ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คิดถึงไอ้เสือ
  • เข้ามาดูบอร์ดในพิทบูลโซนทุกวัน เห็นแล้วคิดถึงไอ้เสือของผมครับ
    ถ้ามันอยู่ ตอนนี้ก็คง 7 เดือนเศษ เหมือนพวก HandCock พี่น้องมัน
    มันจากไปเพราะลำไส้อักเสบ ตอน 4 เดือนเศษครับ
    ยังไงก็จะเอาพิทมาเลี้ยงให้ได้ ครับ
    ไฟล์แนบ
    เสือ.JPG 82K
  • คอกเดียวกันหรือนี่ เสียใจด้วยค่ะ เสียใจด้วยจริงๆ
    หน้าเหมือนกันด้วย รูปตอนสามเดือนค่ะ คอกเดียวกัน
    ไฟล์แนบ
    Nadal almost 3month7.jpg 22K
  • เสียใจด้วยนะ ครับบบบบ ไม่หน้าเลยยย และได้ ไป ฉีดวัคซีน ไหมครับ ทำไม ถึงเป็น ได้ ยัง ไง สะดวก add มาคุยกัย ครับ
    ผมเจมส์ jamez_babor@hotmail.com
  • วัคซีนฉีดครบครับ เพราะผมกลัวมากโรคนี้
    หมาอีกตัวที่บ้านก็เคยเป็น นอน รพ. เจ็ดวันเจ็ดคืน รอดมาได้
    แต่ไอ้เสือไม่รอด พอท้องเสียก็รีบพาไปหาหมอ ยังเอาไม่อยู่
    ตอนนั้นหมอบอกว่า มันคงโดนเชื้อเข้าไปมาก จากการกินอะไรสักอย่าง
    ซึ่งช่วงนั้น มันซนมาก บางทีวิ่งออกไปนอกที่ทำงาน ต้องให้คนงานตามหากันวุ่นวาย
    คงหลงหูหลงตา ไปกินอะไรเข้าน่ะครับ
    ขอบคุณที่เข้ามาคุยกัน ทั้งคุณ charottan และคุณเจมส์
    ดูแลมันให้ดี อย่าให้เป็นอย่างไอ้เสือนะครับ
  • ชื่อปูค่ะ คุณ root add มาคุยกันได้เลยนะคะ charottan@hotmail.com
  • เสียใจด้วยครับไม่น่าไปเร็วเลย Jครับคอกเดียวกัน
  • เเสดงความเสียจัยด้วยนะครับ T^T
  • ตัวไหนเนี่ย
    ิอย่าลืมนี่อีกตัวนะ
    ไฟล์แนบ
    080420092082.jpg 60K