ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากติชมครับ Pit_พระบาท
  • เจ้าบู้ 7 เดือนแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01591.JPG 35K
  • เหงาครับเด็ก ๆ ไม่อยู่ไม่มีใครเล่นบอลด้วย
    ไฟล์แนบ
    DSC01593.JPG 43K
  • มีสิ่งแปลกปลอม พร้อมลุย
    ไฟล์แนบ
    DSC01602.JPG 47K
  • ไม่มีอะไร นอนดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    DSC01614.JPG 41K
  • น่าตายังสงสัย
    ไฟล์แนบ
    DSC01615.JPG 44K
  • โดนหลอกนี่หว่า ติชมได้น่ะครับเต็มที่ พี่น้องโชว์ตัวด้วย คุณหนูออดี้ สุราษฏร์ คุณหนูทิเกอร์พุกร่าง
    ไฟล์แนบ
    DSC01648.JPG 37K
  • สาวน้อยแถวบ้านครับ ฝากติดชมอีกตัว 1 ขวบพอดี
    ไฟล์แนบ
    DSC01621.JPG 36K
  • อีกภาพครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01622.JPG 37K
  • ข้างบ้านเหมือนกัน ฝากขายครับ ลูกร็อต คอกนี้ลูกนังลูกท้อ 3500 ทุกตัว
    ไฟล์แนบ
    ลูกท้อ.JPG 35K
  • สวยครับ
  • บ้านเดียวกันกับคอกบน ลูกนังวุ้นเส้น 3500 ทุกตัว ทั้ง 2 คอก แม่สุนัขนิสัยดี นังวุ้นเส้น เป็น ลูกนังลูกท้อ พ่อเด็ก ๆ ตัวเดียวกัน เลือดไม่ชิด จิตประสาทดี รับรองคุณภาพครับ
    ไฟล์แนบ
    วุ้นเส้น.jpg 9K
  • :006:หล่อมากครับ
    ไฟล์แนบ
    350_choke_katana.jpg 23K
  • ขอบคุณพื้นที่ ครับ พี่มารค์
  • ตัวแรกใช่ลูกลีโอปะครับ สวยดีครับ
  • เบอร์โทรละพี่ท่าน

สนใจลอตๆ
  • ใช่ครับเจ้าบู้ ลูกลีโอ + มะลิ ของ Pit_pk

เบอร์โทรครับ สำหรับผู้ที่สนใจร็อต
    ติดต่อผ่านที่เบอร์ผมได้เลยครับ 081-7724851 กร
    ลูกร็อต อยู่อำเภอพระพุทธบาท จ.สระบุรี ครับ
  • เราก็อยู่ลพบุรี แฟนเราอยู่ พระบาท
    เราก็เลี้ยงพิทบูล ลูกชายชื่อ tatdy
    อายุ 8 เดือน น้องหมาเธอน่ารักมากเลย
    อยากพาเค้ามาเล่นด้วยกันจังเลย
    ว่าง ก็ติดต่อมานะ เราก็อยากมีเพื่อนที่เลี้ยงพิทบูลใกล้ ๆ กันหนะ
    ...086-1333585.....
    ไฟล์แนบ
    ภาพ02798.jpg 17K
  • ผมก็อยู่ลพบุรี แถว รง.มินิแบ์รครับ ตัวนี้ชื่อ อองรี กำลังจี๊ดเลย สามขวบแล้วอ่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSC03958-1.jpg 83K
  • อองรี
    ไฟล์แนบ
    mail1.jpg 44K
  • นู๋อนาคต อยู่บ้านหมี่นะคร๊า

ขวบแย้วจ้า
    ไฟล์แนบ
    ขวบ.JPG 59K
  • อองรี มีเบอร์ติดต่อไหมคะ
    วันไหนไปบ้านแฟน จะพา tatdy ไปเล่นด้วยค่ะ..
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0282.jpg 73K
  • สวัสดีครับ ขอบคุณสำหรับคำชม ไม่มีติ อยู่ลพบุรีแถวไหนครับ ผ่านจะได้แวะทักทายกัน มาพระบาทถ้าอยากเจอกันแวะมาได้ครับ อองรีอยู่ใกล้มินิแบร์บริเวณไหนครับไปส่งแฟนจะได้แวะหาถ้าว่างครับ
  • อองรี อยู่หมู่บ้านสุขสำราญครับ มาจากสระบุรีพอถึงสี่แยกนิคม แล้วเลี้ยวขวาครับประมาณ 500 เมตรจากทางแยก หมู่บ้านจะอยู่ขวามือครับ
    บ้านหลังที่ 3 จากปากซอยด้านซ้ายมือครับ