ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Meeting สมุทรปราการ ???
  • เมื่อไหร่ ชาวพิทบูลสมุทรปราการจะจัด Meeting กันสักทีครับ
    รอมานานแล้ว
    ชาวสมุทรปราการ ว่างัยกันบ้างครับ ....
  • เห็นด้วยครับ รวมตัวกันหน่อยจะได้รู้จักกันเยอะๆๆครับ
  • จัดตอนไหนขอให้บอกมาBBBพร้อมไปร่วมงานแบบเต็มทีมเสมอ
    ไฟล์แนบ
    20090913023356_S1035833[1].jpg 44K
    chalo son.jpg 80K
    chalo.jpg 78K
    ET.jpg 79K
    614[1]2.jpg 49K
  • :013:อยู่บางโฉลง กม.16 ไปด้วยครับ
  • อยู่บางปูวัด12 ไปด้วยคัฟ
  • รออยู่เหมือนกันครับ ทิพวัล ซ.57
  • มีเมื่อไร่โปรดแจ้งให้ทราบด้วยค่ะ

อยู่บางปูแถวสามห่วงเหมือนกัน อยากเจอคนบ้านใกล้เรือนเคียงกันบ้าง

จะได้รู้จักกันแลกเปลี่ยนความคิดเห็นกันบ้างนะค่ะ
  • เอาด้วย จัดไปอย่าให้เสีย ชูมือเชียร์สองข้างเลย
  • อยู่สำโรงคับ มีเมื่อไรบอกด้วย
  • จัดไปคับ

ฅ.ฅนปากน้ำ ถึงเวลาแว้วว!!!ค้าบบ
  • ตอนนี้ตัวอยู่ทิพวัล ซ.59หมาอยู่บางโปรง
  • ไม่มีเก็บเงินแบบคุณต้อหรอครับ
  • มานอนรอครับบางพลี กม.21
    ไฟล์แนบ
    RSCN2262_resize.JPG 94K
  • ไม่ต้องการเก็บตัง

คับแต่ขอให้มาด้วย จาย

กะพอแล้ว :062: :062:
  • ดีครับผมอยู่ตาเจี่ยครับข้างๆแฮปปี้แลนด์ซ๊วิว
    ยินดีที่ได้รู้เพื่อนชาวสมุทรปราการ
    ผมบอลครับ 083-9191-555
  • อยู่ต.บางปลาครับ กำลังหาซื้อลูกสุนัขในเขตจ.สมุทรปราการ อยากได้พิทบูลพันธุ์สูงใหญ่ไว้เฝ้าบ้าน ใครพอมีหรือแนะนำให้ได้บ้างไหมครับ
  • อยู่ ฉะเชิงเทรา แต่จะไปด้วยคับ อิๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC02250.jpg 73K