ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พรุ่งนี้ 9 โมง รู้ผลครับ
  • พรุ่งนี้ 9 โมง รู้ผลครับ ลูกสุนัข เพศผู้ ตอนนี้58 วัน เกือบ 8 กก.คือตัวนี้โดนจองไปแล้วตกลงกันว่าถ้าพรุ่งนี้ไม่โอนตังค์ที่เหลือ ก็ให้ยึดมัดจำ และ ขายลูกหมาให้คนอื่นได้ ท่านใดที่ สนใจก็รอดูพรุ่งนี้เช้า นะครับ คงราคาไม่แรงครับ
    ถ่ายตอน 40 กว่าวัน
    ไฟล์แนบ
    m15.jpg 19K
  • พ่อ Hunter 084-6775197 ครับ
  • พี่อย่าลืมเอาประวัติ yuri กับ zolo ให้ผมนะครับจะเอาทำใบเพดให้ บีเจ มันเดียวเขาจะหาว่าเป็นลูกไม่มีพ่อไม่มีแม่.....555 ขอรบกวนหน่อยนะครับขอบคุณ ครับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment722.jpg 58K
    52[1]2.JPG 86K
  • โห อย่างหนา แรงๆๆๆ :013:
  • ราคาเท่าไหร่ละคับบอกด้วยนะ
  • ครอกนี้หมดแล้วครับ
    อีกครอกน่าจะคลอดวันนี้ครับ เมล์มาดูลูกสุนัขก่อนใครเพื่อนที่ coke3241@live.com นะครับ ชุดนี้ราคาคงไม่แรงครับ
  • พี่โค้ก...

ผมตั้งชื่อมันว่า Sumo

กัดไม่เลือกเลยล่ะ...หมาแก่ ๆ ที่บ้านไม่กล้าเข้าใกล้เลย

แต่มันกินจุได้ใจจิง ๆ

แม่เริ่มบ่นละ หนักจนจะยกไม่ขึ้น...อิอิ
  • ไม่รู้สายไปหรือเปล่า ราคาจะเท่าไรครับ
  • จะ2 เดือนแล้วสิ นาจะ7 กิโลกว่าๆแล้ว ไม่เบาครับ คุณ โย ทำรูปการ์ตูนให้หน่อยซิสวยดีครับ
    ตัดหูแล้วเอามาโพสน์ให้ดูหน่อยนะครับ เจ้า Sumo นะ
  • คุณ Bigben รอดูวันนี้นะครับ น่าจะคลอดครับ นี่ก็ตั้งตารอลุ้นกันอยู่หลายคนครับ