ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

:::: P U P P Y ~ F O R ~ S A L E :::: ขาวววๆๆๆๆๆ อิอิ ^^
  • ขอเรียกเจ้า BOOTH ขึ้นจากก่อนเพราะตอนนี้ BALITA ตื่นแล้ว

กำลังจะพาไปถ่ายรูปคู่ครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0022.jpg 13K
    ภาพ0042.jpg 14K
  • มีความสามารถถ่ายภาพคู่ได้แค่นี้ครับ

เพราะต่างคนต่างจะไปกันคนละทิศคนละทาง
    ไฟล์แนบ
    ภาพ012.jpg 68K
    ภาพ017.jpg 76K
  • BALITA กำลังสำรวจบ้านใหม่ครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ024.jpg 82K
    ภาพ021.jpg 60K
    ภาพ019.jpg 78K
  • แถมท้ายด้วย เจ้า BOOTH กับเจ้าคิม ลูกชายผม 1 คน

และอีก 1 ตัวครับน่ารักไหมครับ คุณวาว่าใครน่ารัก

กว่ากันครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ049.jpg 18K
  • ข้างหลังน้องคิม เป็นกรงที่ให้เจ้า BOOTH อยู่และจะให้เจ้า BALITA

อยู่ด้วยในตอนกลางวันครับ แต่ตอนกลางคืนนอนกรงเล็กหน่อย

เพราะกรงใหญ่ไม่มีมุ้งลวด แต่กรงเล็กมีมุ้งลวดครับ ยังไงก็ตอบขอ

ขอบคุณคุณวาอีกครั้ง ที่จัดลูกหมาแสนน่ารัก มาให้ถูกใจมาก ๆ ครับ

สัญญาว่าจะดูแลให้อย่างดี แล้วจะโพสมาให้ดูเป็นระยะๆ ถึงความเจริญ

เติบโต ของเจ้า BALITA นะครับ ขอบคุณจริงๆครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0492.jpg 18K
  • ขอโทษทีครับรูปข้างบนผิดรูปครับเป็นรูปนี้ครับ

ข้างหลังน้องคิม เป็นกรงที่ให้เจ้า BOOTH อยู่และจะให้เจ้า BALITA

อยู่ด้วยในตอนกลางวันครับ แต่ตอนกลางคืนนอนกรงเล็กหน่อย

เพราะกรงใหญ่ไม่มีมุ้งลวด แต่กรงเล็กมีมุ้งลวดครับ ยังไงก็ตอบขอ

ขอบคุณคุณวาอีกครั้ง ที่จัดลูกหมาแสนน่ารัก มาให้ถูกใจมาก ๆ ครับ

สัญญาว่าจะดูแลให้อย่างดี แล้วจะโพสมาให้ดูเป็นระยะๆ ถึงความเจริญ

เติบโต ของเจ้า BALITA นะครับ ขอบคุณจริงๆครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ043.jpg 23K
  • ลืมบอกไปว่าเจ้า BOOTH วัย 8 เดือน กับ 9 วันแล้วครับ

พอใช้ได้ไหมครับคุณวา
  • เจ้า BOOTH ถ้าปล่อยเป็นว่ายน้ำ เพราะหน้าบ้านมีบ่ออยู่

BALITA โตขึ้นคงจะเป็นนักว่ายน้ำเหมือนเจ้า BOOTH เป็นแน่
  • :o060::o027:น่าร๊ากกกกกกกกกก น่ารักมากมายคะพี่โหน่ง ดีใจที่พี่โหน่งและทุกๆคนที่บ้านพี่รักและชอบน้อง Barita นะคะ
    ชื่อ น่ารัก จังเรยยคะ เห็นภาพแล้ว ดีใจมากๆๆเรยยยย ถ่ายภาพคู่กับพี่ บูท ได้น่ารักมากๆๆ :o046:
    พี่บูทว่ายน้ำเก่งจัง ชอบๆๆน่ารักจริงๆคะ:o043:

ขอบคุณพี่โหน่งมากๆนะคะ ที่รักและอุปการะน้องไปดูแล เด๋ว นู๋จะแว๊ปปไปเยี่ยมนะคะ

น้องคนนี้กินเก่งและขี้เล่นมากๆ
    น้องๆทุกๆคนในคอกนี้ขับถ่ายเป็นที่คะปูกระดาษหนังสือพิมพ์น้องจะวิ่งงจู๊ดๆๆไปเรย ไปทำเลอะเท๊ะคะ
    เวลานอนน้องจะติดผ้ามากๆเวลานอนกอดผ้าแล้วมันจะมีความสุขมากๆๆ:o035:

