ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชื่อจริงของ เอ๋ สุราษ หรือ warrior
  • ตามคำเรียกร้องกระทู้ใหม่มาแล้วครับ เพื่อความสะดวกในการติดตาม 5555 !!!! เอ๋เค้า ชื่อ นาย กฤษดา สุขศิลป์ นี่คือชื่อของพวกชอบขี้โกงครับ ต่อจาก
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10104&page=1และ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9994&page=1
  • CommentAuthorsatannCommentTime6 วันก่อน
    จากกระทู้นี้ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=9994&page=1
    โหวตหน่อยก็ดีครับ 1. เชื่อว่าไอ้เอ๋เป็นคนบริสุทธิ์ไม่ได้โกง

2. เชื่อว่าไอ้เอ๋โกงแน่ ผิดชัวร์

3. ไม่แน่ใจ

คนดีควรส่งเสริม คนไม่ดีก็อย่าให้ลอยหน้าลอยตาในสังคมเลยครับ
    แล้วบัดดี้คุณเอ๋ ว่าไงกันบ้างละ คุณคิม คุณเนม TNT คุณเก่งสมุย ไอ้ไก่
    ที่ไม่อยากให้มันรุนแรงไม่ได้กลัวเพราะมันเป็นเรื่องเฉพาะคน
    สายกัดยังไงก็คือสายกัดอย่าให้มันเสียหายโดนทำลายเพราเอ๋เลย
    ที่ไม่อยากลงคลิปเพราะมันจะโดนคนอื่นที่เกี่ยวข้องด้วยครับ
    แต่ขอเอาเป็นรูปคนดังแห่งเวปพิทบูลโซนลงดีกว่าครับ

สำหรับผู้มาใหม่ครับผม
  • นี่อีกหนึ่ง

ไอ้เอ๋ไม่เคยออกมาพูดอย่างจริงจังเรื่องหนี้ ===> แสดงว่ายอมรับว่า โกงหนีหนี้

มีแต่ออกมาว่าคนที่โพส ====> ไอ้เอ๋ผิด มันเลยทำได้แค่ด่า ทั้งๆที่ตัวเองโครตเหี้ย

พี่ มาร์ค ให้ออกมาเคลีย ===> ไอ้เอ๋โกงจริงๆ แล้วจะเอาอะไรมาแก้ตัว

ไอ้เอ๋ขอพี่มาร์คปิดกระทู้นี้ ======> ไอ้เอ๋โกงจริง แล้วจะช่วยมันทำไม

ไอ้เอ๋อยากรู้คนโพสหน้ามัน =====> ทำไมต้องเราเรื่องที่กูโกงและหนีหนี้มาบอกด้วย
    เลยโกงคนอื่นต่อไม่ได้เลย แล้วจะหลอก ใครต่อ
    ดี

นี้ละครับรายละเอียดทั้งหมด ของไอ้เหี้ยโครตโกง เอ๋
  • ล่าสุดครับโทรไปหาแม่งทำเป็นไม่มีสัญญานไม่ได้ยินแล้วกดทิ้งเลยหนีกันหน้าด้านๆ เลยลองโทรไหม่ดูแม่งไม่รับตามระเบียบ (พอดีว่าเอาเบอร์ใหม่โทรแม่งเลยรับพอรู้ว่าเป็นเราแม่งเลยเนียนว่าไม่ได้ยิน) เซง
  • ไอ้เอ๋หายไป แสดงว่าไม่กล้าสู้กับความจริง หนีปัญหา แบบนี้หรอด๊อกแมน

ไปยืมผ้าถุง ป้าข้างบ้านมาใส่ดีมั้ยเอ๋จ๋า
  • ผมคิดว่าถ้าคุณไม่ผิดคุณน่าจะออกมาแก้ข่าวบ้าง อยู่ในวงการแค่นี้มันก็เสียมากแล้ว สักพักก็จะมีแต่คนรังเกียจ แมแต่คนในครอบครัวก็ไม่อยากยุ่งด้วย
  • ถ้าหนีก็ คงได้หนีตลอดไป สู้หน้าใครไม่ได้ ไม่มีใครอยากครบ อยากพูดคุยคนที่เคยสนิทกันก็ จะลดความสนิทนั้นลงแล้วออกห่าง

เดี๋ยวกรรมก็ ตามทันคนผิดเองครับ มีทั้งรูป ชื่อจริงแบบนี้ยิ่งไปใหญ่ประวัติเสียเลย คนในพิทบลูโซน มีทั้งคนใหญ่คนโต ทั้งคนเล็กคนน้อย

