ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สดๆร้อนๆให้ เอ๋ กฤษดา สุขศิลป์ Warrior
  • ราชาชักดาบแห่งสุราษ มึงไม่เอารูปหมาขี้เรื้อนแดรกของมึงมาโชว์มั่งละ

ใครจะซื้อขายกับมันระวังให้ดีนะพี่น้อง อย่าไปให้ของมันก่อนเด็ดขาด

ไอ้นี่มันต้มมึงแน่
  • โผล่มาจากชายกระโปรงได้แล้วเหรอ ไอ้เอ๋หน้าตัวเมีย ทุเรศจริงวะ มึงให้ให้ไอ้บอยโทรไปฟ้องมาเฟียเลยเหรอ ช่างน่าสมเพชจริงๆมึงคิดได้แค่นี้เหรอ มึงโกงเค้าพอเค้าโพสทวงโพสด่า มึงก็ทำเอ๋อกวนส้นตีน มึงเป็นหนี้เค้ามึงก็จ่ายไปสิ ยังไม่สะดวกก็บอกก็คุยไป ไม่ใช่ปิดเครื่องหนี กดทิ้ง ให้เมียให้ลูกรับแทน อย่างนั้นมันทุเรศว่ะ มึงนี่มันยอดคนเหี้ยจริงๆเลย ไอ้บอยก็เหมือนกันเน็ตก็ไม่เล่น มาเชื่อไอ้เอ๋ เฮ้อ นี่ๆไอ้บอยกูจะจ้างมึงปั้นรูปไอ้เอ๋นี่นานมั้ย จะเอามาเป็นอนุสาวรีย์ไว้ที่ลำพูนี่ แล้วเอาไว้ให้คนขว้างของ ถ่มน้ำลายใส่ เยี่ยวรด คนสารเลวแบบไอ้เอ๋สุราษฎร์ อยากเจอกูมาสิ นี่กูนั่งเล่นเน็ตฟรีของเทศบาลอยู่ ข้างสนามเด็กเล่นเกาะลำพูนี่ไง มาเลยนะ
    เฮ้อ จะหาบ้านกูหรือไอ้เอ๋ บ้านกูไม่รู้แต่บ้านมึงนะกูรู้จักแน่ เมื่อวานก็ใส่เสื้อซะเหลืองอ๋อยเชียว แต่กูจะบอกมึงให้นะ ตอนนี้กูเริ่มจะไม่ตลกกับมึงแล้ว ยังงัยแล้วก็ขอให้มึงนะเก่งเหมือนปากมึงจริงๆเถอะ
    ไฟล์แนบ
    aee2.jpg 37K
  • ไม่เห็นมาเลย แดดร้อนแล้ว กลับก่อนโว๊ยไอ้หน้าตัวเมียเอ๋ เจอกันทักกันมั้งนะ 55555555
    ไฟล์แนบ
    9585.jpg 33K
  • ฝากตบมันด้วย ติดเงินแล้วไม่ยอมใช้ ต้องจูนกระบาล 555
  • ไอ่เอ๋ กฤษดา สุขศิลป์ อีอ๋อ กมลทิพย์ นวลหนู

กูสงสัยจิงๆว่ามืง2ตัว เอากันใด้ลูก3ตัวแล้วแต่ยัง มัยจูงมือกันไปจดทะเบียนสมรส ทีละวะทุเรศจริงวะ มึง
  • :002:กลุ้มใจ... นม 2 ข้างไม่เท่ากัน .....:002:
    ไฟล์แนบ
    ok.jpg 43K
  • อ้าว โกง อาชีพนี่หว่า ใครมีเลขบัตรประชาชนมันมั้งครับ เดี๋ยวลงรูปหน้าตรงติดบัตรให้เลย
  • เอ๋ อย่าใช้ความรุนแรงนะ เรากลัว แล้วเอ๋มีตังค์ซื้อปืนกะลูกยังละ อย่าใช้มีดละมันหวาดเสียว ทีมงานชุดไหนละ อิอิ เดี๋ยววันนี้จะไปดูอีกนะ ว่าใส่เสื้อสีอะไร "สงครามยังไม่จบ อย่าเพิ่งนับศพทหาร"
    ไฟล์แนบ
    091023.jpg 58K
  • ไว้คุณใช้เงินผมให้หมดก่อนค่อยให้คนอื่นโทรหาผม ยังไม่ครบนี่รู้ใช่มั้ย อย่าให้บอกเลยว่าเท่าไหร่เดี๋ยวคุณจะอายเค้าเปล่าๆเงินแค่นี้
  • รบกวนฝากซาตานเอาขี้หมาปาร้านจังเกิ้ลให้หน่อย พอดีที่บ้านฝังไปหมดแล้วต้องรอพรุ่งนี้
  • ทีมงานชุดไหนของมันละตุณ....ซาตาล .....ผมโทรไปคุยกับพี่นกมาพี่นกบอกว่า(มัน ...บ้า .. ของมันอยู่คนเดียวมันทำเขาไว้มากว่าแต่คนนู้ว่าแต่คนนี้

