ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อุบลมีร้านไหนตัดหู สวยๆมั้ย
  • ขอรายละเอียดหน่อยน่ะคับ

ขอคำแนะนำที่นะครับผม

ขอบคุณล่วงหน้าครับ!!
  • วารินครับเห็นเค้ารับตัด แถ่วทางจะเข้าสถานีรถไฟ
  • ร้านหมอก้อยเหรอคะ แถวสถานีรถไฟกะหลังวัดแจ้ง
    แต่ระวังหน่อยนะคะ อย่าให้เค้าอยู่นาน เดี๋ยวจะติดเชื้อลำใส้มา
    อันนี้เจอกะตัวเองเลย แล้วเค้าไม่สนใจนะคะ หาว่าเราโกหกอีก
  • :033: :033: :033:
    ไอ้แรมโบ้ ผมตัดกับหมอก้อย ครับ
    :m047:
    ไฟล์แนบ
    1412.jpg 34K
  • ขอถามเรื่องราคา อีกหน่อยน่ะครับ ..

ขอบคุณมากครับผม
  • ใช่ๆ ผมก็เห็นโตะขี้ไม่ล้างเลย
  • ระวังดีๆค่ะ เคยไปต่างจังหวัดเอาไปฝากไว้สอง สาม วัน
    กลับมาถ่ายเป็นเลือดเห็นๆ ทั้งๆที่หมาเราแข็งแรง ก่อนเอาไปฝากเราก็ดูแล้วทุกอย่าง
    ติดเชื้อเพราะความสกปรกที่นี่แหล่ะ ไม่สบายหลายวัน
    ทางที่ดีไปหาหมอ วศิน ดีกว่าค่ะ ราคาอาจจะสูงหน่อย แต่เค้าดูแลน้องหมาของเราอย่างดี
    แล้ว น้องหมาอายุเท่าไรแล้วคะ