ต่างรู้จักและพูดคุยบอกเล่ากันได้ต่อๆกันไป ยังไงก็หนีไม่พ้น กรรมที่ก่อขึ้นครับ
  • เรื่องโกง ไอ้เอ๋มันชำนาญ และทำมานาน ขั้นเทพแล้ว มันรู้ว่าเหตุการณ์ไหนควร สู้ หลบ เฉย มึน เนียน ด้านๆ

พอเรื่องเงียบสักพักมันก็ออกมามาอาละวาดอีก คุณต้นรักคงไม่ได้เงินส่วนที่เหลือแน่นอนแล้ว

คุณคิดจะทำอะไรต่อก็ต้องรีบ หลักฐานมีก็รวบรวมมาจัดการซะ จะขู่ จะสั่งสอนก็ควรเร็วๆ

มานั่งด่าหน้าคอมฯอย่างเดียว คงเหล็กเย็นซะก่อน คนดูเริ่มไม่ตื่นเต้นแล้ว
  • รอชมตอนจบแล้วครับ น้ำไม่เอาแล้วด่ากันมานานแล้ว เอาเนื้อๆๆ หน่อยครับ
    จะเอาเรื่องก้อลุยเลยครับ ไม่เอาก้อจบไปเลยครับ ไม่ต้องมาจุดชนวนให้ด่ากันอีก
    เห็นจะๆๆๆ อยุ่นานแล้ว คนโกงขนาดนี้ ยังไม่ทำอะไร หลักฐานมีมั้ย แจ้งความไปเลย
    รออะไรกัน เบื่อแล้วอะ ซัดสักที ไม่เห็นเหมือนพิทเลย มันซัดเลยนะ ไม่ต้องรอใบตองแห้ง
  • เห็นด้วยกะผีตัวบนมากๆๆ...จะมาตั้งกระทู้ให้ด่าทำไมอีก เค้ารู้กันทั้บอร์ดแล้ว

เเจ้งความเลยครับ....จะทำไรก็ทำ
  • คิดแบบผมซิครับ ทำใจสบายๆ คิดว่าสัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม

ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

ใครไม่รู้ ฟ้าดินรู้

ยกตัวอย่างง่ายๆ มีคนโกงค่าอาหารหมาผมไปก็หลายคน
    แต่ผมก็ไม่เคยทวง เก็บเอาไว้เป็นความลับแบบนั้นละ คิดมากก็ทุกข์เปล่าๆ
    ผมถือว่าเขาโกงเราไป แต่เขาก็ไม่ได้เอาไปกินเอง
    หมาต่างหากที่ได้ประโยชน์ เราก็ถือว่าเราทำทานให้หมามันกิน
    คิดแบบนี้แล้วมีความสุขมากเลยครับ

แต่สิ่งที่ได้มา คือคนๆนั้น หายไปจากบอร์ดนี้
    ชีวิตเขาอาจจะโลดแล่นอยู่ในวงการเหมือนเดิม แต่ก็ไม่สามารถยืดอกได้อย่างสง่าผ่าเผยอีกต่อไป
    คนอื่นไม่รู้ แต่ผมรู้ ทุกวันนี้เขาก็ต้องกังวลต่อไป ไม่รู้ว่าวันไหน ผมจะเอามาเปิดเผย

เขาอาจจะไปโชว์หน้าโชวตาอยู่บอร์ดอื่น จะโชว์เทพ โชว์มารอะไรก็โชว์ไป แต่ก็ไม่กล้ามาชนกับผมตรงๆ
    เจอหน้าตามงานก็หลบหน้าหลบตา มันจึงต้องมาในรูปผีตลอด ฮ่าๆๆๆ

ผมว่าคุ้มมาก ซื้อศักดิ์ศรีคนทั้งชีวิตด้วยเงินไม่กี่ร้อยบาท เย้ๆๆๆๆ
  • ถ้าผมเข้าใจผิดก็ต้องขออภัยไว้ก่อนนะครับ
    เนื่องจากเรื่องซื้อขายลูกหมา ผมไม่ค่อยได้ติดตาม บางกระทู้ก็แทบไม่ได้เข้าเลย