กับผมมันก็ว่าขายหมาขี้เรี้อนไปให้เพื่อนของมันทำหมามาเป็น10ปีแต่ไม่เคยแมสผมรู้ทั้งนั้นละ) ....ว่างๆคุณซาตาล จัดให้ถืงบ้านมันที่เอาวันเปิดเทอม นะลูกๆของมันจะใด้มัยรู้ถืงความระยำของพ่อของมัน

ปล. อออ รู้แล้วที่มันมัยจดทะเบียนสมรส เพระว่าเมียของมันแก่กว่านี้เอง ....อิอิ :013:
    ไฟล์แนบ
    10458202low.jpg 66K
  • ลืมบอกไป เอ๋ คุณไม่มีสิทธิ์มาแก้ตัวกับการกระทำ...... ของคุณที่ได้ทำกับผมและคนอื่นๆ คุณควรที่จะหันมาพิจารณาตัวคุณเองได้แล้ว หยุดเป็นจิตกร ได้แล้ว ผมสงสารลูกคุณเพราะลูกคุณเป็นคนพูดเองว่าอายเค้า แล้วคุณอย่าพยายามลากหรืออ้างคนที่ไม่เกี่ยวข้องเข้ามาเป็นแพะของคุณ
  • คุณ tonlove ผมอยากรู้จิงๆว่ามันค้างคุณอยู่เท่าไร ประกาศให้ทุกคนเข้ารู้กันไปเลิยว่าคนที่มีหน้าตาทางสังคม หมากัดเขาอยู่กันแบบไหน (จัดงานคอนแวนชั้น) โท่ๆๆไอควายไม่มีอะไรให้คนที่ร้วมงานแดก (เขาว่ามานะ)

ปล. อยากรู้:047: ของคุณtonlove ด้วยนะครับมีอะไรดีจะบอกอีกมากมาย
  • คอนแวนชั่นเค้าตั้งแต่ 5 คู่ ขึ้นไปหรือป่าว เห็นที่สุราษฎร์ มีแค่คู่เดียวครั้ง อยากรู้ครับ
  • ไอ่เอ๋ กฤษดา สุขศิลป์ อีอ๋อ กมลทิพย์ นวลหนู

กูสงสัยจิงๆว่ามืง2ตัว เอากันใด้ลูก3ตัวแล้วแต่ยัง มัยจูงมือกันไปจดทะเบียนสมรส ทีละวะทุเรศจริงวะ มึง

(ถูกใจกูอย่างแรงโว้ยๆๆๆ)
  • อ่านแล้วคิด นะไอสัด ไอน่าหนา ไอน่าหนังหมา:027:
    ไฟล์แนบ
    hnrohk.jpg 123K
  • ขอขอบใจที่มีคนชอบ :013:
    ไฟล์แนบ
    knghfpl.gif 69K
  • เฮ้ย!!!!!!พวกเราข่าวกรองบอกมาว่า...

ไอ้เอ๋แอบโทร. อ้างว่าเป็นเพื่อนเอ๋เพื่อแก้ต่างให้ตัวเองกับเจ้าของเวปด้วย แถมยังจะหน้าด้านขอ IP คนที่ด่ามันด้วย

แต่....อด....

