ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

****RED NOSE ใหญ่ๆ มาแล้วครับ****
  • พ่อกะแม่ครับ
    พ่อเป็นลูก STONE COLD x MAY
    แม่เป็นหลาน TIGER ครับ

ลูกหมาเกิดเมื่อวันที่ เจ็ด ตุลาคมครับ ออกมาเก้าตัวครับ
    ใครสนใจ ผมขอเป็นทางอีเมล์ก่อนนะครับ รอโตกว่านี้ซักหน่อยนะครับ
    aka.thebeast@hotmail.com
    ชุดนี้เป็นอีกชุดสำหรับผู้สนใจหมาไซส์ใหญ่ๆ แล้วทำกิจกรรมแนวextreamครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment16.jpg 47K
  • แม่หมาและลูกๆครับ สนใจติดต่อเป็นทางอีเมล์ก่อนนะครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment23.jpg 34K
  • ในรูปลูกหมาหนึ่งอาทิตย์ครับ ไซส์พอๆกันหมดครับ ไม่มีทิ้งห่างกันเลยครับ

ขอบคุณเนื้อที่ครับพี่มาร์ค แล้วก็ขอบคุณทุกๆคนที่สนใจครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment1.jpg 35K
  • สนใจครับขอราคาด้วยครับ Chak1920@sanook.com
  • มากันอีกแล้วคราบบบบ
    แดงๆแรงได้ใจ
    ช่วยดันครับ น้องผมเอง อิอิ
  • เห็นแดงๆทีไรมันอดใจไม่ค่อยอยู่ซักทีpanyamac@hotmail.comเผื่อได้มาอยู่เชียงใหม่ซักตัวคับขอราคาตัวผู้ประมาณเท่าไหร่จะได้เม้มเงินเมียทันฮ่าๆๆ
  • เห็นแล้วก็อยากจะจิ้มมาสักตัว ขอราคาตัวเมียหน่อยนะคับmedee_magazine@hotmail.com
  • พ่อพันธุ์สวยดีครับ 8000-10000กำลังสวยเลย
  • ของผม4เดือน นำหนัก 16 ก.ก. เล็กไปเปล่า
  • ตัวเมียราคาเท่าไหร่ pook_nun@hotmail.com
  • แอบซุ่มของดีมีคุณภาพอีกแล้วครับท่าน

ชุดนี้ใหญ่ๆแน่นอนครับใครชอบแนวใหญ่ๆเชิญจิ้ม

ตามชอบเลยครับพี่น้อง ของดีมีคุณภาพเราต้องเชียร์แล้วอีกอย่างน้องผมจัดเองครับ

เชียร์กันเองจะถุกใครด่ามะเนี้ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    9620708_1.jpg 48K
  • แพงมั๊ยเนี่ย ถ้าแพงเดี๋ยวรอสิ้นเดือนจิ้มหลาน454ดีกว่า
  • :013:สนใจครับ ขอดูทุกตัว และราคาครับ
    Hayami_Digi01@hotmail.com ขอบคุณครับ
  • nana_kao72@hotmail.com
  • สนใจเด็กๆสาวครับ รบกวนส่งรูปและราคามาอีกครั้งคราฟ oldskool_eng@hotmail.com ขอบคุณครับ
  • อยากได้ตัวผู้เปิดราคาที่เท่าไหร่ช่วยบอกทีครับthegolf_meedee@hotmail.com
  • ขอรูปทุกตัวและราคาด้วยครับ สนใจมาก ๆ เลยครับ
    suppachai_coko@hotmail.com
    ขอบคุณครับ
  • เห็นแล้วเปรี้ยวปากเลยครับ สวยๆๆ:063:
  • ขอราคาด้วยครับ มีโซลิดรึเปล่าครับ ตัวผู้ bellane_bell@hotmail.com
  • ขอราคาตัวผู้ ตัวเมียคับ goe_chai@hotmail.com
  • karaboun@hotmail.com

ขอลายละเอียดพร้อมรูปด้วยครับ
  • ขอดูด้วยคนครับ BTP_kennel@hotmail.com อยากได้ตัวเมียไซค์หญ่ายๆๆๆ
  • 251074@windowslive.com ขอราคาและรูปครับ
  • Vittawat@sbcc.co.th ขอราคากับรูป อยู่ที่ไหนครับ
  • mr.teeradet@hotmail.com
  • ขอทราบชื่อ พ่อหมาแม่หมา และรายละเอียด น้ำหนักส่วนสูง รอบหัวด้วยคร้าบบบบบ
  • เทียบกับกระทู้ติดๆกัน
    ใครใหญ่กว่า
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10270&page=1#Comment_119335
  • สนใจตัวผู้ครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ รบกวน Mail บอกหน่อยได้มั้ยครับ chat_ck@hotmail.com ขอบคุณครับ
  • สนใจ ครับ ราคาประมาณเท่าไร ครับ รบกวนช่วยบอกด้วยครับ chama_339@hotmail.com
  • ขอราคากับรูป ของตัวผู้ด้วยนะคับ pae_eiei@hotmail.com
  • ยังไงก็เลือด หมาแดงพระราม3..ชุดใหนก็ได้ แล้วแต่ชอบ""""""""
  • รายละเอียด ae_invitation@hotmail.com
  • สนใจขอรูป และราคา ส่ง natphat1@hotmail.com
  • :013:ขอดูด้วยคนครับ khum046_udon@hotmail.com:013::013::013:
  • :m001::m001:เอ้าๆๆ ใครมีที่ มีทาง มีตัง แนะว่าสอยมาเลยครอกละตัว สายเชบวี่ ทางพ่อมาชนกันอีกที

อดตีย่อมซ้ำรอยเสมอ ต่อสายดีๆไม่แน่อาจได้เจ้าเชบวี่เมืองไทย..
  • ขอรูปและราคาตัวเมีย lampada52@gmail ครับ