เรื่องนี้ ตามที่ผมเข้าใจก็คือ คุณเอ๋ ซื้อหมา จากคุณต้น จ่ายเงินแล้วเป็นบางส่วนแต่ยังจ่ายเงินไม่ครบตามจำนวนที่ตกลงกัน
    ต่อมา คุณเอ๋ขายหมาตัวนี้ออกไปอีกต่อหนึ่ง และการขายครั้งนี้คุณเอ๋ได้เงินมาครบแล้ว แต่ก็ยังไม่ได้จ่ายส่วนของคุณต้น ใช่หรือเปล่าครับ

ต้องขออภัยจริงๆ เนื่องจากผมไม่ได้ติดตามอ่านทุกกระทู้ เห็นมีประเด็นกันมาระยะเวลานานพอสมควรแล้ว และกระทู้ยาวมาก
    ผมก็อ่านแค่ผ่านๆตา แต่ไม่ได้ลงในรายละเอียดครับ

ช่วยสรุป ให้อีกครั้งนะครับ ขอบคุณครับ
  • โดยส่วนตัว ผมก็ไม่ชอบบุคคลที่มีพฤติกรรมเอารัดเอาเปรียบ เห็นแก่ตัว และไม่รักษาคำพูดครับ

และผมก็อยาก รณรงค์ ให้พี่น้องช่วยกันเป็นหูเป็นตา อย่าให้ใครเข้ามาหาประโยชน์จากบอร์ด โดยขาดความรับผิดชอบ
    คนเข้ามาเล่นใหม่ๆ คนที่ยังขาดประสบการณ์ จะได้ไม่ตกเป็นเหยื่อครับ

ผมจะเข้ามามีส่วนร่วม เฉพาะในประเด็นที่ชัดเจน ไม่มีการด่ากันด้วยถ้อยคำที่หยาบคาย หรือดึงเอา ครอบครัว และบุพการีเข้ามาเกี่ยวข้อง

ขออภัยสำหรับที่ผ่านมา เนื่องจาก ผมเข้าใจว่าเป็นประเด็นของการบาดหมางในเรื่องส่วนตัว จึงไม่ได้ติดตามมากนัก
    หากเป็นประเด็น เข้ามาโพ๊ส ซื้อขายกันในบอร์ดนี้ แล้วได้รับความเดือดร้อน หรือไม่ได้รับความเป็นธรรม กรุณา ระบุเป็นประเด็นให้ชัดเจนด้วยครับ

ผมยังหวังที่จะเห็นพื้นที่แห่งนี้ เป็น ดินแดนแห่งเสรีภาพ ไม่มีการปิดกั้นความคิด และใช้ประโยชน์ร่วมกันอย่างสันติสุขครับผม
    ผมไม่อยากเห็นการนิ่งดูดาย ยามเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ของเราในบอร์ด ไม่ได้รับควมเป็นธรรม

ขอบคุณพี่น้องทุกท่าน ที่ร่วมสร้างสังคมแห่งนี้ด้วยดีโดยเสมอมา
    มาร์ค
  • ก็อยากทราบเหมือนกันนะครับว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร เเต่ก็ขอเอาใจช่วยทุกๆฝ่ายนะครับขอให้เรื่องนี้จบลงด้วยความเข้าใจกันนะครับ คนเลี้ยงหมาด้วยกันทั้งนั้น ซู้ๆ
  • พี่มาร์คเขียนถูกใจครับ

ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ สูงต่ำอยู่ที่ทำตัว

ใครไม่รู้ ฟ้าดินรู้

และขอให้ฟ้าดินลงโทษคนชั่วโดยเร็ววัน
  • ใครก็ตามที่เข้ามาพัวพันเข้าข้างคนผิดอย่างเอ๋สุราษฎร์ฯ

คนคนนั้นจะมีแต่เรื่องเดือดร้อนรำคาญ ดังตัวอย่างเช่นที่ผ่านๆมา

ฉะนั้นจงคิด......กันให้ดีๆ...........
  • GR.CHเอ๋ ไม่เห็นโลงศพไม่หลั่งน้ำตา
    ไฟล์แนบ
    0012.jpg 16K
  • ศักดิ์ศรีซื้อไม่ได้ด้วยเงิน
    แต่เงินหนอ ..........
    เงินเพียงน้อยนิด แลกกับศักดิ์ศรี เสียดายศักดิ์ศรี
  • อดไม่ได้อีกแหละนะขอหน่อย---------*******

