ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• อาหารสดกับอาหารแห้งมีข้อดีข้อเสียอย่างไรบ้าง อยากลองเปลี่ยนมาใช้อาหารสดบ้างเช่นโครงไก่ ช่วยตอบคำถามให้หน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
  • http://pitbullzone.com/community/search.php?PostBackAction=Search&Keywords=%E0%B8%AD%E0%B8%B2%E0%B8%AB%E0%B8%B2%E0%B8%A3&Type=Topics&btnSubmit=%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%99%E0%B8%AB%E0%B8%B2

ลองอ่าน ดูนะครับ รอผู้รู้มาตอบอีกที :o044:
  • อ้าว...ไอ่หน้าส้นตีน มาโผล่กะทู้นี้ได้ไงว๊ะ

โธ่...อยากเป็นเซียนก็กล้าๆโพสรูปตัวเองพร้อมคำอธิบายหน่อย ไม่ใช่เข้ามาใส่ลิงค์แล้วมาบอกว่า "รอผู้รู้มาตอบ" ...ไอ่หน้าส้นตีน

ปล. โพสแสดงความคิดเห็นโง่ๆแบบนี้บ่อยๆ เดี๋ยวก็ดังไอ่น้อง...555555
  • แหม่มผี ตัวนี้กัดแรงจิงเลย
  • ไอ้ ผีตุ๊ด นี้หว่า บอกว่ากูไม่ใช่พ่อมึงนะมาสั่งกูไปสั่งพ่อมึงนู้ไป๊ย อีตุ๊ด
    กะทู้เค้าเอาสาระอย่ามาทำเสีย อยากเอารูปลงก็เอารูปพ่อแม่คุณ
    ลงสิแล้วอย่าลืมลงราคาไว้ด้วยนะ พูดจังเลย
    ความเห็นกูมีสาระกว่ามงเยอะ เข้าใจ ไอ้น้อง
  • สาระอะไรว่ะ กูดูอย่างไงก็เเค่อยากอวดดี แต่ไม่มีดีจะอวด อย่าทำตัวเป็นเซียนประจำบอร์ดเลยเห็นแล้วทุเรศ
  • เชียนตรงไหนมึงรู้ไม่บอกเค้าละ เค้าเข้ามาถามกูแค่เอาลิ้งให้แค่นี้ทำเซียนหรอมึงเข้าใจคำว่ามิตรภาพไหม มึงอะละที่ ทุเรศ รู้แล้วไม่เสือกบอกเค้าละ
    ดีแต่ปากหมาไปวันๆ ควายเอ็ย
  • ปากดีจัง ด่าเป็นผู้หญิงเลยเล่นกันแค่ตรงนี้ เอาพ่อแม่มาเกี่ยวทำไมว่ะ

ทั้งเห่าทั้งห่อนเลยนะมึง รู้เปล่าเจ้าของกระทู้นะมันเป็นพี่ตัวแลก
  • กูไม่ได้เล่นกูเอาจริง อีผีตุ๊ด คิดว่ากูจำมึงไม่ได้ไงตุ๊ดๆงี้มีตัวเดียว
  • ปากดีจัง
  • ไอ้ผี เอ๊ย เวบเขาจะให้สมัครทุกคนแล้ว ก็เพราะมีแต่ผี การศึกษาต่ำใช้วาจาหยาบคายแบบคุณนี่แหละ

