ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากเลี้ยงพิทอีกตัวแต่กลัวใจพิท
  • เพิ่งจะฝังหลังอานลูกรักไปเมื่อสองวันก่อน ตัวนี้แหล่ะที่เคยโดนพิทที่บ้านกัดไปหลายรอบ จนเส้นประสาทเสีย มีอาการชักบ่อยๆ ตอนนี้เหลือแค่หลังอานผู้สีเทาหนึ่ง กับพิทเมียหนึ่ง

อยากเลี้ยงพิทเพิ่ม แต่กลัวว่าจะโดนตัวเก่าข่ม แล้วยังขยาดกับการจับหมาแยกกันไม่หายเลย

****** ห้องมันว่าง
    ******* เอาไงดีล่ะพี่ๆ
    ******* พี่มาร์คเคยบอกว่า แค่ตัวเดียวก็พอ ไม่งั้นมันจะเกินกำลังตัวเอง

มีพิทเหมือนมีปืน บ้านนู๋ควรจะมีปืนหลายกระบอกหน่อย เพราะมันโดดเดี่ยวมาก ( ถามพี่นภาดูได้เลย )
    ถ้าได้หมาที่ขึ้นชื่อว่าดุ พวกโจรมันจะได้คิดหลายๆ รอบหน่อยก่อนจะเข้า *****
  • ดีคับ หาเพื่อนให้มัน ที่บ้านมีตัวนึงเหมือนกัน อยากได้หมาแดงอีกซักตัว
  • สุนัขพันธุ์เดียวกันอยู่ไปด้วยกันนานๆ มันก็เล่นๆกันอะครับ

ไม่ข่มอะไรกันหรอกบ้านผมเรื่องสองตัวยังเล่นกันได้เลย

มีลูกมา9ตัวอะครับ ตัวละ 3000 สนมะ หรือตกลงกันทีหลังกะได้

ติดต่อ 0836130889
    Email dimonboy123@hotmail.com
  • อย่าเลยครับ 1ตัว พอ เเล้ว เเล้ว คุณ จะรู้ ถึง การปวดหัว ***1ตัวเอาให้สุดๆๆไปเลยครับ จาก คนที่เคย ผ่านความตึงเครียดมาอิอิ
  • อย่าดีกว่าคับ
    ผมเคยคิดเหมือนกัน แต่พี่มาร์คอธิบายให้ซ่ะหายอยากเลย
    ถ้ามันอยู่ด้วยกันได้ก็ดีไป แต่ถ้าไม่ถูกกันล่ะคุณจะทำไงอ่ะคับ
    แล้วก็รู้หนิคับว่าแยกหมาลำบากแค่ไหน
    ผมว่าคิดดีๆก่อนดีกว่าน่ะ
  • :001:ความเห็นส่วนตัวนะคับเลี้ยงตัวเดียวดีที่สุดทุกวันนี้ผมมีสองตัวแรกก็ไม่เป็นไรพอมันเริ่มเดี๋ยวนี้เผลอเป็นซัดกันทันทีคับเวลาปล่อยตัวหนึ่งอีกตัวก็ร้องไม่ยอมตัวเดียวดีกว่าคับสุดๆไปเลยเลี้ยงเต็มที่เลี้ยงด้วยรักและเข้าใจมันแล้วคุณจะได้สิ่งตอบแทนที่คุณพอใจคับ
  • ไม่มีใครรู้ดีเท่าเราครับแค่คุณมีเวลาให้มันพอจริงๆต่อให้มี10ตัวคุณก็ต้องเป้นผู้นำที่ดีให้มันครับ
    คือมันขี้อิจฉากันมากจริงๆถ้าเอาตัวใหม่เข้าบ้านละก็2-3วันแรกรับรองได้มีหัวแตกเลือดอาบกันบ้าง
    อยู่ที่ตัวเราเองว่าจะสั่งสอนมันให้รักันยังไง...มันต้องใช้เวลาพอสมควรนะครับและที่สำคัญรักมันให้เท่าๆกันอย่าลำเอียง
    เพราะมันก็รักเรามากถึงมากที่สุดเช่นกัน...^___________________________^..เห็นตัวแค่นี้ไล่กัดบางแก้วมาแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    0072.jpg 37K
  • ตัวเดียวดีที่สุด!!!
  • ตัวเดียวพอ เหนื่อย มึนตึบ
  • ตัวเดียวเหอะ แค่ pit ตัวเดียว หมามึงยังโดนกัดตายห่าเลย
    ไอ้สมอง
    pitbull ไม่ดุนะ เลี้ยงเฝ้าบ้านเลี้ยง บางแก้วดิ
    เลี้ยง pitbull มีหวังได้เฝ้าศพหมา อีกตัวแน่
  • ไอ้คุณผี ..... กูถามความเห็นจากคน กูมีสมองพอที่จะคิด ไม่ได้มีแค่หัวกะโหลกปล่าวๆ อย่างมึง

กูไม่ได้คิดแค่อยากมีไว้เฝ้าบ้าน กูชอบนิสัยมัน กูชอบหมาพันธ์นี้ กูมีความสุขที่มีพิท

อย่ามากวนอารมณ์กูเลยไอ้ผีปากเสีย กูเป็นเพื่อนเล่นมึงรึไง

มึงไม่ต้องแนะนำเรื่องบางแก้วหรอก ถ้ากูชอบ กูเอามาเลี้ยงนานแล้ว

......... อย่ามาก่อกวนกู กูเกลียดผีพันธุ์มีงมากกกก มึงเข้ามาบอร์ดพิทได้ไงวะ บอร์ดนี้มีไว้สำหรับคนที่มีตัวตน

ผีอย่างมีงน่ะ กลับไปอยู่ในนรกอย่างเก่าเถอะ ............

..........แล้วอย่ามายุ่งกับกูอีก

*****ตัองขอโทษเพื่อนๆ คนอื่นด้วยค่ะ ตอนนี้ตัดสินใจไม่เลี้ยงเพิ่มแล้วค่ะ******