ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พีทบูลภูเก็ตคะ
  • :o040:rom_mam010326

ติดต่อได้นะคะที่หมายเลข 083-2807265 (โรม)

และ084-4422896 (แหม่ม)

เจ้าซูโม่(สีน้ำตาล) + เจ้าซัมบี้(สีบลู)

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ :o036::o068:
    ไฟล์แนบ
    P8300119_resize.JPG 61K
    P8300169_resize.JPG 72K
    P8300110_resize.JPG 59K
    P8300112_resize2.JPG 108K
    100_0293_resize_resize2.JPG 108K
  • ชื่อเหมือนเจ้า Sumo ผมเลย อิอิ
  • สวยครับ
    ไฟล์แนบ
    04.jpg 71K
  • เมื่อไหล่จะคลอดคับ

สนใจ

ลงราคาด้วยนะคับ
  • :o068:สวัสดีค่ะ คนรักพีทบูล

ตอบคำถามนะคะ หมาจะคลอดเร็ว ๆ นี้ค่ะ ราคารอหมาเกิดก่อนละกัน

ต้องดูผลงานก่อน

เดี๋ยวจะลงรูปให้ดูคราวหน้าค่ะ

ราคาคุยกันได้คะ:o058:

ขอบคุณสำหรับคำติชมคะ:o013:
  • เจ้าซูโม ตัวเป็น ๆ สวยมากๆๆๆๆคะ ..... แอ้
  • แม้งหมาพี่เค้าสวยจิง ย่อมรับครับผม หมาออกมาแล้วเอามาให้ดูกันบ้างนะครับ

ผมขอบอกว่าสวยจิงๆ
  • :o001: จิงๆด้วยหมาพวกนี้พี่เคยเห็นจากไอน้องยาวมันแล้ว
    สวยทุกตัวเลยครับ แต่ว่ายาวเค้าไปไหนแล้วอ่ะพี่ไม่เจยเค้าเลย

.... ติดต่อไปก้อไม่ติด
  • :m021: เจยกันเดื่อนมกราคมนี้นะครับ
  • สวยดีนะโรม เป็นไงบายดีป่าวว้างๆ จะเข้าไปดูหมา

ตอนนี้ไอยักผสมไป 3 คอกแล้วรอดูผลงานอยู่

เจอกัน
  • :o008: โทษทีครับตอนนี้ไม่ค่อยว่างเลยครับ

หมาน่ารักดีนะครับ .... พี่โรมเจ้าซูโมสวยครับพี่

งานนี้มี 5555 ครับ

บายดีนะ jozz ถ้าเข้ามาดูหมาก้อบอกกันบ้างนะครับ

:o023:มาดูแบบไม่บอกเลย ยาวน้อยใจนะ

ไว้เจยกันนะ อย่างไรเราก้อเป็นคนรักหมา พิทบูลด้วยกัน

ไม่ต้องคิดมากนะ จะเข้ามาดูก้อบอกกันบ้างนะครับ

:o001:
  • :m008:ถึงคุณ jozz

ว่าไงครับ สบายดีครับผม

ว่าง ๆ ก็เข้ามาดูนะที่บ้าน ตอนนี้มี 4 ตัว

รอคลอด 2 ตัว กะว่าน่าจะเป็นเดือนธันวาก็เกิดแล้ว

เชเลยแล้วเจอกันนะ :m021:
  • :o016:poo

ครับผมแล้วเจอกันคร้าบบบบบบบบบ:m001:
  • :o020:jozz ขอดูลูกแมงมอสหน่อยจิ

ว่าผอมขนาดไหนแล้ว ผสมตั้ง 3 คอกเลยเหรอ

เพื่อนเหนื่อยกันพอดี เหอ เหอ :o006:
  • :o068:ถึงคุณ poo

พี่ครับมีหมาสวย ๆ บ้างมั้ย ขอผมดูบ้างซิครับ:o060:
  • :o001: ครับๆ พี่จะพาลูกสาวไปให้ดูนะ ไม่ค่อยงามเท่าไรนะ
  • ซัมบี้ ตัวเมีย ขายหรือเปล่า ราคาเท่าไหร่ ผมอยู่สุราษฎร์ฯ
  • กำลังรอคำตอบอยู่นะ:o044:
  • ซูโม่ขนาดหัวกี่นิ้วครับคุณแหม่ม
  • :o001: พี่โรมงานเข้าแล้วนะครับ .....

ของดีก้อมีคนชอบทำมาดา

พี่โรมครับ ผมไม่ค่อยว่างเลย .... พ่อหางานให้ทำทุกวัน

กำๆ ผมจะหนี้ไปอยูกะหมาพี่แล้วนิ 5555
  • :o001:โรม : o008:หมาที่บ้านมันเห็นเเก่กิน ยังอ้วนอยู่คับ

วันนี้ไปหาที่บ้านมา แต่ไม่มีใครอยู่เลยกัน

ของจ๊อดก็เกิดเดือน ธันวา ตายเเน่งานนี้

ยาว ไม่บอกเดียวยาวก็รู้เพาระว่ายาวรู้ทุกเรื่อง

จิงป่าว ขนาดครั้งนี้ไม่บอกยาวยังรู้เลย:o023:

สบาย ดีนะยาวไม่ได้เจอนาน:m021:
  • คุณโรมกับคุณแหม่มบ้านอยู่ส่วนไหนของภูเก็ต ผมไปเที่ยวภูเก็ตประจํากะเข้าไปดูสุนัขบ้าง
  • :m066:
    สุนัขของพี่สวยมาก ผมชอบตัวเมียกับตัวผู้คู่นี้จังเลย
  • :006::040::002:คุณโรมกินเจหรือเปล่าครับ เทศกาลกินเจภูเก็ตสนุกมากเคยมาเที่ยวครั้งนึง
  • :o008: jozz เห้อๆ รุ้ดิครับ .... :o060:

:o068:บายดีครับ หมาเกิดกี่ตัวล่ะ เดือน ธันวาคม หมาเกิดมากจิงๆ งานนี้ลูกหมามากดิ

ขอให้ขายหมดเร็วๆนะ ถ้าว่างจะเข้าไปดูหมานะ
  • คุณโรมครับ ผม ขอจองลูกสุนัขคู่นี้ไว้ก่อนได้หั้ยมัดจําไว้ก่อนก็ได้
  • :o068:ดีครับคุณ samulai

:o001:ผมอยู่แถวเคหะครับ หากคุณจะมาดูหมาก็โทรมาหาผมได้นะครับตามเบอร์ด้านบน

ส่วนเรื่องจองผมว่าให้เกิดมาก่อนดีกว่านะครับ ยังไงก็จะเก็บไว้ให้แน่นอนครับ

ว่าง ๆ ก็มาเที่ยวได้นะครับผมยินดีต้อนรับเสมอ:o001:
  • คุณโรมครับสุนัขเกิดเดือนธันวาต้นเดือนหรือปลายเดือนครับ จะทำตัวหั้ยว่างครับ