ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

โซนบางเขนเรื่องmeeting
  • meeting ที่ราบ11ดีป่าวครับกว้างดี
    ดีป่าวครับ มีที่ดีกว่าบอกด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC028832.JPG 62K
  • *** ราบ 11 เค้าคงไม่ให้เข้านะคร๊าบๆๆผมว่านะ

เพราะว่าเป็นเขตของทหารนะ

ผมอยู่ พหล 50 คร่ีาบๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    P1010019 (Custom)4.jpg 40K
  • ได้ที่เมื่อใดแจ้งข่าวด้วยนะพี่อนาคิน
    ไฟล์แนบ
    2154.jpg 94K
  • ราบ 11 เข้าได้แต่ต้องแลกบัตรมั้งครับ ว่าแต่ ตรงราบ 11 มีสวนสาธารณะด้วยหรอครับผมเคยเข้าเค้าขายต้นไม้กัน
    ข้างใน TOT ก็มีสวนสาธารณะนะครับแต่เค้าจะให้เข้าหรือป่าว ทำไมไม่ไปตามห้างตามลานจอดรถไรงี้ ละครับ
    หรือ ไม่ก็กระทรวงสาธารณสุขไงครับ กระทรวงไกลไปหรอ
  • ตรงสนามบินมันลานกว้างอยู่ครับ
    ถ้าจะเข้าต้องประตูที่ตรงข้างคู้มพระยา
    นะครับ เข้ามาแล้วอยู่ซ้ายมือครับ
    ถ้าเค้าถามก้อบอกว่ามาวิ่งนะครับ
    จะmeetingวันไหนดี
  • ผมอยากเข้าไปดูจัง
    แต่ยังไม่มีหมาไปเลยอ่ะคับ
    ไปวันไหนผมขอเข้าไปส่องๆดูด้วยน่ะคับ
  • :o001:ฝากให้หมอ
    the shock@workingline :m001:
    :o032:
    ไฟล์แนบ
    1411.jpg 112K
    723.jpg 90K
    619.jpg 86K
  • *** ต้องลองๆๆดูที่อื่นนะคร๊าบๆๆน่าจะมีที่พอ

จะจัดได้บ้างๆๆนะ สถานที่ราชการน่าจะเอาหมา

เข้าไปไม่ได้นะถึงได้ถ้าจะจัดอะไรก็ต้องขอเค้านะลำบาก
  • เห็นคนเข้าไปวิ่งออกกำลังกายกันตอนเย็น ๆ น่ะ ก็ไม่เห็นว่าเค้าจะห้ามอะไรนะครับ (เข้าด้านคุ้มพระยา)...แต่ถ้าไปมีตติ้งโดยมีหมาไปด้วยนี่ก็น่าจะขออนุญาตเข้าโดยแลกบัตรที่เวรรักษาการณ์ตามระเบียบรักษาความปลอดภัย...ก็คิดว่าไม่น่าจะเป็นอะไรอีกน่ะและ...เข้าไปแล้วก็ช่วยกันรักษาความสะอาด(จากมูลสุนัข) เอาเป็นว่าใครที่เป็นข้าราชการอยู่ในราบ 11 ถ้าเป็นสมาชิกพิทบูลโซนลองหาข้อมูลจากทางหน่วยหน่อยก็ดีนะครับ ผมว่าสถานที่ร่มรื่นดีเวลาเย็น ๆ แล้วก็กว้างขวางอีกต่างหาก...
  • :001:วงเวียนบางเขนเลยดีไหมคับตรงอนุสาวรีย์นะครับผมอยู่ลาดปลาเค้าใกล้ดี
    ไฟล์แนบ
    รูปไคหว่า2213.jpg 121K
  • ไปด้วยจิ
  • หรือจะแรดไปกะเค้าด้วยดีไหมน้อ - -a
  • แถวอุโมงค์ ตรงถนนตัดใหม่ เลียบคลองบางเขน น่าจะข้างราบ 11 น่าจะดี รถน้อย คนไม่เยอะครับ