ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกพิทบูล ราคานักเรียนครับ^^
  • เด็กๆเกิดวันที่ 10/9/52
    ราคา 4500 ทุกตัวครับ
    ส่งฟรีครับ
    พ่อ
    Mini Red nose
    x
    แม่
    Honda Black nose

pex 0870378353
  • ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_3245.jpg 113K
    IMG_3311.jpg 123K
    IMG_3293.jpg 120K
  • ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_3265.jpg 105K
    IMG_3107.jpg 112K
  • ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_3256.jpg 122K
  • ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_3199.jpg 101K
  • ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_3205.jpg 121K
  • ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_3155.jpg 115K
  • ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_3309.jpg 97K
  • ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_3337.jpg 103K
  • โห พี่ท่านนักเรียนเค้าคงไม่มีตังค์ซื้อหรอก 4500

ว่าแต่สุนัขสวยดีครับ มีเพค หรือเปล่าครับ
  • ขอขอบคุณpitbullzone สำหรับพื้นที่ครับ ^^
  • พ่อไม่มี แม่มี ครับ ท่านใดสนใจเข้ามาดูได้ครับ ...^^
  • หมากำพร้า......
  • เดี๋ยวผมอัพรูป พ่อแม่ให้ ดูครับ ...
  • นักเรียน เอแบคดิไอ้สัด ราคานักเรียนวัดไม่มีเหรอ 1500
  • F4 สวยนะอยู่ที่ไหนครับ

ติดต่อกลับด้วย บูม 0840498469
    ด่วย
  • lookkonlek69@hotmail

เมลมาคุยกันนะคับ
    อยากรู้รายละเอียดคับ
  • กรุณาใช้คำพูดสุภาพด้วยนะครับ ไม่ดีเลย . . .
  • ถึงผีตัวบน

จะเอาราคานักเรียนวัดก็เอาหมาวัดไปละกัน...

เค้าขายก็ต้องเอากำไรบ้าง แพงไม่แพงต้องรอดูพ่อแม่ก่อน

อย่าโวยวาย

ไม่มีตังค์ก็เงียบไป
  • อยู่แถวปิ่นเกล้าครับ . . .
  • คนขายรีบลงพ่อแม่ได้แล้ว....สนใจอยู่

อย่าไปสนพวกผีบ้าไร้สาระเลย
  • รูปพ่อแม่มาแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3345.jpg 117K
  • ...
    ไฟล์แนบ
    IMG_3346.jpg 101K
  • ผีที่พาดผิงถึงผม ผมขออนุญาตินะครับ

ผมลงแค่ ขำๆ ให้คิด คำว่านักเรียน กับนักศึกษามันต่างกันน่ะครับ

นักเรียน นักศึกษา ยังแยกไม่ออก
  • ศึกษา กับ เรียน มันต่างกันยังไง วะ

4500 นี่ก็ ถูกแล้วนะ ...

ให้ถูกกว่านี้ ก็หาหมา วัดเลี้ยงเลยดีกว่า
  • ผมไม่ได้บอกเลยนะครับว่าแพง ยังชมเลยว่าหมาสวยผมแค่พูดแซวเล่นๆ แล้วมันเป็นยังไงหรอครับ

ผมล่ะเบื่อคนโง่จริงๆ นักเรียนกับนักศึกษามันต่างกันตรง วุฒิภาวะ ความรับผิดชอบไง

เนี้ยครับ ความหมาย

นักเรียน
    ความหมาย:ผู้ศึกษาเล่าเรียน; ผู้รับการศึกษาจากโรงเรียน.

