ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้ติชมลูกหมาคลอกล่าสุด
  • ฝากให้ติชมพัฒนาการลูกหมาคลอกล่าสุด
    เกิดเมื่อวันที่ 25 กันยายน 2552 ผู้ 5
    เมีย 1 (อยู่มีนบุรี 081-3465732)
    ไฟล์แนบ
    DSCF0224.jpg 99K
    DSCF0221.jpg 112K
    DSCF0216.jpg 115K
    DSCF0213_resize.jpg 105K
  • ภาพสุดท้ายน่ารัก อ้าปาก กว้างเลย คิๆ
  • น่ารักครับ

จะเลี้ยงไว้เองหมดเลยเหรอครับ

สนใจตัวขวาสุดครับ
  • อยู่มีนตรงไหนคับผม ผมอยู่ซอยมีชทีนคับ
  • ลูกทองก้อน
    อีกคอกแล้วหลอคับพี่
  • มาอีกแล้วลูกทองก้อน พี่แว่น จัดหัวขาวให้ผมซักตัวครับพี่
  • ขอบคุณทุกคนที่ให้ความคิดเห็นมา ลูกหมาชุดนี้ไม่ได้ตั้งใจให้มี
    พอดีช่วงเป็นสัตว์ผมต้งไปต่างจังหวัด เลยเอาไปฝากพี่ชายเลี้ยง
    ซึ่งเขามีตัวผู้แต่เป็นลูกผสมพิลบูล มารู้อีกที่ก็ท้องแล้ว ลูกออกมา
    มีลักษณะไปทางแม่ แต่ไม่รู้จะสวยเหมือนคลอกที่แล้วหรือเปล่า
    หากสนใจ ก็ติดต่อมาแล้วกัน
  • พูดตรงๆแบบนี้ดีคับพี่
    ไม่ได้หลอกขายใครว่าเป็นพิทแท้
    ไว้ผมจะเข้าไปดูคับ

แต่คอกที่แล้วสวยจริงยอมรับ
  • น่ารัก ๆ ทั้งนั้นเลย

ถ้าเก็บไว้เลี้ยงเองทั้งหมด นรกชัด ๆ

:001::002::017::021:
  • สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ:063:

:o027:
  • ผมขอชื่นชม และนับถือ คุณsantichaisua ,มากครับ:o030:
    ที่กล้าบอกว่าพ่อของเด็กๆ เป็นลูกผสม
    ผมว่า บรีดเดอร์หลายๆท่านน่าจะเอาเป็นแบบอย่างนะครับ
    (เฉพาะเรื่องความจริงใจ ซื่อสัตย์ นะครับ ):o013:
    เเต่ขอบอกว่า ลูกหมาน่ารักครับ มีหมูกเเดงด้วย
    ขายหมดเร็วๆนะครับ:o036:
  • สวยงามคับ
  • ไม่ได้ขาย แต่ใครอยากรับไปเลี้ยงผมขออาหารแลก
    ถุงละตัว แต่ขอให้กับคนที่พร้อมจะเลี้ยง ต้องรอเขา
    อายุครบประมาณ 45 วันก่อน และขอบคุณทุกคนที่
    ให้ความคิดเห็น และจะโพสรูปให้ดูพัฒนาการอีกครั้ง