ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ท่านใดมีลูก Re.Cane HuahinBully ขอชมบ้างครับ
  • เพศเมียครับ ชื่อ The Queen Gorgo ที่บ้านเรียกน้องใบ้ครับ เพราะมันนิ่งเกิน ไม่เห่า ไม่ร้อง

พ่อคือ Re.Cane แม่คือ Sincare คอกพี่จรูญ นะครับ

ใครมีรูปลูก Re.Cane รบกวนเอารูปมาลงให้ชมบ้างนะครับอยากเห็นบ้างครับ

ขอบคุณพื้นที่ในบอร์ดครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_07802.jpg 21K
    IMG_0785.jpg 21K
    IMG_0793.jpg 23K
  • พ่อครับ Re.Cane ( Huahin Bully )
    ( ขออนุญาตยืมรูปด้วยนะครับ )
    ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC00173.JPG 71K
  • แน่ใจเหรอครับว่านั้นพ่อลูกกัน
  • ทำไมมันคนละเรื่องกับพ่อมันเลยว่ะ หรือว่ามันยังโตไม่เต็ม
  • มีรูปพ่อมันอีกหรือเปล่าครับ อย่างไรช่วยลงมาให้ดูอีกครับ
  • สีสวยดี อายุเท่าไหร่แล้วครับ
  • ขอตอบผีร้ายป้ายสีนะครับ
    ไอผีตัวแรก - เป็นพ่อลูกกันจริงเพราะผมมีเพ็ดยืนยันถ้าอยากดูรบกวนโทรมาผมมีเบอร์ ผมไม่ได้มั่วเหมือนที่คุณมั่วด่าคนอื่นบ่อยๆ
    ไอผีตัวที่ 2 - ครับใช่คนละเรื่องธรรมชาติมันสร้างมาแบบนี้ ถ้าผมเป็นพระเจ้าผมคงให้มันเหมือนพ่อ หรือไม่ก็เหมือนหน้าพวกคุณ

ส่วนคำถามที่สร้างสรรค์
    ส่วนพี่ 345 - รูป Re.Cane มีเยอะครับลองเซิร์ซในกูเกิ้ลดูผมก้อเอามาจากในนั้น เป็นสุนัขทางคอก หัวหินบูลลี่ครับ Huahin bully
    พี่ hankberserk - ขอบคุณี่ติชมนะครับเค้าประมาณ 15 เดือนได้ครับ

ผมไม่ใช่นักเลงในบอร์ดและไม่ใช่พวกดีแต่ปากด้วยแต่บางครั้งมันอดไม่ได้ครับ ถ้าไม่พอใจยังไง เบอร์มีครับโทรมาได้เลยจากโพสถัดมา
  • แค่ใบเพดก็ยังยืนไม่ได้ 100% นะผมว่า
    รับไม่ได้กับคอมเม้นท์แย่ๆว่างั้น
    555 รับไม่ได้ก็อย่าเอามาลงwebนี้เลย ผีผีเค้าก็ว่าไปตามที่เห็น ว่ากันไปตามผ้า ว่ามั้ยไอ้อ้วน
  • ผีๆพ่อมึงตายไงสัด
    มัวแต่ด่าหมาชาวบ้านแน่จิงมึงเปิดเผยตัวดิสัด
    แก่งแนรูหน้าheนะมึงสุดยอดเหี้ยจิงๆ
    สงสัยว่าแม่มึงจะเปงกาหรี่ ไอ้ชาติหมา
  • จริงๆแล้วผมไม่ได้รู้สึกแย่เลยกับคอมเม้นพวกคุณ... (ไม่อยากจะตอบนะแต่เหลือทน)
    เอาใจเขามาใส่ใจเราบ้าง
    ผมไม่สนใจหรอกเพราะผมไม่ได้ทำอะไรผิด ผมว่าผมก็ตามเนื้อผ้าแล้วหละ ( แต่พวกมึงสะเออะแหลกันเอง)
    ตัวผมพยายามย้ำ ย้ำแล้วย้ำอีกถ้าอยากติ อยากเม้น ให้ล๊อกอินชื่อมาติมาคุยมาเม้น มาโม้
    แล้วไอ้อ้วนคือใครวะ...(มึงเมาถั่วไงวะแมร่ง)
    จริงๆไม่น่าใช้รหัส Ghost หรอก น่าจะเปลี่ยนเป็นชื่อแย่ๆ มันจะได้ไม่มากวน เช่น เกรียน น่าตัวเมีย หรือ ไอตุ๊ด

