ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขาย ลูก PRIME TIME 1 ตัว
  • แบ่งขายลูก พามทาม 1 ตัว เพศเมีย 20000 รวมใบเพ็ด ลงรูปพ่อกับ รูปลูกหมาก่อน รูปแม่ เดี๋ยวอัพตามทีหลัง อยู่นครสวรรค์ โทร 080-7897117 วุด
    ไฟล์แนบ
    IMG_1509 (Custom).JPG 47K
    2เดือน22วัน.jpg 20K
    primetime_(Custom).jpg 31K
  • อีก 1 รูป
    ไฟล์แนบ
    IMG_1542_(Custom).JPG 39K
  • m2
    ไฟล์แนบ
    m23.JPG 35K
  • สนใจครับ ขอทราบรายละเอียดแม่หมาด้วยก็ดีนะครับ
  • สนใจมากๆครับ
    ขอดูรูปเพิ่มเติมหน่อยได้ไหมครับ
    -รูปแม่หมา กับ ลูกหมาชุดที่แล้ว
    -รูปลูกหมาตัวนี้ แบบด้านข้างครับ

ขอโทษนะครับที่ขอเยอะ
    เพราะว่า นครสวรรค์ อยู่ไกลจากที่ผมอยู่
    จึงขอข้อมูล ประกอบการตัดสินใจเยอะหน่อย
    ไม่ว่ากันนะครับ
  • ราคาลดลงอีกได้มั้ยคับผมก็อยู่นครสวรรค์
    คนบ้านเดียวกัน
  • ถ้ารักหมาและสนใจจิงจิงก้อโทรมาคุยกันนะคับเรื่องราคาอ่ะ
    ขอบคุณทุกความเห็นนะคับ
  • สำหรับคุณtb ผมจะพยายามหาข้อมูลมาให้นะคับ
    ถ้าสะดวกก้อโทรมาคุยกันได้เลยคับ
  • สำหรับคุณNONTAPAN ราคานี้คือราคาที่ซื้อจากเจ้าของมาเลยคับ ผมไม่ได้รวมค่าอาหารที่อัดให้ลูกหมาค่าวัคซีนไม่ได้คิดเลยคับ คุณสนใจโทรมาได้คับเพราะอยู่บ้านเดียวกัน แลกเปลี่ยนความคิดได้คับ ไม่มีตำหนิแน่นอนคับ
    ไฟล์แนบ
    FAMALE 1.JPG 39K
  • จะอธิบายให้ฟังคับ ที่ขายเพราะกระผมนั้นมีลูกหมา 2 ตัว คอกนี้เพราะชอบในสไตร์PRIMETIME ตอนแรกซื้อมา 1 ตัว พอผ่านไปอีก 1 อาทิตย์ใจก็คิดว่าอยากเก็บไว้ 2 ตัว ก็เลยไปหาเจ้าของ เจ้าของเค้าก็ไม่อยากขายเพราะจะเก็บไว้ แต่สุดท้ายเจ้าของเค้าก็ขายในราคาพี่น้อง เพราะราคาที่ทับ PRIMETIME มานั้น ยังไม่ได้เลย สุดท้ายลูกหมา 2 ตัวก็มาอยู่กับกระผม ก็เลยอัดอาหารมันอย่างดีเพราะเจ้าของเค้าก็ดูแลเป็นอย่างดีเหมือนกัน เวลาผ่านไป เกือบเดือนที่เลี้ยงมา ก็รักทั้ง 2 ตัว แต่มีรุ่นพี่เค้าแนะนำมาว่า ให้เราปล่อยออก 1 ตัว เพราะมันจะได้กว้างกว่านี้ ผมก็ลืมคิดอันนี้ไปเพราะตอนนั้นใจชอบเลยรีบซื้อเลย ก็ฟังคำสอนของรุ่นพี่ก็เลยคิดขึ้นได้ว่าอย่างที่พี่เค้าบอกเพราะถ้าเราเลี้ยง 2 ตัว ในคอกเดียวกัน เราอาจจะไม่ได้ขยายไปได้กว้างนักก็เลยตัดสินใจ เอาตัวที่ราคา20000 ขายออกดีกว่า เพราะอีกตัว 25000 คิดว่าอาจจะแรงไปเลยเก็บตัวนั้นไว้ เพราะ 2 ตัวนี้ บอกตรงๆเลยนะคับ ไม่ได้แตกต่างกันเลย ได้โครงสร้างพ่อมาทั้งคู่ ได้สีของแม่ปนสีน้ำตาลอ่อนของพ่อมาบ้าง ผมถือว่าไม่ผิดหวังคับ แต่ตอนนี้เราต้องเลือกตัวใดตัวนึงเก็บไว้ ในรูป มี 2 ตัว ดูที่หน้าอกนะคับ สีขาวที่อกจะไม่เหมือนกัน แล้วผมจะลงราคาไว้ เพื่อนๆคนไหนสนใจ ตัวไหนก็โทรมาได้เลยคับ ไม่ซื้อไม่ว่าคุยกันได้คับ
    ไฟล์แนบ
    25000.JPG 35K
    20000.jpg 20K
  • ขอบคุณพี่ตั้นนะคับที่โทรมาคุยกัน
    มีอะไรก้อโทรมาคุยกันนะคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1570 (Custom).JPG 40K
  • เอามาฝากพี่ตั้นคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1504 (Custom)2.JPG 25K