นักศึกษา
    ความหมาย:ผู้มีความรู้สอบไล่ได้ไม่ตํ่ากว่ามัธยมศึกษาตอนปลายตามหลักสูตรของกระทรวงศึกษาธิการหรือมีความรู้ตามที่กระทรวงศึกษาธิการเทียบเท่า ซึ่งเข้ารับการศึกษาในสถาบันอุดมศึกษา

สงสัย ศัพท์สูงเกินไปคนโง่ๆการศึกษาต่ำๆคงไม่เข้าใจ น่าขำ
  • ลูกหมาผอมไปนะคะ
  • พอขายไม่หมดก็เอามาขายจตุจัก คอกที่แล้วก็เอามาขายนิ ผีเห็นผีรู้
  • มึง ชมเขา ตอนไหนวะ ว่า หมา สวย กูไม่เห็นนะ

เห็น มึงบ่น เอบง เอแบค ส้นตีนไร ของมึง
  • urchin ผมไม่อยากใช้คำนี้เลยน่ะครับ เพราะว่ามัน สถุนเกินไป
    ผมอยากให้คุณช่วยเถือกตาขึ้นไปมองข้างบน ผมผี 8 สมาชิก
    ไม่ใช่ผี ทั่วไป แล้วก็มองให้ดีว่าผมชมหรือว่า ผมแซวเค้าเล่นไม่ได้คิดจริงจังไร

แค่เห็นกระทู้บอกราคานักเรียน นักเรียนของผม ผมคิดว่า สัก 1500-2500
    หากบอกว่านักศึกษาก็จะอยู่ที่ 3000-4500 แบบนี้จะเข้าใจมากกว่า ส่วน คุณ urchin ทำอะไร
    คิดดูให้ดี ติตรองสักนิดก่อนโชว์ความเขลาของตัวเองออกมาให้อายคนอื่นเลย ผมหวังว่าคุณคงเถือกลูกกะตาของคุณ
    ขึ้นไปดูแล้วน่ะครับ ว่าผมชมหมาเค้าไหม ขอบคุณที่เถือกลูกกะตาอันน้อยนิดขึ้นไปดู 555+
  • คุณผี8หากคุณไม่มีเงินก้อเงียบๆไป ผมเข้าใจว่าบ้านคุนค่อนข้างยากจน

หากคุณอยากได้สุนัขตัวล่ะ1500-2000 ก้อไปหาเอาตามวัดสิคับ

ไม่ต้องซื้อด้วย นี้ก้อรู้ๆกันอยุ่หมาพันพิทบูลราคานี้ก้อโอเคแล้ว

หมาก้อน่ารักด้วย การศึกษาสงสัยจะเรียนไม่สูง เวลาขายเค้าก้อต้องเก็งกำไรบ้าง

ต้นทุนที่ซื้อเท่าไหร่ต้องขายเท่าไหร่ ไม่งั้นเค้าจะมีการตลาดไว้ทำไม

โง่
  • โดนเข้าแล้ว 555+
  • สงสัยจะอ่านไม่เข้าใจอีกตัวแล้ว

ผมแค่เปรียบเทียบราคาว่าราคา นักเรียนในความคิดผมตอนเปิดกระทู้
    ผมคิดว่า นักเรียนคือมันต้องถูกกว่า นักศึกษา ซึ่งหากขุดกระทู้เก่ามาดู
    ก็จะเห็น ว่านักเรียน นักศึกษาเป็นไง ราคามันเป็นยังไง ผมไม่ได้บอกว่าหมาของเจ้าของกระทู้แพง
    ผมแค่ แซวเล่น เท่านั้นเอง 5555
    ผม ไม่ได้อยากได้ตัว 1500หรือว่า2000 ผมบอกตรงไหน
    ว่าผมต้องการตัว 1500 หรือว่า 2000 ตัวเองอ่านไม่เข้าใจเองแล้วมาทำเป็นรู้มาก
    ที่แท้ก็เพิ่งสมัคร ID เพื่อมาด่าผม ว่าผม บ้านผมยากจนครับ ยอมรับ
    แต่ผมเข้าใจ ภาษา คนมากกว่าคุณ ซึ่งเสียชาติเกิดที่เกิดมาเป็นคน

น่าอดสูยิ่งนัก ต้องไปเรียนหนังสือใหม่เข้าแล้วมั้งครับ ช่างน่าขำ

อ้างอิง
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10387&page=1#Item_5
    เปิดรับผสมราคา นักศึกษา มันต้องแบบนี้
  • ฟังแล้วมีเหตุผลดีค่ะ เจอมาเยอะค่ะ พวกอ่านแล้วไม่เข้าใจ
    เกิดเป็นคนเสียชาติเกิดจริงๆว่าไหมค่ะพี่ ผี8 รู้ๆกัน *-*
  • Online_ มึงเป็นเหี้ยอะไร คะ
  • Online_ แม่มึง ตาย หรือถึงได้ เสียชาติเกิด