ก้อบางคน มันไม่มีศักดิ์ศรีให้เสียดายนะสิ********มันก้อเลยทำเรื่องที่คนดีๆเขาทำ
    คือคอยแต่เบียดเบียนคนอื่น
  • ตอบคุณมาร์คครับ คือ เป็นตามที่คุณมาร์คเข้าใจครับ เอ๋เค้าขายหมาผมไปแล้วครับ แต่เค้าก็ไม่คืนส่วนที่เหลือแล้วส่วนที่เหลือเนี่ยทีได้มาก่อนหน้านี้ก็ทวงแบบโทรตามกันไม่ให้หายใจเลยเค้าถึงยอมรับโทรศัพท์ผมแล้วจ่ายคืนมาบางส่วนล่าสุดเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมาผมโทรไปหลายสิบครั้งจนเค้ายอมรับ(คงลำคาญ) เค้าว่าจะคืนให้ทั้งหมดวันนั้นแต่ก็เบี้ยวครับไม่เป็นไรครัย สำหรับคนที่ต้องการดูจุดจบของเอ๋ พรุ่งนี้ได้ดูแน่ครับ พอดีว่าเพิ่งหาหลักฐานได้เพิ่มครับเลยช้าหน่อย(แบบว่าตอนแรกลืมว่าเอาไปเก็บไว้ที่ไหนตอนนี้เจอแล้ว)
  • วันจันทร์ไหนกันแน่ที่คุณต้นรักจะแจ้งความ...นี่มันก็หลายจันทร์แล้ว

หรือกระบี่จะไร้เลือด...รอดูใบแจ้งความอยู่นะ
  • ต้องขอบคุณคุณมาร์คด้วยครับที่สร้างบร์อดนี้ขึ้นให้คนที่ขายหมาอย่างผม (ปีละครั้งครับคือผมมีพิทอยู่แค่ตัวเดียวไม่ได้ทำเป็นอาชีพครับให้ผสมแบบเว้น2 ฮีทครับ สงสารครับแม่หมามันโทรม) ปล.ผมเป็นลูกค้า F1ครับ เพิ่งสั่งเพิ่มอีกสอง ที่บ้านกินกันถล่มถลายเลยแป๊บเดียวหมดไปหนึ่ง รอบนี้เลยสั่งสองเลยยังไงขอให้มีบริการส่งให้ต่อไปนะครับผมก็จะเป็นลูกค้าต่อไปเรื่อยๆครับ
  • ใครจะโกงไอต้นรักก็โกงได้เลยน่ะ เพราะมันใจไม่ถึงหรอก แค่แจ้งความมันยังไม่กล้าเลย ใจไม่ถึงพอว่ะ ออกมาสร้างกระแสไรป่าว
    กูอ่านลักษณะการเขียน ว่าสั่งเอฟวันแล้วก็รู้ว่ามึงพอๆกับไอเอ๋เลยว่ะ ปากดี
    ปล.บรีดหมาส้นตรีนแบบนี่อย่าเรียกว่าเป็นคนขายหมาเลย อายเค้า..
  • khunboy 71 คำตอบของคุณมันไม่เต็มร้อยนะครับ บางที่คุณอาจจะวัดจากจุดที่คุณยื่นอยู่นะครับ
    แต่สำหรับผมเงินเท่านั้นครับกับสังคมปัจจุบัน ศักดิ์ศรีมันเป็นเรื่องในอดึต ครับปัจจุบัน
    คนเราไม่ได้อยู่ด้วยศักดิ์ศรี เงินทั้งนั้นครับ

..ปัจจุบัน... เงินซื้อได้แทบจะทุกอย่าง ... หรือไม่จิง คนที่มีเงินอยู่แล้วย่อมมีศักด์ศรี แต่คนที่ยังไม่มี ศักดิ๊ศรีที่มี ไม่ได้ช่วยให้คุณเลยครับ

