ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"ข้าวปุกงา"มาเบลอๆ
  • พิทบูล ปาย กลับมาส่งสัญญาน
    ไฟล์แนบ
    PIC_0002.JPG 84K
    PIC_0008.JPG 103K
    P9140061.JPG 37K
    P9140075.JPG 18K
  • รู้สึกว่าคราวนี้ พุง จะเยอะกว่าคราวก่อนๆนะเนี่ยครับพี่

แล้วตอนนี้เข้าหน้าหนาว อีกหน่อย ที่ ปาย คงคึกคักน่าดูเลยสิครับ น่าไปเที่ยวจัง
  • ทำเบลอๆเพื่ออะไรครับ ไม่อยากโชว์ก็เก็บไว้ดูคนเดียว ทำแบบนี้รกบอร์ดเปล่าๆ
  • อะไรของมัน
  • ชื่อน่ารักดีนะครับ ยังไม่เคยไปปายซักที อากาศคงดีนะครับ
  • ภาพเบลอ ๆ สวยดีนะครับ เป็นหนึ่งใน Imaging techniques ว่าแต่ ที่ปายหนาวยังครับ เนี่ย
  • คนที่ปายเยอะมากตอนนี้ จะมาต้องจองที่พักกันแล้ว
    ใครจะมาไงก็โทรมา เผือจะได้หาที่พักให้ครับ
    (เกิดเป็นคนไม่ยาก ทำตัวให้เป็นคนอันนี้ยาก)
    087-9004213
    ไฟล์แนบ
    PIC_0033s.JPG 91K
  • หายไปนานเลยนะ ข้าวปุกงา ยังน่ารักเหมือนเดิม อิจา คน อยู่ ปาย จังหุหุ

........................................................... ว่าแต่อวบๆ แบบนี้ จะมีน้อง อะป่าว 55+
  • ขอแสดงความเสียใจ กับ เพื่อน สมาชิค พิทบูลโซน ด้วยครับ

Ghost8 พ่อตายแล้ว ครับ
  • ข้าวปุกงา ตัวเมียเล่นกล้าม !!!

สวยครับ ผมชอบ
  • หายไปนานเลยครับ หนาวนี้ว่าจะไปแอ๋วปายซะหน่อย พอมีที่พักวิวสวยๆ ที่หมาพักได้เเนะนำม่ะครับ จักขอบคุณมากกก
  • ^
    ^
    ^
    จะไปกะครายหรอค๊าพี่เจ อิอิ
  • :m001: รูปเท่ดีดับ

1234567ธค.นี้ลาพักร้อนไว้แล้วจะไปแอ่วเหนือยกทีมเลยคับ ไปนอนดอยให้ชุ่มปอด...
    โปรแกรม ม่อนอังเกตุ สาริกา ฯลฯ ตอนนี้วางแผนการเดินทางอยู่ครับ:m017:
  • :o047::o071:หนาวนี้เจอกันครับ
    ไฟล์แนบ
    602.jpg 104K
  • น่ารักมากค่ะ แต่อย่าลืมน้องสาวที่ชื่อข้าวปั้นด้วนนะค่ะ