ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามเรื่องร้านที่นครสวรรค์
  • ร้านขาย f1 ที่นครสวรรค์อยู่แถวไหนหรอครับ จะไปแต่กลัวไปไม่ถูก
  • เอเชียเพดช็อป ข้าง big c อ่ะครับ
  • ข้างๆ ทางไปราชภัฏหรือ ทางไป พีกาซัสอะครับ
  • ข้างๆบิ๊กซีคับ
  • ทางไปพีกาซัส
  • ท่าไปทางปีกาซัส สงสัยต้องหาตังไปเพิ่มอีก1700 ฮ่าๆ วัชระโฮเต็ลก้อดีนะ
  • วันไปงานที่ตะพานหิน มีโอกาสได้แวะไปเยี่ยมคุณหมอขวัญ เจ้าของร้านเอเชียเพ็ทมาด้วย
    คุณหมออัธยาศรัยดีมากๆ ที่สำคัญคุณหมอบอกว่า ตอนนี้ที่ร้าน อาหารสุนัข แทบจะขายได้อยู่เพียงยี่ห้อเดียวคือเอฟวัน
    ฟังแล้วชื่นใจจริงๆครับ

ร้านอยู่ข้างๆบิ๊กซี ฝั่งเดียวกันเลยครับ เลยไปนิดเดียว ช่วยไปอุดหนุนกันเยอะๆนะครับ
  • ตัดหูร้านของคุณหมอการวางยาสลบก็ใช้วิธีการดมยาด้วยครับ
    ปลอดภัย ฟื้นเร็ว