.. เอางี้นะผมเคยมีคำถามเกี่ยวกับศักดิ์ศรี นะครับ ผมเคยถามคนที่แมนๆๆ และเกลี่ยดพวกตู๊ด กระเทย
    ว่าเฮ้ยถ้ามี กระเทยมาเลีย้ง แล้วมีเงินให้ใช้เดือนล่ะ 1 แสน มีใครสนใจบ้าง ผมไม่เห็นมีใครติดมากเลยครับ ยกมือกันเป็นแถวเอากันทุกคน
    แล้ว ศักดิ์ศรี กับเงิน เนี่ย ปัจจุบันอะไรสำคัญกว่าครับ คิดกันเอง
  • กูคนนึงละที่ไม่เอา เพราะกูเป็นตุ๊ดๆๆๆ
    แล้วผีข้างบนเอามั้ยละ ลงเบอร์โทรหน่อยแล้วจะติดต่อไป
  • โถ่ ไอ้ผี ไร้ศักดิ์ศรี ผู้ตกเป็นอำนาจของเงิน
    คนทุกคนไม่เป็นอย่างที่คุณเป็นหรอก เงินไม่ใข่ทุกสิ่งทุกอย่างสำหรับ ทุกคน
    ผมเคยทำโครงการใหญ่ๆ มาเยอะ มีคนนำถุงเงิน มาให้ 3 ล้าน ผมยังปฎิเสธ ไปเลยครับ ถามว่า อยากได้ไหมเงินหนะ อยากครับ แต่ สำหรับผม ศักดิ์ศรี ความ ซื่อสัตย์ ที่ตระกูลผมสร้างสมมา สำคัญกว่ามากๆๆ และผมเชื่อว่า ยังมีคนที่รักศักดิ์ศรีแบบผม อีก ถมเถไป ในสังคมนี้

อย่าลดค่าของความเป็นมนุษย์ด้วยความเห็นแก่เงินเลยครับ มันไม่คุ้มหรอก สังคมไทยมัน วิปริตก็เพราะคนเห็นแก่เงิน นี่้แหละ
    ที่คุณเปรียบเรื่อง ตุ้ด กับเงิน นั้น ก็พอเห็นแล้ว ว่า คุณเกิดมาก็เป็นแค่เศษผงธุลี ในคราบความร่างของคน เป็นมนุษย์ ที่ไร้คุณค่า ต่อสังคม ถ้าคนอย่างคุณมีอำนาจ ได้ เป็นนักการเมือง ก็โกงทุกรูปแบบ ได้เป็น ข้าราชการก็หาเศษหาเลยไม่รู้จักหยุดจักหย่อน สำหรับคุณ ผมว่าถ้าผมเลือกได้ ขอเกิด เป็นหมา ยังดีกว่าเลยนะ

