ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ทำไงเกรียนดี
  • ไอ..โกส นี้เป็งคัยคับ มาเที่ยวว่าให้ร้ายคนนั้น คนนี้ ไปทั้วมันว่างงานหรอคับ
    หรอว่าภรรยาเค้ามีชู้หรือว่ามันไม่ได้ฉีดยาประจะปีที่อ่า
    ส่งสัยจังคับ
  • สงสัยอยู่เหมือนกันคับ
    ไอ้สัสนี้แม่งกวนตีน
  • น้อง ๆ ถ้าจะยังใหม่ อย่าพึ่ีงโชว์พาว ศึกษาเรียนรู้เกี่ยวกับการบอร์ดนี้ให้ดีก่อนดีมั๊ย ทำตัวเองให้น่ารักก่อนดีกว่าส่วน น้าๆ ก็ปล่อยเค้าไปเถอะ เห็นใจเจ้าของบอร์ดเค้าบ้าง เดี๋ยวจะไม่มีที่ให้ศึกษาหาความรู้และความบันเทิงนะจ๊ะ จะบอกให้
  • น้าก็ว่ายังงั้นแหละ
  • ยินดีต้อนรับเข้าสู่ชุมชน Pitbull Zone
    สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อ และสามารถตั้งกระทู้และลงรูปภาพได้

ผู้เยี่ยมชมทั่วไป (Ghost) สามารถเข้าอ่านกระทู้และตอบกระทู้ได้ตามปกติ แต่ไม่สามารถตั้งกระทู้เป็นของตัวเองและลงรูปภาพได้
    ห้อง Chat Room เปิดใหม่ (สำหรับวัยรุ่นใจร้อน) ท่านสมาชิกสามารถเข้าไปร่วมพูดคุยโต้ตอบกันแบบสดๆ คลิกเข้าห้องสนทนาได้ที่พาแนลมุมบนด้านซ้ายของบอร์ดนี้ครับ
    ขอความกรุณาตั้งหัวข้อใหม่ให้ ตรงหมวด ด้วยครับ เพื่อความสะดวกในการค้นหา

ปล. อ่านด้านบนสุด กรอบสีเขียวแล้วพิจารณาเอง ว่า ghost เป็นใคร
  • Ghost ที่ชอบด่ามันมีพื้นฐานมาจากครอบครัวที่แตกแยกครับ
    แม่มีชู้ พ่อเป็นแมงดา อะไรงี้ครับ มันเลยเก็บกดครับเห็นใครดีกว่าไม่ได้
    ต้องด่า ทำใจครับ Ghost เลวๆมันก็ได้แค่อยู่ในชายผ้าถุงแม่มันละครับ
    ถ้าเรายอมมันมากๆ มันยิ่งได้ใจครับ คนพวกนี้เก่งแต่ปากเอาจริงๆก็ปอด
    แบบ หางจุกตูดเลยครับ เออลืมไปมันไม่มีหางครับพวกGhostเลวนี้เพราะ
    พ่อแม่มันตัดหางปล่อยวัดไปแล้ววววว
  • น่าจะเป็นพวกด้อยการศึกษา ครับ ระวังด้วยนะครับ สำหรับใครที่ โพสเมลและเบอร์โทรไว้ใน ทำเนียบสมาชิค

ระวัง จะโดน แอด MSN มา ด่าบุพการี นะครับ เพราะ พวกนี้ ศึกษามาน้อย จริง ๆ ครับ
  • ใจเยน

ปล่อยน้าแกไปเหอะ

อยู่ไม่นานหรอก

5555+

เอาชิลเข้าว่คัฟพี่น้อง
  • ถ้าทุกคนเห็นแล้วช่วยกันด่า ก็คงไม่มีผีเลวๆตัวไหนกล้าหรอก
    มันด่าเราได้เราก็ด่ามันกลับ ช่วยกัน แบน มันเลย ไม่ใช่กลัว
    มันยิ่งได้ใจ
  • ถ้าไม่มี Ghost จะมีแต่พวกหลอกลวง เลวๆในเวบนีร้เกลื่อน เพราะจะไม่มีใครกล้ามาเปิดเผยความจริง

