ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึงคุณกาน ภูเก็ต การผสม
  • ที่ภูเก็ตที่ไหน รับจ้างจับพิทบูลผสมครับ ตัวเมียฮีทมาตั้งแต่ 16 จะผสมกับเจ้าบาส ครับ
  • รูป พ่อพันธ์ แม่พันธ์
    ไฟล์แนบ
    P8265737-1.jpg 71K
    a177658.jpg 49K
  • ...เป็นอีกตัวเลือกที่สวยเหมือนจิงๆ..อิอิ..สมส่วนดีครับ...555
    ...ได้ลูกก็บอกกันบ้างน่ะ.....อิอิ
  • แหมพี่ประเสิตเล่นตั้งกระทู้ชื่อแบบนี้ผมตกใจหมดนึกว่าจะให้ผมผสมพันธุ์ให้ผมไม่รับผสมพันธุ์นะครับ:012:แต่ในภูเก็ตผมยังไม่เคยได้ยินมีใครรับจ้างจับหมาผสมพันธุ์ครับ คงต้องปล่อยไปตามธรรมชาติแต่ถ้าพิตบูลตัวเมียเค้าไม่ยอมจะกัดตัวผู้ผมเคยเห็นในเน็ตเค้าลงภาพเอาไว้ด้วยใช้วิธีขืนใจโดยเอาเชือกมัดปากเอาไว้แล้วให้ตัวผู้ขึ้นผสมแต่ถ้าตัวเมียยังดิ้นสะบัดหนีอีกก็จับตัวเมียเอาไว้เอาขาทั้งสี่มัดกับเก้าอี้เอาไว้ทีนี้ก็ดิ้นไม่หลุดตัวผู้ก็ผสมได้เลยผิดพลาดประการใด ท่านผู้รู้ท่านอื่นช่วยชื้แนะด้วยครับ มีธุระอะไรโทรมาคุยได้ครับพี่ประเสิตนี้ครับเบอร์ผม 089-8743400:013:
  • ขอบคูณมากคุณกาน วันนี้ ผสมกันเองไม่ต้องมีใครจับครับ ถ้าติดก็คอยดูลูกพวกเค้า