ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิทบูล เรซิ่น
  • :013:เสร็จเรียบร้อย 5 ตัว เริ่มขายแล้วครับ :013:
    ไฟล์แนบ
    เรซิ่น 5.jpg 70K
    เรซิ่น 4.jpg 75K
    เรซิ่น 3.jpg 76K
    เรซิ่น 2.jpg 78K
    เรซิ่น 1.jpg 78K
  • ถ่ายรูปหมู่ซะหน่อย
    ไฟล์แนบ
    เรซิ่น 5 แกนนำ.jpg 67K
  • สวยดีอ่ะ ราคาเท่าไรครับ

ทำไมไม่ ตัดหู ละ
  • :015 ราคาตัวละ 750 บาท ครับ ลงสีพร้อมทั้งลงแลคเกอร์ด้านเรียบร้อย:015:
    ตัวในรูปนี้ยังไม่ได้ลงแลคเกอร์อด้านเลยก็ได้ไปอยู่บ้านใหม่แล้ว เป็นตัวแรกเลยครับ:013::013::013:
    ส่วนแบบตัดหูหรือแบบคู่ ลองค้นหาโดยพิมพ์คำว่า พิทบูล ตัวจิ๋ว ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF1119.JPG 74K
  • ในที่สุดก็ได้เวลาออกสู่ตลาด
    ขอแสดงความยินดีด้วยครับ
  • สวยงามากครับ ฝีมือจริงๆๆ เลี้ยงแบบนี้ดีกว่า
  • จากเริ่มแรกทำแล้วเป็นแบบนี้ ทำไปแก้ไขไป ในที่สุดก็พอดูได้
    ท่านใดสนใจ สอบถามพูดคุยกับผมได้ที่(02)223-1525 มณฑ์ชัย
    ไฟล์แนบ
    ปั้น8.jpg 72K
  • อยากให้ลอง ทำเป็น พวงกุญแจ บ้างน่ะ ครับ

น่าจะขายดี....(แค่เสนอความคิดเห็นน่ะครับ)

สงสัยอยากได้พวงกุญแจจัด แฮ่ะ ผม 555+
  • ยินดีรับข้อเสนอ..ทำเป็นพวงกุญแจ ครับ หลักๆที่ผมทำคือตามอารณ์ของคนปั้นชอบตัวไหนก็ปั้นมันตัวนั้นละครับ ปั้นด้วยใจรัก ปั้นด้วยใจชอบขายดีหรือไม่ไม่ซีเรียสครับสนุกกับการสร้างสรรญด้วยตัวเองครับ หากเกิดไอเดียแนวพวงกุญแจขึ้นมาเมื่อไหร่ก็ได้ปั้นเมื่อนั้นครับเป็นงานอดิเรกแบบเฉพาะตัวครับ ค่อยๆทำสะสมไปเรื่อยๆ สบายๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG1866A.jpg 69K
  • งานฝีมือคนไทย น่าสนับสนุนครับ
  • อ่าพี่ มีแบบคลาสสิคมะ แบบว่า สีเหมือนโลหะเก่าๆ ทองๆ ดำๆ ประมาณนั้น น่าจะดูคลาสสิคดีนะครับ เหอๆ
  • ช่วงนี้รอเรซิ่นอยู่ครับ สั่งโรงงานหล่อไปแล้ว เห็นว่าใกล้จะเสร็จแล้ว เสร็จเมื่อไหร่ ได้ลงสีอีกหลายตัว หลายแบบแน่นอนครับ
    แล้วไว้จะมาโพสให้ดูนะครับ
  • ผมอยากได้ตัวใหญ่ ๆ
    เริ่มปั่นเมื่อไร จอง 1 ตัว
  • :003:ตัวใหญ่ๆคงอีกนานครับ ช่วงนี้ผมปั้น และหล่อเป็นเรซิ่นตัวเล็กแค่นี้ก่อนครับ
    เล็กๆแบบนี้ตั้งวางได้ทุกที่ไม่เกะกะเทอะทะครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF1620.JPG 68K