ่ะ ไม่รู้เหมือนกันครับ อยากเห็นๆ
  • มีปีกำหนดมั๊ยว่าต่ำกว่าปีไหนเป็นสายเก่า งงว่ะ
  • กูก็งงๆด้วยคนหมาเตี้ยๆตันๆยังบอกว่าสายเก่าอีก แล้วคอกวิลลี่เป็นคนเอาเข้ามาเป็นจ้าวแรกถ้าในฐานะคนค้าหมานี่ไม่เถียง แต่ถ้าคนที่นำเข้ามาคนแรกเพื่อมาเลี้ยงเนี่ยอันนี้ต้องเช็คดีๆๆๆ
  • มีอยู่ตัวที่อยากแนะนำ คือหมาของพี่มาร์คตัวที่ชื้อ เคช และก็บรรพบุรุตของเจ้าเคช
    ลูกของเคชก็มีหลายตัวที่ผสมกับสายเก่าๆ ลองหาดูในเพดออนไลน์ครับ ของผมมีอยู่ตัวแต่ไม่มีรูป
  • ดูดีๆว่าสายเก่าเป็นแบบไหน คอกเก่าๆก็บอกมาค่อยยังดีหน่อย
  • เขาคงหมายถึง รูป ของลูกๆตัวนี้มั้ง

ที่มันมีตั้งแต่แรกๆ จนออกลูกหลานไปเยอะมั้ง

แต่ถ้าบอกว่ารูปตัวนี้คือสายเก่า ก็ตอบว่าไม่แน่ๆ พิทบลู ไม่ใช่ บลูลี่
  • ขอบคุณครับสำหรับความคิดเห็น รูปเจ้าตัวนี้เป็นพิทบูลสายเลือดเจ้าharleyกับjasonbown มันไม่ใช่บูลลี่ครับ คง งง นะครับแต่ทรงมันเป็นแบบนั้นนะ หมาสมัยนั้นแต่ดันเหมือนสมัยนี้ คนที่เพิ่งเล่นคง งง เราไม่ได้ทำการค้านะครับ อย่ามองในทางที่ผิด คุณGhost เรารักในความสามารถของพิทบูล ไม่ใช่ความสวยหรูในรูปร่าง