นี่ก็ดีแล้วแสดงความคิดเห็นได้เลยไม่ต้องไปสมัคร ยังไงช่วยกันทำนุบำรุงกันหน่อย ถ้ามันถ่อยและเถื่อนมากๆเขาก็ต้องปรับเปลี่ยนการจะเข้ามาเล่นใหม่นะ ช่วยๆกัน ด่าว่ากันพอประมาณหนุกหนาน
  • ถูกคับ มีดีมีเยอะ มีผีเลวการศึกษาต่ำๆมีไม่กี่ตัวหรอก สังเกต ได้จากคำพูด ต่ำๆไร้การศึกษา
    พูดจาไร้สาระ เถียงในเรื่องไม่เป็นเรื่องเถียงข้างๆคูๆ บางครั้งด่ามาโดยที่ไม่มีสาระไม่เกียวกับกระทู้เลย
    แบบนี้ เกรียน จัดครับ โดยเฉพาะ ผีอีตุ๊ด เสือกแถมเกรียน อีก
  • คุณtutung ใจเย็นอย่าทำตัวเก่งแต่ปาก เก็บปากไว้แดกข้าวเหอะ ลูกผู้ชายเปล่าว่ะ ถุย

ปล.ผีที่น่ากลัวก็ผีพ่อมึงไง......55555
  • อีผีตุ๊ดเอ็ย เอาประโยคคำพูดกูมาใช้อีกละคิดเองไม่เป็นไงวะ
    แม่มึงพ่อมึงอีก3เดือนไง ตายโหงด้วยโรคมะเร็งแน่ ปากมึงอะอยาก
    โดนส้นตีนป่าว อีตุ๊ส กูบอกให้โทรมาไง เก่งแต่เหาไอ้ควายเอ็ย ไอ้ลูกหมา
  • เค้าให้โทรทำไมไม่โทรละคับ กลัวหรอ ตุ๊สจริงด้วย ไอ้ชาติ หมา
  • ตุ๊ดไม่ตุ๊ดเอาเมียมึงมาให้กูลองไหมเดียวรู้แน่ ปล. ตามพ่อมึงมาต่อยกับกูไป
  • แต่เมือคืนหมากูยังเอาแม่มึงอยู่เลยนะ 1000 ควยแล้วนี้หว่าแม่มึงอะแต่แม่มึงบอกว่าแม่มึงเป็นกระหรี่ นี้หว่า
    ดีนะเนี้ยกูให้หมาใสถุง แต่แม่มึงน่าจะเป็นเอส ก่อนมะเร็งอะ
    มึงอะมาสิกูรออยู่ไม่ต้องถึงมือพ่อกูหรอก ไอ้ผีอีตุ๊ด กล้าๆหน่อย ไอ้น้อง
  • เอ็ยมึงเป็นตุ๊สอย่างที่มันว่าป่าววะเถียงกันอยู่ได้คู่นี้
    เท่าที่กูดูกุว่ามงตุ๊สวะ มึงไอ้ชาติหมาปะวะ ดูจากการพูดการจ้าแล้ว
  • ชาติหมา อ้วน ดำ หมาเป็นไงมั้งอะ ท้องแตกตายยัง
  • ปกติเห็นแต่หมาตำรวจ นี้เราได้สายใหม่แล้วเหรอ tutung หมาทหาร พ่อแม่มีใบเปล่า

ไปๆแยกย้ายได้แล้วบ้านใครบ้านมัน ภาษีก็แดกของประชาชนอยู่ยังมาทำตัวกวนตีนเขาอีกนะมึง
  • หยุดว่ากันได้แล้วคร๊า พวกพี่ๆๆและพี่ผีทั้งหลาย หัดใช้คำสุภาพวาจาดีๆเลิกด่าได้แล้ว มันน่าเบื่อไร้สาระ ถึงหนูเป็นเด็กแต่ก็ยังดีที่มีหัวคิดดีกว่าคนคนหนึ่งที่วันๆเอาแต่ว่าคนอื่นไปวันๆๆลองหัดมองตัวเองบ้างน่ะค่ะ อายเด็กมันบ้าง อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    Snapshot_20091011_23.jpg 94K
  • ผีแบบมึงอะมีดีอารายพ่อแม่มึงอะจะลงขายเอารูปมาดูด้วยนะ ว่าหน้าแหลมหรือป่าว
    ลูกถึงได้ปากหมาแบบนี้ มึงไม่อยากให้กูกวนตีน แต่มึงอยากโดนส้นตีนกูใช่ปะ
    อยากโดนส้นตีนโทรมา เข้าใจ ไอ้น้อง อย่ามาทำนิสัยผีเก่งแต่ปาก ตุ๊ดๆ มันหน้ารำคาญ
  • เหงแล้วๆ เหงควายแล้ว 5555
  • ไอ่หมาทหารพันธุ์ขัดรองเท้านาย...นี่แม่งปากจัดเหมือนกะเทยเลยนะมึง แดกภาษีพวกกูแล้วยังมาทำปากดีอีก พี่น้องปล่อยมันไปเหอะ วันๆแม่งขัดรองเท้าให้นายมันไม่ได้เงยหน้า ถ้าขัด