น้องชอบแอบงับๆๆรองเท้าระวังนะคะ ฟันแหลมจริงๆกัดเท้าเจ็บโครต ฮ่าๆๆๆ
    ตอนอยู่ที่บ้านเวลาให้อาหารนู๋ต้องใส่รองเท้าบูทเหมือนกับให้อาหารจระเข้น้อยยังไงยังงั้นเรยอ่ะคะ 555:o028:

:o040:***ดีใจมากๆคะที่น้องๆทุกๆคนได้ไปอยู่กับผู้ที่รักจริงๆ ขอบคุณพี่ๆทุกท่านนะคะ:o030:

.... varabee bull kennel [BUFFALOBONE CREW]

(**ภาพประกอบ BaRitA 28 วันคะ^^)
    ไฟล์แนบ
    20070817160254_bb.jpg 39K
    P1010918.jpg 58K
  • :m057:ว๊ากกก แทบช็อค!! พี่ BoOTh 8 เดือน เหรอเนี่ยยย ชีวิสสสส หล่อเกิ๊นนนน :m028:
    ตัวโตมากๆๆ บึกบึน หล่อเวอร์ๆๆเรยคะพี่โหน่ง ถอดแบบพี่ COCO มาจริงๆ
    เยี่ยมคะ ขอให้น้อง B@RiTa เป็นตัวเมียที่ยักษ์ๆๆแบบนี้ อัดเต็มที่เรยนะคะพี่โหน่ง ฮ่าๆๆๆ โดนจริงๆๆอิอิ :m015:

(***ภาพประกอบ JOEY พ่อของ JABO คะ)
    ไฟล์แนบ
    Joey.jpg 71K
  • ** พี่สมศักด์ หาดใหญ่ ได้รับแล้วนะคะขอบคุณมากๆคะ
    ดีใจที่พี่ชอบและสนใจน้อง SNOOP DOG นะคะ เด๋ว วา จะดูแลน้องให้เป็นอย่างดีคะ :m059:
    ตอนนี้ก้อกลมดิ๊กเรยคะ ฮ่าๆๆๆๆ:m061:

(**ภาพประกอบ โจอี้ และ จาโบ้วตอนอายุ 5 เดือนคะ)
    ไฟล์แนบ
    186161_3247841.jpg 62K
    0012.jpg 45K
    120.jpg 88K
  • melon:

UP***วันนี้พี่ไปออกไปซื้อของข้างนอกเลยขังคุณ HOGไว้ มันดันเดินขึ้นบันไดไปเฉยเลยกลับมาบ้านตกใจหมดเพราะได้ยินมันร้องที่ไหนได้มันเดินขึ้นบันไดไปบ้างบน...แสบจริงๆ แล้วเริ่มล้างผลาญแล้วต้นไม้ที่บ้านพี่เริ่มพังไปทีละนิดละหน่อยไม่รู้ว่าโตกว่านี้ต้นไม้ที่บ้านมันจะได้โตไหม ตอนนี้มันกินเก่งมากเลยน่ะไม่รู้ว่าจะขุนมันไหวหรือเปล่า ไว้วันเสาร์จะถ่ายรูป HOG และ DESIGNหมาที่บ้านมาให้ดูน่ะ

ป.ล.ไว้คอกหน้าจาโบ้วอยากมีคู่เอาตัวที่บ้านพี่ไปก็ได้น่ะ555
  • สวัสดีคะพี่แตง คุณhOG เดินขึ้นบันไดเรยเหรอเนี่ยยย เก๋าจิงๆๆ ฮ่าๆๆๆ สงสัยจะมึนได้พ่อมันจิงๆๆ ระวังคุณHoGมันจะกินต้นไม้บ้านพี่แตงเข้าไปด้วยนะคะ เพราะว่าน้องพวกนี้มันหิวตลอดทุก 2-3 ช.ม ฮ่าๆๆๆ:m117: และแต่ละมื้อมันกินเหมือนปล้นเรยล่ะครับบพี่น้อง สงสัยดีไซด์กับปักกิ่งพี่ วิ่งหลบไปคนละทิศทางแว้ววมั่งนั่น:m102: รอชมรูปน้องคุณHOGกับพี่De$iGN ถ่ายคู่กัลลอยู่นะคะเอาพี่ปักกิ่งด้วยก้อได้ สามคนพี่น้องเรย คงน่ารักน่าไม่ธรรมดา ถ้าโบอ้วนมันยอมเป็นคุณแม่อีกครั้งก้อสนใจคะ