ต้องขอขอบคุณเจ้าของเวปที่ได้สละพื้นที่บอร์ดตรงส่วนนี้เพื่อคนหาความจริงกัน ..ว่าใครโกง ..ใครชักดาบ ใครโกหกทุกที่และทุกวัน

จะได้กระชากหน้ากากมันให้คนภายนอกได้รับรู้.....เพื่อวงการพิทบูลโดยรวมจะได้สะอาดยิ่งขึ้น
  • ดูมันทำ ไปโชว์เก๋าบอร์ดนู้อีก หน้าด้านโคตรๆเลย

ความคิดเห็นที่ 10
    สรุปว่าหมาตัวนี่ดีครับ จะเป็นสายอะไรก็ชั่งแต่มันชนะหมาสายลูเกอร์ แต่ตัวมันผมว่าใช่สายลูเกอร์นะคุณเนตร.. .

โดย warrior วันที่ 24 ต.ค. 2552 : 20:08:10 น. IP : 180.183.178.214
    ความคิดเห็นที่ 4
    สวัสดีคุณ..( ไม่ซื้ออย่าเสือก กับ คุยคนเดียวไป ) ไม่ทราบว่าท่านมีปัญหาอะไรครับ ..ip ก็อันเดียวกันทำไมไปเขียนแบ่งเป็นสองชื่อละไหนเข้ามาปั่นแล้วจะกลัวอะไร แต่เคราพสิทธิของผู้อื่นด้วยนะโดยเฉพาะเจ้าของกระทู้..

โดย warrior วันที่ 24 ต.ค. 2552 : 20:19:40 น. IP : 180.183.178.214
    เดี๋ยวนี้เอ๋เค้ามีความรู้ใหม่เรื่อง ไอพี แล้วนะครับ ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • จ๊ะเอ๋

http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=4170
  • แม่งด้านโคตรๆเลย กูก็จะกัดไม่ปล่อยเหมือนกัน
    http://www.meeboard.com/view.asp?user=barbariczone&groupid=1&rid=238&qid=229
    พี่น้องพ้องผีใครว่างช่วยกันหน่อย คนโกงแบบนี้อย่าให้มันชูคอได้
  • Mafia pitbullzone
    การกระทบกระทั่งกันบ้างเป็นเรื่องปกติธรรมดาในสังคมคนหมู่มาก
    หากไม่กระทบกันเลย มีแต่ชมกันไปชมกันมานี่สิเรื่องแปลก

ถ้าเราเลี้ยงหมาเพื่อมิตรภาพและเป็นความบันเทิงในยามว่าง รับรองไม่มีทะเลาะกับใครแน่ๆ

คุณบอยเขาโทรมา แค่ปรับทุกข์ครับ ไม่ได้ฟ้อง
    ซึ่งผมก็เห็นด้วย ควรเล่นกันเฉพาะบุคคล ไม่ควรลากครอบครัวเขาเข้ามาเกี่ยวข้อง
    และการด่าลามปรามไปถึงบุพการีกัน ใครอ่านก็รับไม่ได้ทั้งนั้น
    ผมเห็นด้วย ใครทำไม่ถูกต้อง สังคมก็ควรช่วยกันกดดัน เพื่อเป็นการลงโทษ
    หากเรานิ่งดูดาย คนขี้โกงก็จะลอยนวลสร้างความเดือดร้อนให้คนอื่นต่อไป

ผมชอบความตรงไปตรงมา อยากเห็นคนดีๆได้รับการสนับสนุน
    และรังเกียจเป็นอย่างมาก สำหรับคนที่ใช้เว็บบอร์ดนี้หากินโดยไม่สุจริต

วันนี้ผมเชื่อมั่นว่าสังคมเล็กๆแห่งนี้ของเรา แข็งแกร่งเกินกว่าใครจะมาล้อเล่นได้ง่ายๆอีกแล้ว