รองเท้าหนังไม่เงาก็โดนนายมันเอารองเท้าหนังตบกะบาล มันก็เลยเก็บกดอยากระบายกับพี่น้องที่นี่ไง...555555
  • กูระบายกับแม่มึงมันกว่าอีผีตุ๊ด 555+
    ไม่มีมุขเริ่มเอาคำพูดกูไปใช่แล้วนะ อีผีตุ๊ส
    กูบอกว่า ไอ้ เขียนแบบนี้ ไม่ใช่ไอ่
    ไอ้ควายเอ็ยกูอุตส่าห์สังสอนแล้วหัดจำมั้งสิ อีตุ๊ด
  • เหนื่อย :001::001::001:
  • ขอโทษนะครับที่พูดจาหยาบ แต่ ผีตุ๊ดๆแบบนี้สมควรได้แต่คำพูดหยาบๆแบบนี้ละครับ
  • เป็นขนาดนี้เลียกว่า สันดานแล้วค่ะน้อง

แก้ไม่ได้แล้วน้อง นี้หรือรั้วของชาติทุเรศจังค่ะ
  • ไอ้ผีตุ๊ดตัวเดิม เริ่มเป็นหญิงแล้วหรอ อุบาท จริงมึง
    ภาษาไทยมึงก็เหมือนเดิม เรียก ไม่ใช่เลียก ไอ้ควายเอ็ย
    ไม่เนียนเลยมึง ไปเรียนภาษามาใหม่นะควายได้ใจ
    ไอ้ผีตุ๊ดลูกกระหรี่ บอกให้โทรมาไม่โทรไปคุยกับขี้ไอ้ควาย
  • เหรอ แล้วมันมีผีทั้งหมดกี่ตัวว่ะ ( มึงลงเบอร์ไว้ถ้าแน่จิงลงหน่วยที่มึงประจำด้วยว่าอยู่แถวไหน บ้านมึงอยู่แถวไหนว่ะเอาของจิงไม่ตุ๊ดนะ)

