ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

** ทำยังไงดีครับ **
  • ตอนนี้หมาผมเป็นขี้เลื้อนเปียก
    ผมไปดูหัวข้อเก่าแล้ว มีแต่ให้ใช้ กำมะถัน+น้ำมันมะพร้าว
    อยากทราบว่ามีวิธีอื่นหรือป่าวครับ
    ช่วยหน่อยนะครับ
    เพราะว่าตอนนี้ปิดเทอมอยู่2 อาทิด อยากจะรักษาให้หายขาด

ขอบคุณมากๆ ร่วงหน้าครับ
  • ก็ใช้ สองอย่างที่บอกมานั่นแหละ ผสมกันแล้วทา รับรองว่าหายแน่นอน
  • นํ้ามันเครื่อง รถยนเลยครับ

หาย
  • อย่าใช้น้ำมันเครื่องรถยนต์เด้ดขาด มีสารตกค้างเยอะ สามารถซึมเข้าผิวหนังที่เป็นแผลอยู่ อาจหายจริง แต่หมาอายุไม่ยืน และจะไม่แข๊งแรง เป็นการทำที่ผิดๆซึ่งทุกวันนี้ก็ยังทำกันอยู่ครับ

กำมะถันน้ำมันมะพร้าว อันนี้ใช้ได้เลย
  • ขอบคุณ พี่ผีๆมากๆครับ
  • ไอ้ตัวที่บ้านก็เป็นค่ะ
    ฉีดยา กินยา หายไปพักนึง ก็กลับมาเป็นอีก
    อยากลองวิธีนี้ดู แต่ไม่รู่ว่าจะไปซื้อกำมะถัน กะน้ำมันมะพร้าวได้ที่ไหน
    เลยใช้แค่ยา สีม่วงๆที่หมอให้มาทาให้มันไปก่อน
  • ซื้อที่ร้านขายยาครับ ยาแผนโบราณครับ
  • ไปที่ศูนย์ดีวัน เขาทำขายครับ ที่หมดค่ารักษาไปเป็นหมื่น เจอยาสูตรของที่นี่ ไม่กี่ร้อยหายเกือบทุกรายครับ
  • ขอบคุณมากๆครับ พี่มาเฟีย