ไม่ได้ มี ปันหาอะไร นะ แต่อยากด่า อ่ะ หมั่นไส้ เฉย ๆ ค่ะ
  • เย็นไว้โยม...........:o045:
  • เอาตรงๆเลยนะ แพงว่ะ

ใครว่าหมาสวยแล้วถูกช่วยซื้อให้ดูหน่อย

แมร่งเห็นชมว่าสวยว่าถูก 4500 สภาพมหาแบบนี้น่ะถูก
    แมร่งบอกให้เพื่อนซื้อตัว 1500 มึงซื้อ 4500 ให้เจ้าของทำ กำไรไปเถอะไอ้โง่

ปากบอกรักหมาที่แท้เลี้ยงหมาเอากำไร ควย เอา ควยไปกินไป
  • ไม่ซื้อไม่เป็นไรครับ
    แต่1500 ได้แค่ค่าวัคซีนครับ
    ขอขอบคุณผู้ที่ให้กำลังใจทุกท่านครับ . . .
  • ผมไม่เคยเลขายจตุจักรนะครับ . . .
  • วัคซีนบ้านพ่อมึงดิ 1500 ของกูอย่างดีก็แค่ 600
    แมร่งขายแพงแล้วยังปากดี ขายจตุจักร ผู้ร้ายที่ไหนจะยอมรับละ

เหงแมร่งเวลาจับมาก็บอกเลยว่าไม่ได้ทำ
    ใครว่าสวยว่าถูกซื้อเลย เจ้าของจะได้มีกำไร
  • ตูว่า 4500 แพงวะครับ แม่หมา พ่อหมาก็งั้นๆเอาเรดโนส กะแฟนซีขาวดำมาทำนี่มันดูไม่เข้ากันวะครับ
  • ถูกแพงไม่รู้
    สวยไม่สวยไม่รู้
    รู้แค่ว่า ลูกหมาโทรม
  • มึงเป็นควยไร กัน ยังไม่จบอีกหรอ

ไอสัดหมา
  • ผี8 พ่อตาย ค่ะ
  • พ่อยังไม่ตายครับ พ่อผมกำลังทำงานอยู่ครับ
    ว่าแต่ว่า แม่ของผีตัวบนน่ะสุดยอดเลยครับ

และต้องขอบคุณผม เพราะหากวันนั้นผมไม่เมาป่านนี้คุณคงไม่ได้ออกมาหรอกครับ
    ไม่เชื่อไปถามแม่คุณดูดิ ว่าแต่ว่าป่านนี้แล้วแม่คงไม่อยู่ให้ถามแล้วหรอกมั้ง
  • ด่ากันสะใจดีแต่ถ้าไม่ด่าจะดีที่สุดนะคราบๆๆๆๆๆอิอิ
  • ให้ลูกสวย เหมือนคอกที่แล้ว(ถ้าราคานักเรียนคนเดิม)
  • ไอ้ที่บอกขายจตุจักร หมาผมไม่เคยนะครับ

ท่าทางไม่ค่อยมีการศึกษาพูดจาไปได้นะครับ

หมาผมไปหาเจอที่จตุจักรนะ ผมให้มาคืนเงินเลย . . .

ผมไม่ได้เข้ามาดูแป๊บเดียว ทำไมคนแย่อย่างนี้

พี่ๆที่เอาของผมไปคอกที่แล้ว เขารู้กันดีครับ

ถ้ายังไม่เคยเห็น อย่าพูดดีกว่าครับ ...

ที่พวกคุณมาโพสแบบนี้ เพราะหมาคุณขายไม่ออกป่าวครับ . . .
  • ขอบคุณทุกท่าน ที่ให้ความสนใจครับ . . .
  • หมดยังอะครับ ผมอยุ่ใกล้ ปิ่นเกล้าเลยครับ ผมอยุ่ สาย3ครับ 15นาทีถึง

ถ้ายังไม่หมดเมนท์ ต่อไว้นะครับ ผมเข้ามาดูเรื่อยๆ