ปล. อย่าถามนะว่ากูเป็นใคร
  • มึงก็ไอ้ผีตุ๊ดแม่เป็นกระหรี่(สันชาติเขมร)ตัวเดิมไง
    0891147664 กูอยู่ กองทัพไทย หน่วย สปช.ทหาร บ้านกูอยู่นนทร์(หมู่บ้านเพอร์เฟ็ค พาคร์) ปทุม(พฤกษา)
    มาไวๆนะ กูรอ ไอ้ผีตุ๊ด
  • พี่ผีเจอของจริงแว้ว เค้าให้แล้วอย่าลืมโทรไปนะ
    ติดตามว่าใครคือตุ๊ส นะพี่ผีกล้าขอกล้าให้แว้วอย่าลืมกล้าโทร อุอุอุ
  • ไอ้ tutung นี้ปากมันโคตรจัดจ้านเลยว่ะ มึงเป็นรั้วของชาติ แมร่งรักษาภาพพจน์หน่อย
  • tutung อีหน้าหนังหีหนังแตด ตัวมรึงนี้เหมือนสังฆังที่เกาะอยู่ข้างไข่กระเทยจริงๆ
  • เถียงเก่งจังว่ะ ตอนสอบเข้ามาใช้ปากไง
    รู้ว่าไม่ดีแต่ด่าชิบ ถุย ไม่ชอบแล้วจะต่อความทำไม
    น่าอายจริงๆ
  • สังฆังอะอยู่บนหัวพ่อมึงแล้ว555+ไอ้ผีตุ๊ด
    กูรออยู่ไม่เห็นมีหมาโทรมาสักตัวขอละไม่โทร
    แม่งตุ๊ดชิบหาย เก่งแต่ปากอะพวกมึง ขอให้มึงโทรแค่ทีเดียว
    เข้าใจป่าวไอ้น้อง555+
  • :006:พี่มาร์คต้องลบเยอะเลยทีเดียวนะหนูว่าฮิฮิ จะด่ากันทำมายก็เราคนไทยเหมือนกัน แต่ผีตัวเนี้ยชอบโพสด่าคนอื่นเป็นประจำนิสัยไม่ดีถึงว่าทำไมไม่กล้าสมัครเหมือนคนคนอื่นๆๆเค้า อาจเป็นเพราะกลัวโดนตีนเนอะมีใครเห็นด้วยมั่งพี่น้อง
  • ไอ้ทหารเกณท์นี่ มันปากดีจริงว่ะ ครั้งก่อนกรูเคย บอกว่า หมาผิดตัว อยู่กับคนผิดที่ มันเล่นกรูซะเกรียมเลย ด่าพ่อ ด่าแม่ แต่กรูไม่รับ คำด่าของมัน คำด่าก็กลับหาพ่อแม่มันนั่นแหล่ะ ฮุฮุ

เชื่อได้ว่า ผี ไม่มีตัวเดียว 100 เปอร์
  • มึงไม่ต้องรับหรอกเพราะเดี๋ยวพ่อแม่มึงก็เป็นมะเร็งตายโหง กูจำมึงได้ ไอ้ผีตุ๊ด
    อยู่ดีๆมาแช่งหมากู หมากูเป็นหัดแล้วหนักหัวพ่อมึงไงไอ้น้อง เก่งแต่ปากไปวันๆ
    ไอ้ ชาติ...หมา
    มึงโชว์ความโง่ของมึงอีกแล้วนะ ดูเครื่องแบบยังไม่ออกเลย แน่จริงโทรมาเบอร์อยู่ข้างบน
    เข้าใจไอ้น้องเก่งแต่หอน ว่าแต่แม่มึงนอนโรงบาลไหนวะ หรือเข้าวัดไปแล้ว ก๊ากกก
  • พี่เค้าให้ที่อยู่พร้อมเบอร์ ขนาดนี้แล้ว
    ยังไม่โทรไป ด่ากันในเวปให้เวปเค้าเสีย
    แสดงว่า อาจเป็นเด็กค่ะ ไม่กล้า กลัวความผิด
    สมน้ำหน้าที่โดนด่าแบบนี้สมควรแต่โดนหนักๆ
  • ไอ้นี่ ลูกกะหรี่จิง หอนได้หอนดี ปัญญามึง ยังไม่รู้เลยว่ากำลังเลียงหมาพิตบูล ยังมากร่าง ตอบนั่นตอบนี่ ไอ้เวร
  • tutung คืนนี้แม่มรึงงดรับแขกหรือเปล่าว่ะวันนี่ถ้ารับได้หลายเลยนะมรึง
  • เวปบอดร์ นะไอ้สัดพ่อแม่มึงสังสอนมาหรอว่าเวปบอดร์เค้าห้ามโพสอะ
    ก็ดีกว่ามึงที่เก่งแต่ปาก เห่าหอนไปวันๆถุย มึงมีความรู้ก็ไม่ตอบไปละ
    แบบนี้ ควายยิ่งกว่า ที่พี่พูดเข้าใจปะไอ้น้องไม่เอาอย่าพูดวกวน กูขี้เกียดตอบ
    แล้วคำว่า จริง อะเขียนแบบนี้ จำไวนะนี้สอนให้แล้วพ่อแม่คงไม่สั่งสอนมาสิ