ขอให้พี่แตงHappy กับความซนสุดแสบของคุณHOGทุกวันนะคะ อิอิอิ:m105::m041:

(***ภาพประกอบ TAMA ปู่ของเด็กๆ พ่อคุณเซมเบ้ คะ ^^)
    ไฟล์แนบ
    20080721234938_.jpg 41K
    TAMA 11.jpg 53K
  • :m109: ขณะนี้ น้อง V.2 - V.3 - V.4 - V.5 ได้มีบ้านใหม่เรียบร้อยแล้ว
    ขอขอบพระคุณ พี่แตง พี่สมศักดิ์ พี่โหน่ง และพี่ต๊ะ ที่สนใจและรับน้องๆไปอุปการะดูแลนะคะ :m020:
    จะติดตามคอยดูการเจริญเติบโตของน้องๆทุกๆคนนะคะ :m077:
    ไฟล์แนบ
    P1010979.jpg 48K
  • ***ท่านใดสนใจลูกสุนัขชุดนี้ ยังเหลือสุดหล่อ V.1 " Kanye West " เพศผู้

ผู้ชนะเลิศในการแข่งขันบรีดดิ้งนี้ เพราะอยู่เป็นคนสุดท้ายย 555

เดิมเจ้าของตั้งใจจะเลี้ยงไว้เอง แต่หากมีท่านใดที่รักและสนใจ ยังติดต่อมาได้นะคะ

***ขอให้เป็นคนที่รักและสนใจที่จะดูแลเค้าจริงๆ เรื่องราคา คุยกัลลหลังไมได้คะ รับประกันความน่ารัก^^

สนใจ น้อง V.1 ติดต่อสอบถามรายละเอียด Tel. 089-1866846
    ไฟล์แนบ
    F 1 001 copy2.jpg 61K
    P10109522.jpg 40K
  • **Up ^^
    ไฟล์แนบ
    P101097846412.jpg 48K
  • V.1 For SALE ^^

Tel. 089-1866846 ( varaby )

[Up*]
    ไฟล์แนบ
    57.gif 5K
  • ขายดิบขายดีจิงๆ ขาวๆๆๆๆๆๆๆ อวบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    onedrop.jpg 13K
  • น้อง Varabee ครับ พี่โหน่งอยากให้ใบเพ็ดของ :033:BALLITA:033: เป็นชื่อตามนี้เลยได้ไหม

ยังไงช่วยดำเนินการให้ด้วยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ ส่วนน้อง ballita สบายดี

ตอนมาใหม่ ๆ กินแล้วก็นอนไม่มีทีท่าว่าจะซน แต่พอเริ่มคุ้นเคยกับสถานที่ ตอนนี้

ซนได้ใจเหมือนกันครับ พอครบ 2 เดือนครึ่ง จะพาไปตัดหู แล้วจะมา Up ให้ดู

ความน่ารักของเจ้า ballita ใหม่นะครับ :013:
  • สวัสดีคะ พี่โหน่ง B@llita เป็นไงบ้างคะ ตอนนี้กินเก่งและซนรึเปล่า???

คิดถึงง น้องจังเรยยย รวมถึงน้อง HoG ด้วย พี่แตงว่างๆ มาฝากรูปให้ดูมั่งนะคะ

เด๋วลองจัดการให้นะคะพี่โหน่ง ^^
    ไฟล์แนบ
    P1011009.jpg 48K
    P1010995.jpg 67K
  • (**ภาพประกอบ V.1 " Kanye West " คะ ^^)
    ไฟล์แนบ
    P1011022.jpg 102K
  • ผมน่ารักกก มั๊ยยย กั๊บบ อิอิ :o055: :o056: :o057: :o060:
    ไฟล์แนบ
    P1011017.jpg 44K
    P1011016.jpg 96K
    P1011013.jpg 65K
    P1011012.jpg 79K
  • แคนยี่ ง่วงงงแว้ววว ไปนอนแว้วววว กั๊บบ :m010::m126:
    ไฟล์แนบ
    P1010992.jpg 83K
  • เอา V 5 มาลงมั่งดิครับ