คุณมันมนุษย์ไร้ค่าจริงๆ มีคนอย่างคุณ คนนึง สู้มีหมาข้างถนน 100 ตัว ยังดีกว่า เฮ้อ....ท้อใจประเทศไทย
  • มันค้างมึงอยู่1000ท้วงไม่รู้กี่น่ากระดานแล้วมันมีมันโอนมาให้สร้างสรรค์บ้างเถอะคนโกงจริงๆเขาไม่จ่ายให้มึงมาตั้งเยอะหรอก
    90 %
  • เห็นลงขายตัวละ2000 ขายหมด แล้วดีใจด้วย ตั้งใจบรีดต่อไป 5555555 +
  • พูดได้ดีมาก rommelr12 แบบนี้ซิลูกผู้ชายตัวจริง...นับถือๆ
    ปล.มีหมาเป็นเพื่อน ดีกว่ามีเพื่อนหมาๆ....
  • พีผี ผมว่าการโกง เรื่องจำนวนเงิน ไม่ใช่เรื่องสำคัญที่สุดหรอกครับ เงิน 1 บาท ก็มีค่ามันเป็นเงินของเรา สิทธิของเรา ผมเห็นใจคุณtonlove นะครับ ไอ้เอ๋ มันนิสัยอย่างนี้แหละครับ ถ้าคุณเฉยมันก็เฉย นิสัยคนขี้โกง มีอะไรที่ช่วยได้ยินดีครับ พี่ผีไม่โดนกับตัวเองไม่รู้หรอก
    ไฟล์แนบ
    190.jpg 26K
  • เหมือนกันกับคำว่า อุดมการณ์ มีไว้สำหรับคนมีเงิน ( ดูอย่างศิลปินเพลงเพื่อชีวิตผู้ยิ่งใหญ่ของเรา เมด อิน ไทยแลนด์ ) ........
    อะไรๆที่ผ่านมา ทำผิดครั้งเดียวจำไปนาน แต่คนมีเงินทำผิดได้หลายๆครั้ง ( มีคนว่าน้อยหรือว่าลับหลัง )
  • ซาตานน้อย ขดีตัวในตัวมึงยังไม่หมด ( เก็บไว้ช่วยตัวมึงเองจะดีกว่า เดี๋ยวจะหาว่าไม่เตือน ) ข้อหาด่า แม่ แล้ว แก้ไข..เหมือนเป็นดีเลยมึง
  • คดีที่กูไปเอาแม่มึงเหรอไอ้ควาย ส้นตีนใครดีกูดีใครเหี้ย กูจะเหี้ยให้มากกว่า
    ไฟล์แนบ
    11_1224297049.jpg 8K
  • มึงไปยุ่งอะไรกับไอ้เอ๋มัน มันปากดีแบบนั้นแหละช่วงนี้มีมันโดนหนักมีทั้งหลอกด่าแอบด่ากูรู้ไอ้นี้ไม่ค่อยมีเงินหรอกแต่กูว่ามันไม่น่าโกงมันโกงทั้งหมดไม่ดีกว่าเงินๆทองๆไม่เข้าใครออกใครวะ..โคตรใจแคบจริงๆพวกมีง
  • กูว่ามึงหน้าโดนตีน ป๋าบอย เร็วๆนี้ คอยติดตาม ไอ้ซาตานน้อย
  • มึงไม่ต้องไปบอกใครเขาว่ามึงมันเหี้ย เพราะมึงมันเหี้ยมานานแล้วตั้งแต่โทรไปหลอกด่า กลัวเขาจับได้ 5555+ น่าสมเพศ
  • จัดมาเลย รออยู่โทรมาก็ได้ 077405424 แต่กูอยากเจอตีนมึงมากกว่า จัดให้ทีสิ
    ไอ้ช้างเย็ด แอบอยู่แต่ชายกระโปรงคนอื่น
    ไฟล์แนบ
    00111.jpg 62K
  • ไอ้สำนวน 5555+ นั้นไอ้เอ๋ชัดๆ อ๋อ เป็นหนี้ก็จ่ายเขาสิ จนก็ไม่ต้องอายหรอก แต่โกงเขานะสมควรที่จะอาย
  • ไอ้เอ๋กำลังเป็นผี มาทำลายกระทู้ดูดีๆใครเป็นใคร ใจเย็นแล้วจัดให้มันซะ
  • กูอยากรู้จริงๆใครที่ออกมาช่วยไอ้เหี้ยเอ๋......ไม่มี มีแต่พวกไอ้เหี้ยเอ๋ ที่ปลอมตัวมาเป็นผีหลอกด่า ดอ อยากรู้วะหน้าโง่ตัวไหน จะมาออกหน้ารับแทน คนเบี้ยวหนี้อย่างไอ้เหี้ยเอ่
  • สันดานโกงเงินชาวบ้าน....มึง อย่าได้คิดทำหมาอีกเลย คนในสุราษและทั่วประเทศ เข้ารู้สันดานมึงหมดแล้ว ทุกๆเวปที่มึงเข้าไปเล่น (งามใส้และมึงไอ้เอ๋)
  • สังคมไทยนี่ก็เเปลก...เห็นๆๆกันอยุ่คนผิดคือไอ้เหี้ยเอ๋...ไปโกงตังเค้า...ยังมีไอ้ห่าหน้าตัวเมียมาช่วยมันอีก...แปลกว่ะ...กรูว่า แม่งต้องเป็นอีอ้อ..เมียไอ้เหี้ยเอ๋แน่ๆๆ แอบปลอมเป็นผีมาช่วยผัว.หรือไม่ก็ไอ้เอ๋ ปลอมมาเป็นผีเอง....ยังไงซะมรึงก็หนีความจริงไม่พ้นว่ะ....ไอ้เอ๋ขี้โกง.
  • ยังมีหน้ามาโชว์ความเก๋าอีก ไอ้หน้าตัวเมีย แน่จริงมาเคลียร์ตัวเองเวปนี้ สิ ไอ้ตัวตลก

http://www.meeboard.com/view.asp?user=pitbullhouse96&groupid=1&rid=325&qid=313

http://www.meeboard.com/view.asp?user=pitbullhouse96&groupid=1&rid=334&qid=322

http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3585
    ไฟล์แนบ
    5656.jpg 68K
  • ผมว่าไอ้คุณเอ๋เนี่ยต้องมาอ่านกระทู้ด้วยแน่นะครับ แล้วแปลงเป็นผีมาแก้ตัวให้ตัวเอง อย่างคำตอบผีข้างบนๆตอบมาได้ไง เอ๋ไม่ได้โกงหรอกจ่ายมาเกินครึ่งแล้วถ้าโกงก็ต้องโกงทั้งหมดสิ แหมตอบได้ใจจริงๆๆ
  • ใช่ๆๆ .........ไอ้เอ๋ชัวร์
  • ใบแจ้งความเมื่อไรจะได้เห็น
    ถ้าไม่มีก็หยุดที่กระทู้นี้ก่อนเถอะนะ
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10349&page=1#Item_0