ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกสุนัข
  • สนใจสอบถามรายละเอียดได้ที่ 0826707512 (ปทุมธานี)

ขาย 10000 บาทค่ะ
    ไฟล์แนบ
    1-1.jpg 81K
    231.jpg 69K
    141.jpg 66K
  • รูปสี่รูปข้างหลังนี้ลงให้ คุณมุก ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    321.jpg 58K
    421.jpg 60K
    515.jpg 88K
  • โอ้โฮ ขายตั้ง10000 ปากแหลมๆ เหมือนแม่เลย
  • ใช่ จิงเกิ้ล ปะ พี่ ขายทำไมอะ
  • สงสัยรับไม่ได้กับปากที่มัน แหลม ยาว ๆ เลยขาย 10000เดียวหรือ 8000ได้ไหม.
  • กูว่าปากคงไม่แหลมยาวเท่าพวกมึงหรอกไอผี แล้ว ค่าหัวพวกมึงราคาเท่าไหร่วะ
  • เสือกตลอดเลยนะพวกมึงหมาเค้าสวยๆเรื่องของเค้าจะขายเท่าไหร่ สงสัยมันไปขึ้นภาษีบ้านมึงหรอ ไอกรวย
  • สงสัยหมาพวกมึงจะหมาเทพนะ
  • ติ หมาเค้าแล้วยังเสือกต่อหมาเค้าอีกนะ ไอ้ผี ระยำ มึงเคยเห็นตัวจริงแล้วหรา ไอ้ฟาย
  • ทำไมไม่ไปหาซื้อบูลด๊อกล่ะครับอยากได้สั้นๆสมใจ
  • ใจเย็นๆกันหน่อยครับ น่าจะชินกันสำหรับน้าผีทั้งหลาย
    น้าผีบางตัวก๊วนกวน บางตัวก็ดี ปล่อยๆไปเถอะ คิดเสียว่าลมวิ้งผ่านตา
  • ถึงพวกกรูจะเป็นผี แต่พวกกรูเป็นผีที่พูดความจริง ถ้าปากหมาลักษณะแบบนี้บอกว่าไม่แหลม ไม่ยาว ขำว๊ะ
    ถึงว่าหมาพวกมรึงถึงมีแต่ปากแบบนี้ เคยเห็นที่ปากสวยกว่านี้ไหม ถ้าคิดจะตอบ อย่าตอบแบบกำปั้นทุบดิน หาเหตุผลไม่ได้เลย
    งั้นพวกมรึงก็ไปซื้อต่อเอามาเลี้ยงซิ ดูซ๊ะกรูว่าโตมาปากสวยกว่าหมาพวกนี้แน่นอน http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10302&page=1#Item_0 (ไม่เกี่ยวกับคอกหมานี้แค่ยกตัวอย่าง )
  • เห็นไมเสือกโคตรเสือกไปยกตัวอย่างหมาชาวบ้านเค้ามาอีก วันๆมึงคิดจะหาแดกไหม ให้คนอื่นเค้าเดือดร้อนกันอยู่ได้
    ผมว่ามันเลี้ยงไม่ได้หรอก บลูด๊อกอะ หมามันเทพกว่านั้น หมามันใส่รองเท้า ...แหวะๆ ไอลาวๆ ถุยๆ เหี้ยจริง
  • รูปถ่ายอาจดูไม่เหมือนตัวจริง อยู่ที่มุมกล้อง แต่แบบนี้ 2 มุมเหมือนกันทั้งสองมุม ฟันธง!
  • 2รูปล่างไม่ได้ขาย
  • ไม่ได้ขายขายแต่ตัวข้างบนค่ะ