รับสิมีเพื่อนแม่กูมาเทียวที่บ้านเยอะ
    แต่แม่มึงที่ขายตัวอยู่อะวันนี้คงมีคนเอาแล้วละช่วงเทศการ555+
    บวกกับเดือน12ด้วย แม่มึงคงชอบ ก๊าก
  • เคียดแค้นอะไรกันนักกันหนาครับ อภัยได้ก็อภัยเหอะ สังคมจะได้น่าอยู่ครับ
    หรือถ้ายอมกันไม่ได้ ก็โทรนัดกัน ออกไปดวลกันตัวต่อตัวเลยครับ
  • กำ ไม่น่าเข้ามาเลยตู จากกระทู้ "อาหารสด"
    กลายเป็นกระทู้ "ด่าสด"
  • เวรจริงๆ เหมือนพี่ผีตัวบนเลยเข้ามาดูอาหารสดทำไมมันฮอท

มาเจอตุ๊ดตบกันซะงั้น ไม่มีวุฒิทางอารมณ์กันเล้ยยยยย กรรม
  • ไอ่ทหารขัดรองเท้านายหน้าส้นตีน...โอ๊ย ตำแหน่งยศแม่งยาวโคตร เวลาแม่งโมโหด่าเหมือนไอ่เฒ่าสัตว์นรกเลย แม่งชอบเอาพ่อแม่มาเล่นในบอร์ดเหมือนกันเป๊ะ

ปล. สงสัยมันคงชอบบอร์ดนี้แน่เพราะที่อื่นไม่มี กูบอกแล้วว่า 3-4 วันมึงดังแน่นอน ว่าแต่ว่าเมื่อไหร่จะเอาเมียมึงมาโชว์ร่องนมซะที...คิดถึงเมียมึงหว่ะ...555555
  • กูชอบด่าผีตุ๊ดๆแบบมึงไง ไอ้ผีตุ๊ดลูกกระหรี่(สันชาติเขมร)
    กูว่ากูสังสอนมึงแทนพ่อแม่มึงไปหลายรอบแล้วนะไอ้หน้าตัวเมีย
    ว่าไอ้เขียนแบบนี้ ไม่ใช่ไอ่ ไอ้ควายสมองหมาปัญญาควายส่อนไม่เคยจำ
    มีน่าละแม่มึงถึงกลุ่มใจออกไปขายตัว เป็นเอสตายโหงแล้วมั้งนะมีลูกหน้ายังกะศพหมาแถมโง่
    ภาษาไทยยังเขียนถูกๆผิดๆ
    ว่าแต่หมาที่บ้านกูก็อยากเย็ดแม่มึงวะเอาแม่มึงมาทีเดะเดียวกูออกไปชื้อถุงยางให้หมากูก่อนเดียหมากูเป็นเอส
    คิดค่าจับเท่าไหรละ แต่แม่มึงให้ฟรีหมากูยังโกรธเลย ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกก

ว่าแต่โทรมาสะทีสิ กลัวหรอไอ้ผีตุ๊ด กูจะได้เอาตีนรูปหน้ามึงให้ รูปพ่อกับแม่มึงด้วย จะได้ดูดีกันทั้งครอบครัว ว่าไงไอ้ผีตุ๊ด
  • ไอ้ผีมึงไม่โทรไปวะไม่กล้าไงควายรำคาญ
  • อืมนั้นสิค่ะ โทรไปสิ เค้าก็ทิ้งเบอร์ไว้นี้ ทำแบบนี้บอดร์เสือมหมดนะค่ะ
  • ไอ้ผีเหี้ยตัวนี้ทำให้ผีเสียนะมึง