ขอบคุณทุกท่านสำหรับความร่วมมือที่มีให้โดยดีเสมอมาครับ

ไอ้เอ๋ที่มึงทำนะถูกต้องแล้วเหรอ มึงนี่ยอดด้านเลย ไปหาแดกเวปอื่นต่อแล้วหรือ
  • http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=3849
  • ผมนกครับ เรื่องต่างๆผมไม่ได้มีส่วนรู้เห็นอะไรกับใครเลย บอยก็โทรมาปรับทุกข์กับผมเหมือนกัน ถ้าเป็นไปได้อย่างเอาผม และคนไม่เกี่ยวข้องไปร่วมปัญหาเลยครับ ขอบคุณมาก
  • ไม่ได้แอนตี้สายกัด แต่รับไม่ได้กับพฤติกรรมของไอ้เอ๋ กฤษดา สุขศิลป์ กับคนอื่นไม่ได้ติดใจครับ ถ้าพาดพิงไม่สมควรก็ขอโทษด้วย ก็นึกดูขนาดโดนขนาดนี่หลักฐานก็มี ยังทำไถไปเรื่อย แค่ต้องการให้คนอื่นได้ระวังอย่าให้โดนโกง ส่วนใครจะคบมันไว้เป็นเพื่อนหรือสัตว์เลี้ยงก็ตามสบายครับ ผมไม่ได้อยากเป็นพระเอกมาปราบมารอย่างไอ้เอ๋หรอก แต่ผมรู้จักมันดีที่สุด ก็หาข้อมูลหลัฐานมาให้ ผมก็เชื่อว่าทุกท่านมีมีวิจารณญาณตัดสินกันเองครับ
    ไฟล์แนบ
    209255290315.gif 18K
  • ใช่..มันต้องเล่นงานเป็นตัวๆไป คนอื่นที่ไม่เกี่ยวจะได้ไม่เดือดร้อน
  • ดูแล้วกันยังหน้าด้านทำไม่รู้ไม่ชี้ ต้องยอมรับเลยว่าเก่งจริงๆเรื่องหน้าด้านเนี่ยhttp://www.meeboard.com/view.asp?user=barbariczone&uid=2934&groupid=1&rid=238&qid=229&pgno=1
  • เคยบอกแล้วว่าเอ๋เนี่ย มันบรรลุขั้นเทพแล้ว จะบี้มันขุดรากถอนโคนความชั่ววววววววววของมันออกจากวงการนี้ยากกกกกกกกกกกจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    และมันถือคติที่ว่าหน้าด้านไว้ยังมีไอ้โง่ให้กูโกงต่อ อีกเป็นแถวววววววว
  • ดิฉันก็เพิ่งตาสว่างค่ะ นี่เหรอคนที่ดูจะแสนดี พีเอ๋โกหกว่าโสด พี่ก็คงไปหลอกคนอื่นว่าโสด พี่มีครอบครัวแล้วนี่ค่ะ ผู้หญิงสมัยนี้ไม่ได้โง่น่ะค่ะพี่เอ๋ ส่วนหมาพิทบูลหนูก็จะเลี้ยงเหมือนเดิมค่ะ เพราะมันขึ้นชื่อเรื่องความซื่อสัตย์และจริงใจน่ะค่ะ พี่เอ๋ออกมายอมรับความจริงเถอะค่ะ ถ้าพี่กล้าที่จะเผชิญความจริง ฉันก็จะดีใจ ว่ายังมีคนดีในโลกนี้อยู่มั้ง หมดกันความรักความห่วงใย แต่ก็ยัง รู้สึกดีต่อพี่เสมอ ฉันจะรับฟังค่ะ เพราะมีเหตุและผลพอ...ฉันขอเป็นคนสุดท้ายที่โดนหลอกหยุดเถอะค่ะ เมืองสุราษเมืองคนดีๆน่ะ ฉันคนชลบุรีใจนักเลง แต่ก็มีความจริงใจค่ะ
  • อะไรกันวะ ดราม่าเหรอ
  • เสียท่าเขาแล้วก้อเงียบๆไป มาประกาศทำไมอายเค้าป่าวๆ เฮ้อ ศาลาคนเศร้า
  • โดนเจาะไข่แดงมาหราน้อง ถ้ายังรู้สึกดี จะมาประจานทำไมจ๊ะหนู ทำไรเค้าไม่ได้เลยประจานในเวบหมาเนี่ยนะ ผู้หญิงเนาะผู้หญิง
