ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องของกู [คนเลี้ยงหมาแดง]ตอน5 เย้!
  • เยี่ยมครับพี่เดี๋ยวนี้มันมีแต่คนขาย แต่ไม่มีคนบอกวิธีใช่ว่าต้องใช้อย่างไร
  • มันต้องอย่างนี้ครับ เยี่ยมมากครับพี่
  • เจ๋งหวะพี่กูคนนี้ อ่านแล้วมันส์
  • ทษฎีหรือจะสู้ประสพการณ์ เรื่องจริงที่คุณๆ หาอ่านไม่ได้ เจอจริงก็ถึงกับเสียหาย เรื่องจริงที่น้อยคนจะบรรยายให้เป็นตัวอักษร ได้

เรื่องของกุ คนหมาแดงนี่ เป็นของของกู(จริงๆ) คุณเคยรู้ไหมว่า คนบ้ากับอัจฉริยะ มันอยู่ติดกัน ในเหมือนที่ว่างปล่าวยังมีศิลปะ

คนที่เลี้ยงหมาแดงส่วนใหญ่มักจะเป็นคนอย่างนี้(ทุกอย่างที่ทำไป ก็คือ เรื่องของกู) เรื่องของกูไม่ใช่ใครก็จะบรรยายได้ขนาดนี้ เรื่องของกู

เป็นการรวบรวมความเก๋า ความเจนจัด ความรู้สึกของผู้เลี้ยงหมา อ่านไว้ไม่เสียหาย อ่านไว้เหมือนรู้อนาคต วันหนึ่งจะรู้ว่ามันเป็นจริง ฮ่าๆๆ

ป๋าไหนเลยเดินคนเดียวให้เสียวตูด ป๋ามาร์คยังมีคนหมาแดงเป้นร้อยๆ

ที่คอยเป็นเพื่อนร่วมทางเสมอ
  • ผมเป็นคนหนึ่งที่ชอบหมาแดง
    ขอให้พี่หนุ่มเขียนข้อความดีๆแบบนี้ตลอดไปนะคับ อย่าเลิกเขียนนะคับ
  • ก็เพราะเห็นเฮีย ยังนำหมาแดงเจ๋งๆ เข้ามาเรื่อยๆ ผมถึงฟิตขึ้นมาอีกรอบงัยละครับ
    จากนี้ไป กลุ่มหมาแดง เดือดเป็นไฟแน่

น้าหนุ่มเตรียมตัว ถ่ายทอดรายการสะกิดไข่ อีกสักครั้ง ตามคำเรียกร้อง
  • อ่านแล้วโดนใจจัง เข้าใจอย่างแรง เลี้ยงหมาแดงเหมือนกัน มันใช่เลยอ่ะ ชอบอ่านกระทู้ที่คุณ pitdeer ตั้งมาก ได้ความรู้ทุกครั้งที่แวะเข้ามา อยากเจอตัวเป็น เป็นสักที จะเข้าไปกราบให้งาม งาม......
  • ไปเมือ่ไหร่อะพี่ผี ผมจะไปให้พี่กราบด้วย