ผมไม่อยากมีปัญหากับพวกไม่กล้า พวกตุ๊ด ขอร้อง อย่ากวนประสาท ยังไงแสดงตนเองมาคุยกันดีกว่าลูกผู้ชายดี
  • อีกอย่างผมงง กะไอ้ผีตัวที่มันเม้นว่า ..
    555 รับไม่ได้ก็อย่าเอามาลงwebนี้เลย ผีผีเค้าก็ว่าไปตามที่เห็น ว่ากันไปตามผ้า ว่ามั้ยไอ้อ้วน

-ขำอะไรตลกมากไง หรือ งวดนี้ ตอง 5 ถูกแดกเต็มๆ
    -เก่งนะเอาผ้ามาใช้ด้วย
    -ไออ้วนสงสัยเปนเมียคุณ หรือ ผัวคุณผมก็ไม่ไม่รู้นะไม่ต้องบอกหรอก

ไปเคลียกันก่อนนะเรื่องผ้าอะ สงสัยจะขายผ้า หรือ จะเลิกผ้า งงหว่ะ...
  • สวัสดีครับ:m008:คุณ fatx ยินดีที่ได้รู้จักคับของผมตัวเมีย:m015:เหมือนกันคอกเดียวกันเลยคับ :m001:
    ไฟล์แนบ
    PIC_0113.jpg 108K
    PIC_0119672.jpg 115K
  • ดีครับคุณ glock ยินดีที่รู้จักครับ อยู่แถวไหนหรอครับยังไงโทรมาคุยกันบ้างก้ได้นะครับแลกเปลี่ยนทรรศนะกันรบกวนเพื่อนๆที่มีรูปลูก Re.cane หรือเป็นเจ้าของอยู่ช่วยลงรูปด้วยนะครับ
    ขอบคุณจริงๆสำหรับคนสร้างสรรค์ครับ
  • :m001:แหม่..นึกว่าไอเฟียจะไม่มาโชว์ซะแว้ว อิอิ.สาวน้อยจ่ำม้ำ..:m001:
  • ว่าแล้วมิน่าถึงขายออกช้า คอกหัวหินบูลลี่ โตขึ้นมาไม่สวยเหมือนพ่อแม่สักกะตัว ตอนนี้ก็เห็นตั้งกระทู้ขายอยู่อีกคอกลูกหมาอายุ 3เดือนแล้ว ยังอยู่ครบดีทุกตัว อิอิ (ราคาก็แรงหน้าตาไม่ได้เรื่อง)
  • ยังงี้ไม่ใช่บูลลี่แล้วละคะ สายรัสเซียชัดๆ สูงยาวเข่าดี 555
  • แม่ง พวกมีงจะผสมหมาขาย ทำเป็นมา up กระทู้ เรียกเรตติ้งกัน
    พ่อหมาพวกมึง แม่งโครตทุเรศเลย ให้ลูกก็ไม่ดี แล้วยังเสือกจะผสมกันอีก
    ซื้อแม่หมาต่อจากเขามา 6000 แล้วมึงจะขายลูกหมาเท่าไรว่ะ i ควย เอ๋ย
  • e_note มีงนี่เอง ได้กลุ่มพิทบลู ที่ชอบขโมยหมาชาวบ้าน
    ระวังนะครับ พวกมันเป็น i ขี้ขโมย 55555555
  • อย่าไปสนพวกผีใจตุ๊ด ครับมันมีแต่ความอิจฉาครับพวกนี้ ชีวิตจริงก็คงเป็นแบบพวกแอบๆ ยกตัวอย่างง่ายๆ ดูในระครได้ครับ

สุดท้ายตอนจบก็ศพไม่สวย พี่ผีใช้ชีวิตแบบนี้จะมีความสุขหรอครับหัดแยกแยะด้วย ได้แต่ติว่าคนอื่น ทั้งๆที่ตัวเองก็ไม่ได้ดี สูงเด่นไปกว่าเลย ต่ำกว่าด้วยซ้ำ

ระวังลูกหลานจะเอาเป็นแบบอย่างนะ เหอะๆ
  • :o068:สวัสดีครับคุณ FatX เจ้าร็อกกี้ ลูกของ Re.Cane ครับ (ตัวผู้) ตอนนี้อยู่ภูเก็ต ยินดีที่รู้จักนะครับ

:o058:ผมชื่อโรมนะครับ ไงก็แลกเปลี่ยนทรรศนะคติกันได้ครับยินดีรับฟัง :m001:
    ไฟล์แนบ
    P9140076 (Large).JPG 61K
    P9140070 (Large).JPG 62K
    P9140073 (Large).JPG 106K