แต่ผีบางตัวก็เกินไป ยังไงขอเบาๆหน่อย และสุภาพนิดนึง เพื่อเวบพิทบูลของพวกเราครับ
  • ใช่ครับตามน้าผีตนแรกเลย เพราะมีทั้งผีดีและผีไม่ดีต้องศึกษาก่อนนะครับผมไม่ได้เข้าข้างใครนะครับ
  • น้องใหม่อย่างงตามcatว่าเลยน้องพี่มาใหม่ก็งงเหมือนกันว่าGhost มันจบจากสถาบันไหนมันขยันพิมพ์จริงๆแล้วรู้มากด้วยหลายอารมณ์อีกแรกๆนึกว่าไอ้ท่าจะบ้า
    ไปๆมาๆพี่นี้บ้าเองที่ไม่เข้าใจข้อตกลงในเว็บ
  • นาๆๆจิตร ตัง

แค่เรื่องธรรมดา ก็แค่หมาyetมด

ผีดีมีเยอะ
    ไม่ดีก็มีแยะ
  • พวกผีที่เอาแต่ว่าคนอื่นเอาอีกแล้ว เอาเหตุผลคุยกันดีกว่าครับ

เหตุผลใครเข้าท่ากว่ากัน ผู้อ่านย่อมเป็นคนตัดสินครับผม

แล้วไอผีที่ชอบว่าเค้าไปทั่วหน่ะ บางตัวมันยังไม่รู้เรื่อง..เรื่องของพิทบูลเลยครับ

เห็นกระแสพิทบูลดังหน่อยก้อเข้ามาป่วน ว่าใส่ร้ายเค้าไปทั่ว

ลุงผีล่ะเบื่อกับพวกนี้จริงๆ

หลานๆที่เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ก้ออย่าเพิ่งถอดใจไปนะครับ

เพราะเว็บนี้มีอะไรให้หลานๆค้นหาอีกเยอะ

ลุงผีฟันธง
  • มองโลกด้านบวก เปิดใจให้กว้าง รู้จักให้อภัย คิดซะว่ามันเป็นเรี่องปกติของคน(ขื้เหม็น)
  • urchin ไอ้หน้าปลากะโห้ จมูกใหญ่หัวหยิก และมึงไม่ต้องขอดูรูปกูเพราะกูกล้าเต็มปาก
    ว่ากูหน้าตาดีกว่ามึง ส่วนคนที่โพสเมลไว้ หากไม่ไปทำไรใคร หรือด่าใครก่อน ก็คงไม่มีคนแอด
    ไปด่าพ่อ ด่าแม่ หรอก คนเราทำไรมันมีเหตุผลทั้งนั้น ส่วนมึง ก็แค่ไอ้ส้นตีน สัตurchin
  • ไอ้ผีไรการศึกษา บ้านแม่มึงเป็นสะลำป่าววะด่าเค้าจัง ไอ้ตุ๊ด อย่างมึงอะหราหน้าตาดีไอ้ควยหมา
    หนังตีนหมาที่บ้านกูยังดูดีกว่ามึง พูดไปเรื่อย ฟาย
  • กูเคยบอกกับ มึงรึป่าวว่า กูหน้าตาดี กูไม่ได้เข้ามาหาเมียในนี้

กูเลี้ยง หมา กูมาศึกษาหาความรู้ หรือมึง มาหาเมียในนี้

กูหน้าตาไม่ดี เพื่อน กูก็มีเยอะ ว่าแต่ มึงอ่ะมี เพื่อนหรือป่าว ???
  • ไม่จบครับไม่จบ เอ้า เอากันเข้าไป
  • รับน้องใหม่ เหลอ น้าผี เหอะๆๆ
  • น้อง OZAKA ก้เคยเจอผีมาแล้วนี่ เจ้านี่อึดใช้ได้เลย ผ่านด่าน เรียบร้อย