  • ทำไมไม่ตั้งกระทู้ใหม่ เอากระทู้เก่ากึ๊กที่มันเคยมีปัญหามาต่อยอด ร้ายไม่เบานะคุณเธอ ไม่รู้จักไอ้เอ๋ไอ้ห่าไรนี่หรอก แต่ที่คุณทำมันบ้องตื้น จะให้คนด่าเขาอย่างเดียว จะคบใคร จะรักใคร จะเสียตัวให้ใคร สืบดูดีๆก่อน บ้านเค้าก็หัดไปมั่ง ถ้าคนบริสุทธิ์ใจเค้าให้ไปอยู่แล้ว ไวไฟเอง ผู้ชายก็มีแค่นี้แหละจ้องจะเสียบ ไปอ้าขาให้เค้าง่ายๆเองนิ ทำงี๊ประจานตัวเอง
  • อ๋อดิฉันเข้าใจผิดค่ะ กระทู้ของของคุณ (ไอ้ผีตายซาก นึกว่า ตายไปแล้ว) ดิฉันคุยกันแบบสุภาพและเรียบร้อยค่ะ ไม่อยากหยาบคายและป่าเถื่อน ดิฉันไม่ได้แรด และ ไวไฟน่ะค่ะ ยังไม่เอากันเลย ว่าฉันใจง่าย คุณว่าผู้หญิงที่เอ๋จะคบด้วย ต้องถ่างขาให้เขาทุกเหรอค่ะ โอ้คงใช้กับฉันไม่ได้หรอค่ะ โฮะโฮะ ถ้าถามว่า ที่ต้องดูทุกกระทู้ทุกเว็บดิฉันต้องการสืบดูคุณเอ๋ อย่าหาว่าดิฉันโง่เลย เขาบอกว่าโสด ดิฉันไม่อยากเชื่อใจก็ต้องสืบค่ะ เอะใจตั้งแต่ที่แกล้งบอกว่าอยากไปเที่ยวสุราษแล้ว จนต้องอาศัยกระทู้เก่า แต่ก็ดีน่ะที่เขาไม่ทำลายกระทู้เก่าๆ ทำให้มั่นใจยิ่งขึ้น รู้แล้วล่ะว่าเขามีครอบครัว มีลูก 3 คน คนโตจมน้ำตาย ที่แม่น้ำตาปี สืบจนได้หลายข้อมูลแล้ว จนเห็นภาพข่าว แม้กระทั้งหน้าเมียของเขา อย่าตัดสินว่าง่ายและไวไฟเลย และก็ไม่ได้แรด เขาเรียกว่ามีวิจารญานค่ะ ส่วนตัวแล้วเลี้ยงสุนัขพิทบูล อยู่แล้ว ก็คงจะต้องเลี้ยงหมา โดยไม่ต้องขอคำแนะนำจากคุณเอ๋ ว่าจะอาศัยเว็บพิทบูโซน แต่ก็คงไม่แล้วล่ะ มีคนเก่งๆ แย่งกันให้คำปรึกษามากมาย หมดความศรัธทา แสรด เพราะผี.......หัวกะโหลก อยากไห้พระดีไหม เด่วจะได้ไปปราบ คริคริคริคริ เริ้ดๆค่ะ
  • ดิฉันขอแก้ข่าวน่ะค่ะ ดิฉันไม่อยากให้คุณมากล่าวหาเสียหาย รึว่าคุณคิดว่าผู้หญิงที่มาคุยกะคุณเอ๋ ง่ายไปหมดเหรอ!!? คุณน่าจะดีใจที่กระทู้ของคุณช่วยให้ฉันไม่หลงกลคนอย่าง...? และสามารถเป็นข้อมูลได้ คนเราคุยกันดีๆก็รู้สึกดีเป็นธรรมดา แสดงว่าคุณเป็นคนพูดไม่ดี สาวๆเลยไม่สนใจคุณก็เลย มาสิงอยู่ใน พิทบูลโซน คุณนี่ด่าเก่งจริงอะไรจริง น่ะ ก็ชอบค่ะ ขอเลียนแบบได้ไหมค่ะ จะได้ใช้เวลาไปเก็บเงินในตลาดหน่อย .... อายพิทบูลหน่อยซิค่ะ ตั้งแต่เลี้ยงดูมันมา...มันไม๊เคยเห่า เรื่อยเปื่อยน่ะค่ะ มันเป็นสัตว์ที่สุภาพไม่ก้าวร้าว แต่เฉพาะบางคนค่ะ... อ้อที่บ้านไม่ได้ขายน้ำมันน่ะค่ะ ที่บ้านเปิดเช่ารถบรรทุก และรถเกี่ยวข้าวค่ะ และอย่า อย่าและอย่า ตัดสินคนอื่น..........เสียหายน่ะค่ะ Thank you too. I wishing u know understand.
  • อีนี่ไปเมากาวมาจากไหนเนี่ย55555