ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาเตี้ยๆ 5เดือนครึ่ง
  • เอาภาพน้องหมาเตี้ยไปเดินวิ่งเล่นสวนสุขภาพมาฝากเพื่อนๆครับ ใครเห็นชอบถามว่ามันกี่ปีแล้วทั้งๆที่มันเพิ่ง5เดือนครึ่งเอง! ''งง''
    ไฟล์แนบ
    ler32.JPG 88K
    yuty6544.jpg 80K
    gfde34.jpg 92K
    bbvv.jpg 84K
    saq.jpg 84K
  • ไม่บอกไม่รู้นะเนี่ยว่า 5 เดือน !

ตัวโต มาดเข้ม ...

สวยมาก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • หล่อ มากๆ ....................:m001:
  • สีส้ม น่ารักมาก
  • หล่อคับ...
  • สวยดีครับ ลูกใครครับ
  • คำถามนี้ผมเจอบ่อย แสดงว่าหมาเรา หน้าแก่ เกินวัย ครับ ฮ่าๆๆ
  • ฮ่าฮ่า ของผมก็มีแต่คนถามว่ากี่ขวบเเล้ว ฮาเหมือนกัน อิอิ............
    ไฟล์แนบ
    ยืน1.jpg 93K
  • ลูกใครครับ สวยดี
  • 5เดือน ทำไมมันบึกขนาดนี้
  • จริงครับคุณ srfadam ใครๆก็ว่ามันหน้าแก่กว่าอายุ555 สงสัยต้องทำเบบี้เฟรชซะแล้ว ใครมีหมา5เดือนหน้าแก่ๆเอามาชมกันบ้างนะครับ
    ไฟล์แนบ
    casee.JPG 64K
  • เจ้าbombeน่ารักดีครับ ผมเคยมีอยู่ตัวคล้ายๆกันเลยสีเดียวกันเปี๊ยปแต่มันบุญน้อยครับชิงตายไปก่อน สุดท้ายก็ได้เจ้านี่แหละมาแทน
    ไฟล์แนบ
    ler22.JPG 90K
  • ให้กินอะไรบ้างครับ
  • หลักๆก็จะเป็นเนื้อวัวกับโครงไก่ดิบสลับกันครับ+อาหารเม็ด ก็ไม่มีอะไรยุ่งยากครับมันก็โตของมันได้แต่อย่าลืมออกกำลังกายให้ด้วยครับพาวิ่งพาเดินทุกเช้าเย็น "ปัจจุบันมันจะชอบเนื้อวัวสดมากๆกินวันละครึ่งกิโล"
  • บาร์ฟ เจ๋ง ถ้าเลี้ยงตัวเดียวผมก็จะเลี้ยงบาร์ฟ เหอๆ
  • เนื้อวัวแบบดิบๆเหรอครับ
  • พามาเดินอย่าซ่าห์นักเดี๋ยวจะโดนแบบนี้อีก 555
    ไฟล์แนบ
    20090709101754_uikl.jpg 29K
    20091027200534_RED+TRAILER.jpg 88K
  • โครงสร้างสุดยอดครับ สวยครับ
  • เหมือนรถถังเลยอะ น่ารักทีซู้ดดด
  • จริงๆแล้วตัวขาวมันกัดไปทีเดียวที่เห็นนั่นแหละ นอกนั้นได้แต่ตั้งการ์ดหลบไปหลบมาอย่างเดียว ไอ้เสือซัดซะน้ำลายเปียกไปหมด (แสบจริงๆนะนพปี้ อิอิ)
    ไฟล์แนบ
    RED+TRAILER.jpg 88K
  • รู้เหมือนกันเรอะ ทำไมไม่ถ่ายตอนมันกัดหมาผมมั่ง สร้างภาพจริงๆ555
  • เสียใจด้วยครับคุณ platoo เรื่องสุนัขตัวก่อน
    แต่ตอนนี้ ตัวนี้ของคุณผมว่ามันสวยมากทีเดียว......บึ้กมาก
    ............ชอบครับ.....................:013:
  • สวยมาก
  • เจ้า bombe กี่เดือนแล้วครับ
    หน้าตาเหมือนลูกสาวผมเลย
    ไฟล์แนบ
    dsc0750.jpg 68K
  • สวยดีครับ เสื้อส้ม 555
  • เนื้อวัวสดๆน่ะนะ....แบบนี้ต้องลอง
  • คุณ OtigerO ครับเจ้าbombe ของผม 6เดือน 18 วันละครับ
    นน.เมื่อ2 อาทิตย์ก่อน 23 กก.ครับ
    ขออนุญาตเจ้าของกระทู้ด้วยนะครับ:o030:
    ไฟล์แนบ
    สงสัย28.jpg 92K
    นั่ง4.jpg 99K
  • ขอบคุณครับคุณbombe คุยกันตามสบายเลยครับ เจ้าตัวนี้ของคุณbombeสวยครับโตขึ้นไม่เบาแน่ครับ ...ขอบคุณทุกความคิดเห็นด้วยนะครับที่มาร่วมพูดคุยกันในกระทู้ สำหรับสาวเสื้อส้มจ้างมาจูงหมาจากลำปางเชียวนะ 5555
    ไฟล์แนบ
    ler1.JPG 91K
  • ละเสื้อเหลืองลายขาว มาจากเกาหลีป่ะครับ :o037: ตี๋มาเชียว อิอิ ล้อเล่นครับบบบบบบ:o060:
  • คุณ bombeรู้ได้งัยเนี่ย จริงๆแล้วเป็นเด็กแม้วตาตี่ตะหาก 555555 อิอิ
    ไฟล์แนบ
    hgfde.JPG 76K
  • เด็กเเม้วตาตี่ ฮ่าฮ่า ๆๆๆๆ..................:o023:

ต้องเจอบลูลี่ตัวที่บ้าน 55555+++++++++++:o028::m117:
    ไฟล์แนบ
    552.jpg 92K
  • 5555 ขอบคุณครับที่เป็นแฟนกระทู้นี้เหนียวแน่นจริงๆ บลูลี่ของคุณbombeกร่างมากๆครับ สุดยดด5555
    ไฟล์แนบ
    _KS75484_1.jpg 60K
  • กริ้ววววววววววววว......อนาคตหากได้มาเยือน พิษณุโลก
    บอกกล่าวกันบ้างนะครับ
    จะได้ทำการต้อนรับ...........ยินดีที่ได้รู้จักครับ:o030:
    เเถมลูกสาวอีกตัว..........
    ไฟล์แนบ
    บิน12.jpg 77K
    บิน23.jpg 89K
  • จัดไปครับ ถ้าไปเที่ยวเมื่อไหร่จะแวะไปเที่ยวครับ เพราะบ้านน้าสาวอยู่พิจิตรใกล้ๆกันอ่ะ ลูกสาวแดงๆตัวนี้ใหญ่ชะมัดเลย ว้าวๆๆๆๆๆ ยินดีครับ ผมอ๊อด ครับ..........
    ไฟล์แนบ
    t32.JPG 66K